ครั้งแรกของผมจริง ๆ คับกับบรรยากาศสนามคลอง 5 แบบนี้นะคับ และสำหรับหลาย ๆ คนอีกแแน่เลย

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ขอให้ความรักจงเจริญ

2. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    ดูแล้วน่ารักดีอะครับ

3. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    อิ อิ

4. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ไอเดียดีจัง ขอให้โชคดีกับการสูญเสียเสรีภาพคร้าบบบบบ อิอิ :)p ล้อเล่น)

5. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    แปลกดีเหมือนกัน แต่รถเจ้าของกระทู้ก็สวยไม่ใช่เล่นนะครับ

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    น่ารักม๊ากกกกกๆๆ..

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ก้อแปลกไปอีกแบบน่ะคับ

8. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    น่ารักครับ รถก็สวย

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อืม เจ้าบ่าว กับ เจ้าสาว คงไม่รู้ว่า เจ้าของรถเป็นนักแข่งดริฟท์

ไม่งั้นคงหัวฟูก่อนขึ้นหอทั้งคู่แน่ ๆ

10. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ไอเดียบรรเจิด น่ารักมั๊กๆ

11. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    โอ้ Ovoooo คนเข้ามากันเพียบเลยแฮะ...นึกว่าจะไม่มีใครสนใจซะแล้ววววว กลับมาบ้านเล่าให้ที่บ้านฟังฮากันใหญ่เลยยยยย เพื่อน ๆ เลยขอจองคิวรถกันมั่งแล้ว อิ อิ :D:D

ขอบคุณสำหรับทุกคำชมนะคับ วันนั้นไม่ได้คิดอารายเลยจริง ๆ คับ เห็นเขามายืนถ่ายข้างรถเราเราก้ออมยิ้มว่าน่ารักดีเนอะ ไปยืนถ่ายรูปตอนแรกเขายังไม่รู้เลยคับว่าเป็นเจ้าของรถ พอเขารู้ว่าเป็นเจ้าของรถตกใจใหญ่เลยคับ ก้อเลยยยบอกเขาว่าตามสบายเลยคับ เปิดประตูถ่ายข้างในได้เลยนะคับ :D:D

และสำหรับคำชมรถสวย ขอบคุณมากเลยคับ ต้องขอขอบคุณสปอนเซอร์ใจดีอย่าง NITTO, SKMO , SIRICHAI FIBER มา ณ ที่นี้ด้วยที่ช่วยอนุเคราะห์จนรถออกมาเป็นแบบนี้นะคับ :):)

12. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ความฝันผมเลย

13. น่ารักดี ..... ชุดเจ้าสาวเลอะเทอะแน่ๆ

ขอให้รักกันนานนะค๊าบ

14. sine88

sine88 New Member Member

11
    1
    0
    ส่งบิลไปเก็บที่งานเค้าเลยครับ

รถสวยแล้วใจดีอีก
    ขอชมครับ:)

15. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    น่ารักมากๆเลยค่ะ เห็นแล้ว รู้สึก สนามคลอง 5 ก็ไม่ใช่ สนามแข่งอย่างเดียวนะคะเนี่ย

16. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    ไอเดียกระฉูด เจ้าของรถใจดีจัง รถเท่มากคับ

17. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ก็รถต้นสวยนิ555 จัดไปให้เขาหน่อยละกัน

อิอิ:D:D:D

18. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    น่ารักทั้งคนทั้งรถเลยครับ
    เป็นไอเดียที่ดี ถ้ามีโอกาสจะทำอย่างนี้มั่ง หุหุ หวังว่าคงมีคนเอื้อเฟื้อรถให้ผมแบบนี้มั่งนะ
    คู่นี้ ถ้ามีลูกสาว เสนอให้ตั้งชื่อน้อง Kitty เลยคร๊าบบบบ

19. Maximus Hippopotemus

Maximus Hippopotemus New Member VIP

88
    3
    0
    น่ารักจังครับ ^_^

20. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สีรถหวานเหมือนขนมเลยครับชอบๆ

21. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    น่ารักมาก ๆ

ทั้งเจ้าของรถและคู่บ่าวสาวเลยครับ

22. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    น่ารักมากๆๆครับ ยินดีกับเจ้าบ่าว เจ้าสาว ที่ชอบ Racing กันทั้งคู่ครับ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  23. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    น่ารักจัง ยินดีด้วยนะคับ ^^

24. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    หน้า..พา นั้งรถ ซักรอบ นะครับ...จะใด้รักกัน..นาน นาน..หรือไม่ เจ้าบ่าว ขับนะ เจ้าสาวนั้ง หน้านะ...แล้วก็ออกเต็ม เต็ม เลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้