ตามหาอะไหล่ลูกสูบปั้มเบรคหลังนิสสันบลูเบิร์ดปี1992u12มือ1หรือ2สภาพดีบอกพิกัดด้วยแจ้งด้ว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Retro Osaka, 21 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Retro Osaka

Retro Osaka Guest

0
    0
    0
    ตามหาอะไหล่ลูกสูบปั้มเบรคหลังนิสสันบลูเบิร์ดปี1992u12มือ1หรือ2สภาพดีบอกพิกัดด้วยแจ้งด้วยลงรูปพร้อมราคาใว้เลยคับ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หายากมากครับ มือหนึ่งหลายพันอยู่ ต่อลูก แต่เอาไปซ่อมก็ได้นะครับ เจียรออก ชุบใหม่ แล้วเจียรแต่งให้ได้ขนาด

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเบิกของใหม่ ลูกละ 1800฿ บวกลบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้