ขอระบายหน่อย...เจ้าของร้านล้างรถที่คลอง4 (คุณนัท)ไม่มีความรับผิดชอบเลยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย jack2004, 26 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ลูกน้องพม่า เจ้าของก็ตุ๊ดซี่ จัดไปครับ...

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ช่ายคนที่ใช้ชื่อในเรสซิ่งเวบว่า nut_vti อ่าเปล่าค่ะ??? ที่เป็นเจ้าของร้านอ่าค่ะ

3. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เสียใจด้วยคร้าบ เจอร้านเฮงซวยเเบบนี้

4. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    โชคดี มี พม่าล้างรถ เป็นของตัวเอง 5555

5. jack2004

jack2004 New Member Member

40
    7
    0

ใช่คับ

ยังไงถ้าคุน FaNg_DeAdEnD สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ยังไงแจ๊คฝากบอกให้พี่เค้าติดต่อกลับมาหาแจ๊คด้วยนะคับ
    :)

6. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอให้ลงเอ๋ยด้วยดีนะครับ

7. Boyd_Za

Boyd_Za New Member Member

19
    0
    0
    ร้านนี้ผ่านประจำ แต่ยังไม่เคยเข้า

คงไม่เข้าไปล้างแน่ๆ เลวจิงๆ

8. taiki308

taiki308 New Member Member

76
    7
    0
    เจ้าของร้านจะแก้ตัวงัยเนี่ย นานไปละ หนีไรกันน๊านนน นาน

9. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เสียชื่อแมกไกว์เลย ผลิตภัณฑ์ดี แต่ดีลเลอร์ทำเสียหมด

10. shopboy

shopboy New Member Member

2
    0
    0
    อยู่แถวบ้านผมเลยง่ะ...แต่ไม่เคยใช้บริการสักที่ เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายนะคับ ทำธุระกิจเหมือนกัน เงินแค่นี้ชดใช้ไปเหอะ ไม่ทำให้เจ้งหรอก แต่ถ้าชื้อเสียงเสีย เมื่อไหร่ ก็หากินลำบากนะคับ

11. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แฟงก้อไม่สามารถติดต่อพี่นัทได้มาเกือบ2ปีแล้วอ่าค่ะ จำได้แค่ว่าเคยคุยกันในบอร์ดวาไรตี้ แล้วก้อคุยในเอม ตอนนั้นพี่เค้ายังไม่เปิดคาร์แคร์เลยอ่าค่ะ แฮะๆๆๆๆ แต่ตอนสมัยนั้นที่เคยคุยกันดูท่าทางแล้ว พี่นัทเค้าน่าจะนิสัยดีนะคะ ไม่น่าเกิดเหตุการณ์แบบนี้เลย :(:(:( ก้อเลยลองถามดูว่าช่ายคนเดียวกานไหมอ่าค่ะ

12. jack2004

40
    7
    0
    แจ๊คต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ทุกๆๆ คนมากๆๆ นะคับ สำหรับข้อเสนอแนะ แล้วก็กำลังใจ

แต่มันก็ตลกดีนะคับ เรื่องแค่นี้สามารถทำให้นิสัยคนเราเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือได้ ไม่น่าเชื่อจิงๆๆ

มีปัญหาน่าจะหันหน้าคุยกัน ดันหนีไปแบบนี้......แต่ไม่เป็นไรคับ หนีได้หนีไป แต่อย่าหยุดหนีก็แล้วกัน

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นก็จะตามทันเอง

ยังไงถ้าคุน คณิศร อ่านข้อความนี้ แล้วคิดจะกลับตัวกลับใจก็ยังทันนะคับ ทุกปัญหา มีทางแก้

13. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ถ้ายังงัยขอให้เรื่องแบบนี้จบลงด้วยดีครับ....

น่าจะตกลงกันได้ครับ....

เอาใจช่วย...

14. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    ไม่ลองแจ้งความดูล่ะคับที่ ส.น. ใกล้ ๆ กับร้านล้างรถอะคับแล้วก็เอาใบรับรองของที่ศูนย์แมคไกว์ที่ว่า
    ความเสียหายเกิดจากน้ำยาตัวนี้ไปเป็นหลักฐานเอา ต.ร. เข้าไปคุยเลยมันจะได้ตกลงกันง่ายหน่อย

15. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ผมขอแนะนำคับ เอาเอกสารทุกอย่างที่ไปล้างรถ แล้วไปแจ้ง สคบ. รับรองได้ อิอิ

16. Inner_pe[A]ce

Inner_pe[A]ce New Member Member

27
    1
    0
    งานเข้า เลย ... เห็นล้อชุดนี้ตั้งแต่วันแรก ๆ เลยนะเนี่ย :D

ปล.ฝากระโปรงยังดีอยู่นะ :D ... ปล.พี่ไม่ได้ทำที่ร้าน Motor Spa แล้วนะ

17. jack2004

40
    7
    0
    ถ้าฝากระโปรงเป็นอะไรไปด้วยคงเซงได้มากกว่านี้อีกอ่ะคับ อิอิ

ว่าแต่พี่ไปเปิดร้านใหม่ที่ไหนอ่าคับ จาได้ตามไปอุดหนุนๆๆ

คิดถึงทีมงาน Motor Spa เก่าจัง ล้างรถได้สะอาดถูกใจมากๆๆ
    :D

18. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แย่เลยคับ

19. น่าจะแจ้งความนะคับ พยานก็พอมีอยู่นี่คับ

20. arm DC2

arm DC2 Member Privilege

48
    3
    8
    ไม่มีความรับผิดชอบต่อลูกค้าเลย ...
    แล้วใครจะกล้าเข้าไปใช้บริการ

FFw ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้