Promotion ยางสำหรับนักแข่งของ BB Club ครับ........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    อาจเป็นได้ครับ
    เพราะถ้าช่างเทพบอกได้ขนาดนั้น
    ก็น่าจะเป็นไปได้ทั้งมวล..........

อิอิ
    :D

:D เป็นเหี้ยมไรครับ เทพบรุ๊ง.............. บริ๊งงงงงงงงง :D

2. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ใครเทพค๊าบ ผมอะคนธรรมดาค๊าบ เหนต้นมันบอกมาเฉยๆผมเลยมาโพสบอกค๊าบ อิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: อ่ะ.............
    ผมว่า ผม Post ชัดนะว่า ใครเป็นเทพ........
    ถ้าไม่เข้าใจ กรุณากลับไปอ่านประโยคที่ผม Post ใหม่นะครับ

แล้วถ้ายังไม่เข้าใจ ....... เบอร์โทรผมมี....... โทรถามได้นะครับ :D

ส่วนที่ผมตอบไป ผมก็ Post ตอบที่พรี่ มา Post บอกเฉยๆ ก๊าบบบบบ บ้าง :D

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D

6. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:ไม่มีตังเอาไปเปลื่ยนเลย:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้