นกเปียกฝนไปใหนไม่ได้ start ไม่ติด

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Saksan Pongwong, 11 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Saksan Pongwong

Saksan Pongwong Guest

0
    0
    0
    นกเปียกฝนไปใหนไม่ได้ start ไม่ติด

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. เป็นอะไรครับคุณปู่นกผมเมื่อคืนฝนตกหนักตอนเช้ามาจะติดเครื่องไปทำงานกว่าจะติดได้เกือบสายเลยครับเจอฝนเล่นงานเอาตอนมืดเช้ามามีอาการกว่าจะติดตั้ง4-5ครั้งเลยครับ

4. Saksan Pongwong

Saksan Pongwong Guest

0
    0
    0
    startไม่ติดไดร์ทำแต่startเครื่องไม่ติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้