<< ขอแสดงความเสียใจ และขอโทษมา ณ กระทู้นี้ครับ >>

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย โบตั๋น, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ดีใจครับ ที่จบลงด้วยดี

2. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    มาให้กำลังใจพี่ๆ ทั้งสองคลับค๊าบบบบบบบ ^^
    ผมวิ่งแถวๆปิ่นเกล้า ตลิ่งชันก๊าบบบ

3. naeng bushido

naeng bushido New Member Member

51
    1
    0
    ไม่รู้ว่าเกิดไรกันขึ้นเพิ่งเข้ามาดู...งงๆอยู่...ยังไงก็คนรักรถเหมือนกันก็สามัคคีกันครับ...คนไทยเราแตกต่างแต่ไม่แตกแยก....rcwebด้วยกันอยู่แฟ้ววว....ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆsunny thailandทุกคนครับ...ผมก็เคยขับ ...b11เหมียนกัน....นานแฟ้วว

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เป็นเรื่องที่ดีที่บ้านเล็ก ๆ หลังนี้ เริ่มอุ่นหนาฝาคั่งโดยมิตรสหายผู้มาเยือน ต้องขอบคุณหลาย ๆ ท่านอีกคำรบนึงที่มาด้วยไมตรีกันพรึ่บพรับ พวกเราซึ่งคล้ายเป็นเจ้าบ้านหลาย ๆ คนก็ไม่ทันรับรู้เหตุการณ์ที่เกือบจะเลวร้าย เข้ามาแต่ละคนก็งงกันเป็นแถวซึ่งก็คงผ่านเข้ามาทำความรู้จักกันไปตามเรื่อง

ครับแตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ โลกมันแคบ เดี่ยวคงเจอทักทายกันทั้งในบอร์ดและบนท้องถนนต่อไป
    :):):):):):)

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    โอ้วๆ เห็นรถในคลับ EG แต่ละคันแล้ว

แหม สวยๆ ทั้งนั้น ชอบอ่ะค้าบชอบ...

6. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    ตามพี่หนุ่มครับว่างๆก็มาทักทาย เจอกันบ้าง เราไม่เคยทำร้ายใครครับ รักทุกคนยินดีครับกับเพื่อนใหม่ทุกคน ขอบคุณครับ:):):)

triple_x และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  7. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    หวัดดีค๊าบบบบ

ผม NUTTO.B11อยู่รังสิตเหมือนกานนนค๊าบบบ:cool::cool:

ทำงานตรงบิ๊กแลนด์อ่ะค๊าบบบบ

บี 11 สีส้มจี๊ด กระโปงข๊าว..ขาว:D:D

วิ่งประจำนวนคร- วิภา- งามวงค์วาน- ปากเกร็ด

jojo9, triple_x และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    หวัดดีค้าบบ น้องเดย์ค้าบบบ

วิ่งแถว ปากเกร็ด รามอินทรา ลาดพร้าว แจ้งวัฒนะ บางกะปิ ไปไหนเยอะแยะนักว่ะเราเนี่ย อิอิ
    :D

jojo9, triple_x และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  9. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    หวัดดีคร๊าบบบ ขันคร๊าบบบ ประจำอยู่ สาทร พระราม 3 แล้วก็ตามภูมิภาคต่าง ๆ ของประเทศไทย คร๊าบบบ ซันนี่ B14 ภจ 8374 กทม. คร๊าบบบทักทายได้ทุกคราที่เจอคร๊าบบบ

jojo9 และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอบคุณมากๆนะครับ :):):)

ยังเรียกตัวเองว่าน้องอีกเหรอก๊าบบบบบบบบบบ :D:D:D

ผมชื่อตั๋นครับ ขับ B11 สีขาว ผ่านสะพานความ สุทธิสาร รัชดา เพชรบุรี สุขุมวิท กาญจนบุรีครับ

11. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    อาร์ต บี12สีขาวครับ ถ้ามีน้ำมันในถัง ก็จะวิ่งอยู่แถวๆ พระราม5 จอดเม๊าอยู่เซียงกงศิริชัยก๊าบ

แต่ปกติจอดยาว...............:D

12. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    มาแนะนำตัวด้วยคนคับ

ผมโน้ตคัอยู่บ้าน ST บ้านอ่ะอยู่ลพบุรี ตอนนี้ทำงานอยู่สมุทรปราการ

แถวๆบางปู โครงการระบายน้ำบริเวณสนามบินสุวรรณภูมิ คนสมุทรปราการน่าจะรู้จักโครงการฯ นี้นะ

โครงการตั้งอยู่ ระหว่าง คลองด่าน กับตำหรุ ตรงกลางพอดี อิอิ (สุขุมวิท กม.47)

ขับบีสิบสี่ สีทอง รถคงใช้อยู่ที่ลพบุรีอ่ะคับ สู้น้ำมันเอามาที่ทำงานไม่ไหว คัยแวะมาแถวโครงการฯ

ทักทายกันได้นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆๆคนคับ:D:D:D

EGR ถูกใจสิ่งนี้
  13. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    up up up

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  14. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0

เหอๆอยู่ใกล้ๆนวนครเหมือนกันค้าบ รถeg สีน้ำเงิน ล้อ ดำแดงเหมือนพี่เค้าเลยค้าบ อิอิ เจอกันยกไฟบอกด้วยก้อดีค้าบจาได้หลบให้อ่ะค้าบ คิคิ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
    triple_x ถูกใจสิ่งนี้
  15. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เยอะแยะมากมาย

16. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    มาทักทายอีกคน

วิน คร้าบบบบบบบ

วิ่งแถว บางขุนนนท์ จรัสฯ สาทร กาญจนา พระราม 2

ยินดีที่ได้รู้จัก อิอิ

jojo9, EGR และ triple_x ถูกใจสิ่งนี้
  17. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อยู่ภูเก็ตจ้า

ยังไงก็ขอใหเรื่องนี้จบไวๆละกัน

18. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    ดีครับชื่อพงษ์ครับ อยู่แถวรังสิตครับเจอกันก็ทักกันได้นะครับ แล้วมันเกิดอะไรขึ้นเหรอ ยัง งง

19. AE EG FERIO

76
    7
    0
    up up up

20. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    แนะนำตัวเองก่อนเลยนะค๊าบ

กอล์ฟคับ ขับบี14 สีบอร์นฝาโปรงดำๆ

วิ่งแถวๆรามอินทรา นวมินทร์ และเส้นทางโบ้เบ้

และทั่วๆไป อิอิ

เจอบ่อยคับ คลับนี้รถหลังคามีรูกันเต็มเลย อิอิ

เจอแถวนวลจัน ก้อบ่อย เจอกันทักได้คับ

21. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ผมเก่ง วิ่งแถวรามอินทราครับ

22. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    แหม มาตอนจบเหมือนพระเอกหนังเลยนะ พี่เก่ง
    หล่อเลือกได้จริงๆ อิอิอิอิ

23. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    จบกันด้วยดี รักกันรักกันคร๊าบบบ

24. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    หวัดดีครับ และยินต้อนรับเพื่อนๆๆพี่น้องทุกท่านนะครับ...ผม อ๋องครับ

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  25. AE EG FERIO

76
    7
    0
    up up

26. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    พระเอกต้องมาตอนนี้แหละอิอิ

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  27. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เข้ามาทักทายกันอีกรอบครับ

28. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    รวมกันเราอยู่ แยกหมู่ เราก็จะอยู่ งับ

29. ta tui..!

ta tui..! New Member Member

22
    0
    0
    แอบมาดูครับยังงงๆอยู่เกิดไรขึ้น:D

30. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    :ซันนี้สวยๆและก็โหดมีหลายครับเลยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้