ถามเรื่องsunny&sentraclubหายไปไหนอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปdfs, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    หุหุหุหุหุ มาซุ่มดูม่าง

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    นี่แหน่ะ เอานิ้วจิ้มตาเลย :D:D:D

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    อุ้ยยยย เข้าตาพี่ได้ไงว่ะตั๋น แง่ม ๆ อิอิ สงสัยกระทู้มันเด่น อิอิอิ

4. งงงงงงงงงงงง หนูไม่รู้ หนูเกิดไม่ทันครับพี่น้องครับ

5. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    อดูด ที่ไม่เคยหวาน วันวานที่ไม่เคยนึกถึง กลิ่นไอที่ไม่เคยคิดอยากจะจดจำ........

ครั้งหนึ่งก็จำได้ว่า ทีมแรกที่อยู่คือทีมนี้ และเป็นทีมที่เอาตรูกะเพื่อนอีกคนไปด่าซะเสียชาติเกิดให้ทีมอื่นฟัง ตอนนั้นพี่ๆ ทุกคนก็บอกว่า ใจเย็นๆ มันคงไม่ใช่คนในทีมเราหรอกน๊า ใจเย็นๆ สรุปการเป็นผู้หญิงพันธ์แย่ ย้อนกลับเข้ารูหูตัวเอง ตอนมีคนหวังดีมาบอก ไอ้เด็กใหม่ๆ มันคงไม่รู้จักว่าตรูคือใคร ดีแล้วเพราะตรูไม่อยากรู้จักใคร

มาวันนี้ได้ ลืมเรื่องอัปรีย์ๆ ตอนนั้นได้ ก็ขอบคุณรุ่นพี่ คนนึงในทีมนะคะ ที่ปัจจุบัน ก็ยังเป็นพี่ที่เหมียวเคารพเสมอ ไม่ผิดหวังเลยที่ตามมาด้วย..............

จำไมได้แล้วมีบอร์ดนั้นในเว็บเก่งด้วยหรอ ไม่เคยเข้าเลย (เอาสิใครจะคาบเรื่องตรูไปฟ้องเก่ง ก็ลองดู มาดูกันว่า เพศแม่เหมือนกัน จะใส่ไฟกรูได้ เหมือนใส่ไฟเพื่อนกรู ที่เสือกเป็นเพศพ่อมั้ย อย่าลืมนะ เวลาบอกเก่ง ต้องบอกชื่อเต็ม MeowRacing ท่องไว้ บอกเหมียวเฉยๆ เด๋วมันไม่รู้จัก) อุ้ย ตายลืมตัว พาลอีกแล้ว ขอโทษคะ แบบว่าเก็บมานาน ฮ่าๆๆๆ

deejang ถูกใจสิ่งนี้
  6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    บอร์ดเข้าได้และ up ซะหน่อย :D

7. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    แวะมาดูบ่อย ๆ อิอิ กระทู้แบบน้แหละเป็นทีต้องการดูอิอิ

8. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ก้อเข้าใจเข้ามาถามเน๊อะ แหม

เจาะจงมาถามกะ sunny-thailand ด้วย

ก้อคงได้คำตอบไปแล้วนะคับว่าไม่ได้หายไปไหน

แต่ผมเวลาเข้าไปบอร์ดไหนผม log in ตลอดอะ

จะถามจะตอบอะไรก้อเหอะ อย่าไปกลัวแสดงตัวตนเลยคับ

มาดีก้อไม่มีไครทำไรเราได้หรอกค๊าบ อิอิ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    มาแอบๆมองๆ ซุ่มๆๆๆๆๆ

10. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

แหม เอาเรื่องอดีต มาเล่าอีกและ พวก SS ใครเค้าจะสนใจเรื่องนี้

อย่าเอาเรื่องเก่ามาเล่าสิ เดี๊ยวคนอื่นเค้าตื่นเต้น ป่าวๆ :D:D:D:D

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    รุ่นหย่ายยยยยยย
    :D:D:D:D:D

12. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    อุ้ย คุณพี่ติ่ง คุณพี่กานขา คุณน้องลืมตัวคะ แบบว่าอ่านมาถึงจุด บิ้ว อารมณ์ได้พอดีเลย

เลยใส่ไปซะ จุดสุดยอด แรงไปหน่อย แต่โอเคคะ ถือว่าหมดความตื่นเต้นแล้ว

ทำร่างกายเข้าสู่อุณหภูมิปกติด้วยนะคะ ทุกท่าน ฮี่ๆๆๆๆ

13. MeowRacing

1,324
    601
    113
    ไม่ได้หย่ายแต่รุ่นนะ...................:heh::heh:

14. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    แหมดูแลสุขภาพด้วยนะครับรุ่นใหญ่แล้ว
    ออกแรงบ่อยๆเดี๋ยวใจจะวายครับ:D:D
    เข้ามาไม่รู้ว่าครั้งที่เท่าไหร่กระทู้นี้ แต่ก็ได้ใจตลอดครับเล่นกันลับหลังแบบนี้ไม่รู้จะด่ามันยังไงดี แม่มไม่สำนึกกันเลยสีซอให้ควายฟังจริงๆแม่มจบที่ไหนว่ะไม่มีใครสั่งสอนความเป็นคนให้เลยหรือนี่
    ถ้าไม่มีตังก็เข้ามาโพสต์บอกนะจะพาไปเรียนออกค่าใช้จ่ายให้ด้วยที่สุพรรณหมู่บ้านควายน่ะเริ่มที่นั่นก่อนดู
    แล้วควายที่จบจากที่นั่นฉลาดกว่าพวกคุณเยอะเลยว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้