เรื่องแค้น ที่มาว่าเจ้าตัวเล็กของเรา...............ช่วยกันมาประนามได้คนที่ดูถูกเจ้าตัวเล็กหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. okc

okc New Member Member

18
    1
    0
    เพิ่งเจอมา เหมือนกานน แต่อย่าไปสนใจครับ คัยว่ากะถามมันกลับไป ว่าเมิง ไปอยุ่ไหนมา ตอนนี้เขาหันมาใช้รถแบบนี้กันแล้วว้อยยย
    เพาระผมไปหาซื้อมา แมร่งพวก หาซื้อกีนแหลก เต้นมันยังบอกว่าต้องรอหน่อิยน้อง ตอนนี้ รถพวกนี้คนมาเล่นกัน ราคาไม่แพง +หยิงชอบ โดยเแพาะแฟนผมมมมม

2. bbirdnok

bbirdnok New Member Member

40
    0
    0
    ใครจะว่าไร ก็ปล่อยๆ เขาไปเถอะครับ นานาจิตตัง... แค่อยากบอกว่า NV ถ้าไม่ลองไม่รู้ ลองแล้วจะติดใจ... ผมออก NV ป้ายแดง มา 2 รอบแล้ว รอบแรกออกตัวไม่มีแคป ใช้อยู่ 9 ปี เอาไปเทิร์น ออก WingRoad แทน... ขอบอกว่ามีความสุขกะ NV มากๆ

3. มีปากก็พูดไปน้ำลายไม่ได้ซื้อ (พวกนี้เห่าแต่ไม่กัดครับ)
    ฝากบอกเขาว่าเจอกันได้พร้อมเสมอ

4. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ใจเย็นๆพี่นอง เรามาจับเสือกันดีกว่า

5. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    ลองกะตรูปล่าว

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หายไปไหนตั้งนานปุ๊เอ้ย ช่วงนี่ไม่ค่อยได้จับเสือกันเลยนะเราน่ะ ถ้าผ่านมาแถวชลบุรีก็โทรหามั่งนะ จะได้จับเสือกะพี่หนุ่มไง อาทิตย์ที่แล้วยังมาจับที่บ้านผมตั้ง5ขวดแน่ะ พอดีพี่หนุ่มต้องเข้างาน3ทุ่มก็เลยต้องเลิก เสียดาย ว่าจะจับซักโหลซะหน่อย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้