<< ขอแสดงความเสียใจ และขอโทษมา ณ กระทู้นี้ครับ >>

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย โบตั๋น, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    sunny สามัคคี นิสัยดี กันทั้งนั้นเลยครับ ผมไม่ได้ใช้ ferio ครับ แต่ eg เหมือนกัน ผ่านมาดูบอร์ดนี้บ่อยๆ ยินดีด้วยนะครับ โดนลบคะแนนเหมือนกัน แต่ตอนนี้เป็นตัวเขียวแล้ว เรื่องนี้ไม่ได้ใส่ใจครับ ขอแค่เข้ามาอ่านมาตอบได้ก็พอใจแล้ว...

2. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    ขอแนะนำตัวอีกคนครับ
    ผมอาบังขับบี14สีบรอนซ์ทอง ภบ.4145
    ทำงานอยู่ที่รังสิตครับ
    ทักทายกันได้นะครับ

3. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    จบลงด้วยดีนะ ยังไงก็เพื่อนกันทั้งนั้น รักรถ ชอบรถ เหมือนกันนะ .......... น้ำใจ พวกเรมีให้กันเสมออยุ๋แล้ว

ไม่ได้จำกัดแค่ ต้องเป็น ยี่ห้อเดียวกัน รุ่นเดียวกัน คลับเดียวกัน เท่านั้น ยังไง เราก็อยุ่สังคมเดียวกัน

อย่าให้ใครมา ว่าพวกเราได้นะ รักกันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้