ชี้แจงครับ ไอ้คนนี้มันคือใครไม่รู้ เอาผมไปแอบอ้างในHI5

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย FREEconDOM, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ท่าทางไอ้คนที่แอบอ้างนี้โรคจิต+ติดเพ้อเจ้อ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เห็นลายเซ็นแล้วเห็นใจจัง :D

เบอร์ผู้หญิงก็มีไม่ได้ << ผมบอกวิธีให้ ก็เมมชื่อหญิงเป็นเบอร์โทรจิครับ เวลาสายเข้ามามันก็จะขึ้นเป็นเบอร์ ถ้าแฟนอยู่เราก็บอกว่าใครก็ไม่รู้ สงสัยโทรผิด เพราะว่ามันเป็นเบอร์อ่ะครับไม่ได้เป็นชื่อ อิอิ

FREEconDOM ถูกใจสิ่งนี้
  3. ท่านเจ้าของไฮไฟแรงอันนี้เขาแอดผมมาด้วย

เลยปล่อยไก่ถามว่าขับยาริสเหรอเผื่อเจอจะได้ทักทาย

ท่านเค้าบอกว่าของน้องเค้า ตัวเขาขับเซฟ เฮ้อเห็นใจ จขกท จริงๆ

4. IPSA

IPSA New Member Member

19
    13
    0
    โดนกันไป

5. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ถือว่าเราโชคดี ที่รถไม่สวย ^^

6. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    โดนรถยังดีนะฮะ

ของผมโดนเอารูปหน้ารูปรถ ไปหมดเล้วที่สำคัญ มันตั้งชื่อเดียวกับผมด้วย งง สาด อะ

แล้วสร้างตัวปลอมแฟนผมขึ้นมาอีกคนนึง โอ้โห กรูอยากบ้าตายยยยย ครับ

ขำขำครับเพื่อนๆ ช่างแมร่งเหอะ พวกนี้ กรรมของเวร จริงๆ

7. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เกรียนมากมายเลยคราบ เสียใจด้วยครับ

8. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ระยำจริงๆเลย

9. ต้องแก้แค้นโดยการไปจีบ เพื่อนๆ ใน HI5 ของมานอีกทีแทน .........เห็นมีตัวออกแรงๆ หลายคนเหมือนกัน

10. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    เกิดมาหน้าตาดีแบบนี้ก็เลยโดนแอบอ้างเลย

ไปไหนมาไหนก็อย่าหล่อมากดิน้องซึนเอ๋ย

11. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ตอนนี้คันนี้กะลังโดน

ตั้งชื่อบั้มว่า รถผมคับ

รูปล่างมันบอกว่าเอาไว้ม้อสาว

555555555555555555

12. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เพ้อเจ้อได้ใจเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้