...ข้อความคิดเห็นคับ civic coupe vs celica ตากลม หน่อยคับ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อยากรู้, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Birdy Buzza

Birdy Buzza New Member Member

58
    0
    0
    coupe ครับ

เพราะผมกำลังจะซื้ออยู่พอดีเลยอะ

2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ขนาดไม่ซื้อเองยังเลือกยากเลย

ถ้าให้เลือก ผมเอา Coupe

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
  4. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    อุอุ ตามมาเชียร์ ตามมาขาย

5. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    คันของคุณพี่ สวยๆ ครบๆ เลย
    ตามมาเชียร์:D

6. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    DC 2 อีกเสียง ...ไปเลยครับ

7. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    Si เลย คับ แต่ง นิส เดียว แหล่ม แล้ว

แต่ถ้า เอา celica ขอ ตัว GT4 นะ

8. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0

ขอบคุณครับ รับซักคันมั๊ยครับ :D

9. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    :)
    มันจอดอยู่ที่บ้านแล้วคันนึงน่ะคุณพี่:)

10. quantum

quantum New Member Member

39
    0
    0
    ผมเคย จะซื้อท้งสองรุ่นนี้
    เปรียบเทียบอยู่นาน
    ทรง celica เป็น sport compact มากกว่า(รถเห็นแก่ตัว)
    แต่ลองขับแล้ว civic coupe ออกตัวดีกว่า เพราะ โครงรถเบากว่า
    ส่วน Celica ไปลองขับเครื่องเดิม เ กียออโต้ อืดมากๆๆๆ
    เลยเลือก civic coupe ที่วางเครื่องตระกูล B
    แต่ช่วงนั้นไม่มีใคร ขาย
    เลย ไปซื้อ Honda integra Dc2 ใช้มาจนถึงทุกวันนี้

ต้องลองขับดูคับ ว่าชอบ แบบไหน
    ค่าใช้จ่ายบำรุงรักษาพอกัน
    แต่พวก วัสดุ ขอบยาง กระจก วัสดุภายใน เซลิก้า หายากกว่า คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้