ขอถามผู้รู้หน่อยครับไดร์ฟชาร์จเครื่องsr20...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ช่างหัวมัน ฉันไม่เกี่ยว, 7 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามผู้รู้หน่อยครับไดร์ฟชาร์จเครื่องsr20 ใช้ของรุ่นอะไรได้บ้างครับคือว่าไดร์ฟชาร์จอันเก่าเสียครับซ่อมคงจะยากแล้วครับช่างบอกให้หาใหม่ดีกว่าครับอยู่รู้ว่าใช้รุ่นไหนได้บ้างครับราคาเท่าไหร่ครับ

1. Oua Tanayote

Oua Tanayote Guest

0
    0
    0
    ต้องลองถอดออกมาเทียบดูครับ และไฟจากลูกใหม่ต้องไม่น้อยกว่า เดิมนะ (80A มั้ง)

2. ไม่ต้องแปลงหรอก....มีของตรงรุ่นอยากได้ก็มาเอาที่อู่เลย.

3. ของsrมีแยะครับไม่ต้องแปลงหรอกครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ก็ใช้ของ SR20 ขับหน้าตรงรุ่นสิครับ ไม่ต้องแปลง

ใช้ของเซียงกงก็ได้ครับ ราคาอยู่ 2000+/- ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้