นอกรอบโซนบางนา ศรีนครินทร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    จัดไปครับ เห็นมีอยู่แถวนี้ก็หลายคันเหมือนกันนะ สวนกันไปก็สวนกันมา มาทำความรู้จักกันหน่อยดีกว่าครับ

2. dean

dean New Member Member

12
    0
    0
    สรุป ว่างัยครับ ชัดๆๆไปเลยครับ

3. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    อยาก ไป ถ่าย รูป กะ เครื่อง บิน อีก จัง ^^"

4. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    เมื่อไหร่ครับ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อืม เห็นด้วย แต่ถ้าเมาแล้วจะกลับยังงัยเนี้ยะ ไกลนะ

6. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0

เอ่อ..... ขอเสนอ จขกท. ว่าจาก เสร็จแล้วต่อร้านเหล้า เป็น เสร็จแล้วต่อร้าน "เรา" ได้มะฮับ :eek::eek:

7. three_es/04

three_es/04 New Member Member

8
    0
    0
    อยากไปครับพอดีเลยครับขอเสนอ mem zeedครับ
    พอดียังไม่ได้ เข้าclubอย่างเป็นทางการ
    จะได้ไปทำความรู้จังครับ
    เห็นด้วยครับดาดฟ้าครับ

8. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0

ร้าน "เรา" นั่นมัน ........ :D

หุหุ

9. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    ร้านเรานั่นมาน.."แพง"..จริงๆ..หุหุ..

เมมเบอร์ 20000 ได้เหล้าแบล็ค 75 มล. 5 ขวดเอง..ได้ดื่มอีก 35 ดื่ม ไปกานเยอะๆวันเดียวเกลี้ยงเลย..
    แต่จะเอาประหยัดกว่า..ดื่มถูกกว่า..แต่ร้านก้อLOWกว่า..ม่ายน่าเกลียด..ก้อแนะนำ NUADA หน้าโลตัสศรีนครินทร์..
    เปิดเหล้าเมมเล็ก 3000 เลด 75มล. 3600 เลด 1ลิตร สามขวดฟรัมิกส์ ดื่มละ170-200 บาทเอง..อิอิ..

10. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    หลังซีคอนก็ดีนะ แล้วก็ NUADA ก็ใช้ได้อีกเหมือนกาน :D:D

11. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    จัดพมื่อไหร่บอกด้วยนะคับอยากไปด้วยคนคับ อยู่โซนนั้นด้วย

12. umm2121

umm2121 New Member Member

14
    2
    0
    จัดกันไปรึยังก้าบบบ ผมพึ่งเห็น ผมอยู่แถวซีคอนเด็กใหม่เหมื่อกานน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้