ข้อสรุปงานทำบุญครบรอบ4ปี วันที่24 ส.ค.51นครนายก-ปราจีนบุรี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อนๆและพี่ๆในคลับด้วยเนื่องจากช่วงนี้เจเพิ่งเปิดร้านจิ้มจุ่ม-อาหารอีสาน-เหล้าปั่น
    (เปิดมายังไม่ครบเดือนร้านยังไม่เข้ารูปเข้ารอย) จึงต้องขอดูแลธุรกิจเล็กๆนี้ จึงไม่สามารถไปร่วมงานมิ๊ตติ้งในครั้งนี้ได้
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ

J RT Club no.13

2. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ร้านอยู่ที่ไหนล่ะพี่ กริ๊ง...กร๊างบอกกันด้วยแล้วกัน

3. nonghin_2

526
    4
    0
    ตื่นเต้นจังเหลืออีก 2 วันก็จะได้ไปทำบุญ เที่ยวสนุกสุดแสนตามฉบับ RT club ยังไงก็รักเหมือนเดิมนะจ๊ะ

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใจเย็นๆ ครับคุณเชษฐฐ

ทุกปัญหามีทางออกอยู่แล้ว ค่อยๆ ใช้สติในการแก้ปัญหากับมัน และอย่าคิดมากนะครับ เดี๋ยวร่างกายเราจะสู้กับปัญหานั้นไม่ไหว ผมขอเป็นกำลังใจให้นะคร๊าบบบ.. สู้ สู้ ครับ :):cool:

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    :cry: คือว่าเนื่องจากคุณย่าของเช็งเสียจึงต้องขอตัวละครับงานนี้.....ใจจริงก็อยากไปนะครับอยากไปมากๆๆๆๆๆเพราะว่าผมได้เคลียงานไว้หมดแล้วกะว่ายังไงก็จะต้องได้ไปแต่เมื่อเช้าแม่โทรมาบอกว่าคุณย่าเสียก็เลยคิดอยู่ในหัวว่าจะเอาไงดีจะไปหรือไม่ไปซึ้งผมก็ได้ตัดสินใจแล้วว่าผมไปงานคุณย่า......ฉะนั้นแล้วจึงต้องขออภัยพี่พี่น้องๆๆๆชาว RT Club ทุกท่านด้วยนะครับที่ไม่สามารถไปด้วยได้แต่ยังไงจะเอาเงินค่าบริจาคไปให้นะครับไม่รู้ว่าผมจะรบกวนฝากแว่นไปได้หรือป่าวครับถ้าได้เดี๋ยวเย็นนี้ขี่รถไปหาที่บ้านนะครับแล้วยังไงจะโทรไปหาก่อนแล้วกันนะครับ.......ยังไงก็ฝากพี่พี่ที่ไปทำบุญสานเจตนคติต่อไปนะครับ.....ขอให้ได้บุญเยอะๆๆๆๆเที่ยวให้สนุกๆๆๆๆเที่ยวเผื่อผมด้วยนะครับเดินทางปลอดภัยครับแล้วยังไงก็ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ
    ปล.สุดท้ายนี้ต้องขออภัยอย่างแรงๆๆๆๆๆๆๆด้วยนะครับเนื่องจากเรื่องมันเกิดขึ้นกระทันหันจริงๆอะครับหวังว่าพี่พี่ๆๆคงเข้าใจกันนะครับ
    :cry::cry::cry:

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไม่เป็นไรยังไงก็เสียใจด้วยนะ......

ไว้โอกาสหน้ายังมีจ้า....

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับพี่เจ แล้วจะแวะไปอุดหนุนที่ร้านนะครับ อยู่ตรงไหนหว่า อิอิ :D:D:D

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไร... เข้าใจครับเช็ง ขอแสดงความเสียใจเรื่องคุณย่าด้วยนะ :cry: เรื่องแบบนี้มันสุดวิสัยจริงๆ อ่ะ เดี๋ยวทำบุญเผื่อล่ะกัน ขออนุโมทนากับเงินที่บริจาคมาด้วย :):):)

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    บอยครับ วันอาทิตย์นี้ไม่ทราบว่าที่หลังรถพอมีที่ว่างฝากของบริจาคไปด้วยสักหน่อยมั้ยครับ เผื่อยัดรถตู้ไม่หมดจะได้ฝากใส่หลังรถ อิอิ (ส่วนใหญ่ผมจะได้เสื้อผ้ามาเพียบเลย :D )

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ของที่ฝากให้หาซื้อที่โคราชไม่ได้ว่ะหิน แวะปั๊มอย่างเดียวเลยมีแต่ 7-11 อิอิ :D:D:D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันครับเอ็กซ์ ไม่ได้เจอซะนานเลยนะ :D:D:D

12. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เสียใจด้วนน่ะเช็ง ไว้เจอกันมิตติ้งหน้าแล้วกันน่ะ

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจ......ด้วยครับ

เมื่อเช้าพอดียุ่งๆลือพูดอ่ะ

14. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    หวัดดีค่ะ ปุ๊ก จะมาบอกว่า ได้โอนเงินฝากพี่กอฟไปร่วมทำบุญอาจจะดูไม่มากมายแต่ก็ตั้งใจอย่างแรงนะค่ะ

มีเงินในส่วนของ 1.ชมรมคนน่ารักแฟนคลับดีเจโจ้(เวอร์จิ้นซอฟ103) จำนวน 800 บาท
    2.ปุ๊ก กะ เจน จำนวน 200 บาท
    3.ฝากพี่กอฟซื้อ ยาสามัญ ไปด้วย

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่จัดให้มีงานนนี้นะค่ะ ขอให้บุญกุศลนำพาให้ทุกคนพบแต่สิ่งดีๆ.......
    ไว้เจอกันงานหน้าเน้ออ.....@^_^@

15. nonghin_2

526
    4
    0
    ขอขอบคุณทุกคน แล้วขอแสดงความเสียใจกับคนที่ต้องเสียใจ ขอเป็นกำลังใจกับคนที่ต้องเหนื่อยกายและใจนะครับ

16. golf the zeed

3,808
    7
    38

1. ได้รับแล้วครับ ขอบคุณปุ๊ก เจน และเพื่อนๆ ชมรมคนน่ารักแฟนคลับดีเจโจ้(เวอร์จิ้นซอฟ103) มากสำหรับเงินบริจาคที่มีให้ ผมจะได้นำเงินมารวมกับเพื่อน ๆ ในคลับอีกที ส่วนเรื่องยาสามัญวันนี้จะไปซื้อให้ครับ :):):)

2. เงินที่คุณโอได้โอนมาฝากทำบุญที่ผม จำนวน 600 - ผมได้รับแล้วเช่นกันนะครับ ขอบคุณมาก

ขอให้ทุกท่านที่มีจิตใจบุญ รับกุศลผลบุญนี้ด้วย :):):)

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจอกันพรุ่งนี้ตามนัดหมายนะครับทุกคน

18. เสียใจด้วยวะเช็ง ..... พรุ่งนี้เจอกานเพ่น้อง 555 + อิ่มบุญ + อิ่ม เมา 555+

19. nonghin_2

526
    4
    0
    สรุปสุดท้าย รถออกที่ปั้มคาร์เท็กซ์ตรงข้าม ม.ศรีปทุม 06.00 ถึงอบต.โพธิ์งาม ประมาณ 09.00 เข้าเยี่ยมครอบครัวนางสมปองร่วมบริจาคของเสร็จ เยี่ยมครอบครัวยายอุไร เสร็จประมาณ 11.30-12.00 น. เดินทางไปนครนายก เล่นน้ำตกวังตะไคร้

20. nonghin_2

526
    4
    0
    สรุปสุดท้าย รถออกที่ปั้มคาร์เท็กซ์ตรงข้าม ม.ศรีปทุม 06.00 ถึงอบต.โพธิ์งาม ประมาณ 09.00 เข้าเยี่ยมครอบครัวนางสมปองร่วมบริจาคของเสร็จ เยี่ยมครอบครัวยายอุไร เสร็จประมาณ 11.30-12.00 น. เดินทางไปนครนายก เล่นน้ำตกวังตะไคร้ พรุ่งนี้เจอกัน

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้สิ่งของที่สายผมก็จะมี ดังนี้ครับ

1.เสื้อผ้า ผ้าเช็ดตัว
    2.มาม่าแพ๊คใหญ่
    3.ผ้าห่ม ปลอกหมอน
    4.ชุดนักเรียน
    5.ชุดยาสามัญประจำบ้าน 2 ชุด
    6.เงินบริจาค

แล้วจะมาอัพเดทอีนะครับ ....

22. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ขอบคุณมากครับยังไงก็เที่ยวเผื่อเช็งด้วยนะคร้าบพี่น้องคร้าบบบบบบบบบบบ.......งานหน้าเจอกันคร้าบบบบ

23. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ร้านเจครับ

ร้านเล็กๆอ่ะครับแต่ลูกค้าเยอะอ่ะเลยเหนื่อยๆอ่ะครับ:cry::cry:

ถ้ามามีส่วนลดแน่นอนครับ:cool:

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จะไปอุดหนุนนะครับพี่เจ ...... อิอิ

25. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียใจด้วยนะครับเช็ง & น่าไปนั่งกินนะเนี่ย

เสียใจด้วยนะครับเช็งเรื่องคุณย่า แต่งานหน้าไว้เจอดันนะครับ :)

ส่วนร้านเจ น่าสนใจไปนั่งกินดูเหมือนกันนะเนี่ย จะไปกันเมื่อไหร่ บอกกันบ้างนะ :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้