บางส่วนมาให้ดูก่อน..(เอามาเพิ่มแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เอาบางส่วนมาให้ดูครับทิปไปเกาะช้าง..:D
    ถ่ายจากมือถือม่ะค่อยชัดเท่าไร..
    แต่เดี๋ยวจากกล้องจะตามมาครับ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2008
  2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อ้าวพี่รูปสุดท้าย ปล่อยรถไปกะเรือหรอ อิอิ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รถข้ามไปเค้ามีประกันให้มั๊ยครับ ยิ่งหายากๆอยู่ หุหุ

4. WATrover

611
    1
    0
    มีประกันนะ..

มีประกันแต่ม่ะคุ้มครับ..เพราะเมื่อหลายปีมาแว้วบริษัทเพื่อนรุ่นพี่
    ที่เขาทำเรือที่สมุยมันล่มกลางทะเลแต่เขาจ่ายให้นะแต่ต้องหาหลัก
    ฐานมายืนยันว่าอะไรเสียหายบ้าง.มันม่ะคุ้มเลย..:p
    มีรูปที่น่าเสียวอีกแต่มันอยู่อีกกล้องจะเอามาทีหลังเพราะกล้องดิจิตอล
    เสียเลยโดนความชื้นทะเล...:D

5. WATrover

611
    1
    0
    เอามาเพิ่มแล้ว..

จากที่ถ่ายด้วยดิจิตอลมันเจ็งเลยมีแต่จากฟิล์ครับ..
    อาจม่สวยเท่าไรโอกาศหน้าเอาใหม่ครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้