กล่องพ่วงสำหรับvvl pic

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ขอบคุณพี่พีและพี่กบมากครับ ที่ช่วยเหลือมาตลอด สุดท้ายก็จบลงด้วยดี

ขอบคุณจากใจอย่างสุดซึ้งจริงๆครับ

และยังไงพี่โจอย่าเพิ่งท้อนะครับ มีทางออกเเน่นอน รถผมก็จอดมาสามเดือนเหมือนกัน:)

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยินดีๆ ด้วยคน

3. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ตามหาคนที่วาง VVL ใน VOLVO เจอแล้วครับ โทรไปคุยให้แล้ว แต่เค๊าไม่ได้ไมล์กะกล่องตัวนี้มาอะครับ อยู่เชียงใหม่ครับ ชื่อคุณอาร์ท 086-7999971 พี่โจจะลองโทรไปคุยอีกทีก็ได้เค๊ายกแพมาแต่ไม่มีไมล์ติดมา ก็ต้องตามหากันต่อไป

4. art_project

603
    13
    0
    หาได้ไวๆครับ เด๊ยวช่วยตามหาอีกแรง :D

5. KoVvLteC

KoVvLteC New Member Member

29
    0
    1
    :D:D ถ้าหาคนสั่งจากญี่ปุนได้สั่งเลยครับ ราคาไม่แพงผมเคยเบิกศูนย์
    มาจากญี่ปุ่น ราคาประมาณ 3000 กว่าบาทเอง รวมค่าขนส่งก็คงไม่มาก
    เพราะชิ้นเล็กถ้าหาซื้อในบ้านเราคงยากครับ ส่วนใหญ่ถ้าไม่โชคดีจริงไม่มีมาด้วยครับ

6. art_project

603
    13
    0
    ส่งมาทางไหน อย่างไรครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้