ระวังนะครับพี่น้อง มันเอาอีกแล้ว เอิ๊ก ๆๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    จัดไปครับ น้อง แต่พี่ก้อไม่มีนะสาวๆนะ :D:D

ไอ้นี่ วอนซะแล้ว
    :D

ไอ้นี่หนักไปใหญ่ ผมนะรู้นะครับ อย่าครับอย่า :D:D

จัดอารายให้ผม ขอแบบจ๊าบบบบเลยนะครับ:D:D

Ahtrun_Sala, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    มันจี้ดดดดดด เหรอค้าบพี่ค้าบ พ่อ ไอด้อลลลลล ของโผมมมม:D:D:D:D:D

Ahtrun_Sala, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> รอด้วยอีกคนครับ ด้วยความหวังที่จะเข้าใจกัน และมีผลออกมา win win ด้วยกันทั้งสองฝ่ายครับ <<<

Ps. ออกมาขอโทษเถอะครับ ผมว่าพี่ๆน้องๆ ชาว ST ทุกท่านยินดีพร้อมที่จะให้อภัยครับ ขับรถบนถนนจะได้ทักทายกันด้วยความสุข ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าคิดผิด เขียนผิด ก็ต้องขอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

J-dayTT140, kungking5, ironman และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ช่วงนี้หายใจเข้าหายใจออกเป็นสีเขียว ขอหายใจแบบสดชื่นอีกพักนึงนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2008
    J-dayTT140, tui013 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มันมาอีกแล้ว

ตามชื่อกระทู้เลย

อกกมาดีกว่า อย่ามาตุ๊ด

Ahtrun_Sala, NUM RE, ironman และ คนอื่นๆ 11 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    +++ไป เรื่อย ๆ ครับ

kungking5, J-dayTT140, pk_city และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ++ อีกคนครับ ขอบคุณ

link2pik, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  8. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เพิ่งรู้ นะนี่ ว่า คนตอแหล เค้าอยู่ในที่ ที่สว่าง ไหน อะ ไหน คนไม่ตอแหล แสดงอานุภาพ ทีดิ ครับ ผมอยากจะตาสว่างซะที ผมก้ออยากจะรู้ เหมือนกันแหละ ว่าใคร ตอแหล ไม่ตอแหล ใครแท้ ใครเทียม คนที่เค้าไม่กล้า ออกมา เคลียร์เนี่ย แล้วมาบอกว่า พวกมันตอแหล คิดได้ไงกันอะคร๊าบบบบ ยิ่งดู ยิ่งรู้ ก้อยิ่งเห็น .................................... จบ

kungking5 และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  9. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    โอ้ย ปวดฟัน อ้าวคนละเรื่องนี้หว่า

เอ้า ฮา............................ อ๋อ ไม่ฮาหรอ วร๊า ไปแระ

NUM RE, ironman, link2pik และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  10. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ พี่ๆ Sunny คับ โดนมาเหมือนกัน มาหาที่พึ่งพักให้หายแดงคับ

อยากเขียว แบบจดจื่นบ้างคับพี่น้อง

Ahtrun_Sala, link2pik, NUM RE และ คนอื่นๆ 8 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    วันนี้มาแปลก... :D:D:D
    คุณน้องขา...
    ปวดมาขนาดเบลอเลยหรอออออ... :p:p:p

Ahtrun_Sala, kungking5, J-dayTT140 และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  12. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

มานยัง...........เล่น ไม่ เลิก ................อีกเหรอเนี่ยยยยยยยยยยยยย

ทำตัวเป็นเด็กๆไปได้ เฮ้อ.........งง........กับทางพี่แกจริงๆ :confused:

Ahtrun_Sala, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เฮ้ออออ

ironman, kungking5, J-dayTT140 และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. Ahtrun_Sala

740
    270
    0
    ผมก็โดน !! กระทู้พระเจ้าเหา เมื่อต้นปี มันยังขุดขึ้นมาเพื่อลบเลยครับ

NUM RE, J-dayTT140, MeowRacing และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  15. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    5555
    โดน-กันมาเพียบเลย
    อย่างว่าละครับ
    มันชอบอยู่ในรู
    ไม่กล้าแม้จะโผล่หัวออกมา
    ที่ตอนแรกละปากเก่งกันนัก
    พอผมเอาเรื่องนี้ไปแฉที่ฟลอรั่ม
    กลับเงียบสนิท
    ไหนละที่ผมเคยเห็นพวกมรึงว่าปากเก่งกันนัก
    ออกไปโต้ตอบกันที่ฟลอรั่มดิ
    "ป๊อด" นี่หว่า:D

NUM RE, kungking5, deejang และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  16. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    จัดไป 1 รอบเช้า ๆ คร๊าบบบ

Ahtrun_Sala, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  17. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    "ป๊อด" :D

Ahtrun_Sala, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 6 คน ถูกใจสิ่งนี้
  18. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จากที่ดูรูปที่วงเส้นแดงไว้
    แสดงให้เห็นว่าไอ้คนที่ลบแม่งคะแนนน้อยมากครับหรืออาจจะ
    มีแต้มเป็นศูนย์อยู่สันนิษฐานว่ามันสมัครสมาชิกใหม่แล้วมาไล่ลบพวกเราครับ
    แหม!!! แต่แม่งก็ยังเลวได้น้ำขุ่นๆอย่างนี้ไปเอาผ้าถุงแม่มานุ่งดีกว่าไหม....:mad:

Ahtrun_Sala, ironman, kungking5 และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ดีครับ ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ อีกหน่อย เค้าคงเกลียดพวกคุณทั่วบ้านทั่วเมือง
    ลบเยอะๆครับ ลงชื่อพวกผมเลยก็ได้ จัดไปเลยตามสันดาน

Ahtrun_Sala, tui013, ironman และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    พึ่งมีโอกาสเข้ามาในลิงค์นี้ เข้ามาเอาใจช่วยคนที่ถูกต้องครับ

จริง ๆ แล้วเรื่องแบบนี้ไม่น่ามีในสังคมของคนที่ชใช้รถกลุ่มเดียวกันเลยนะ...

RZB-12, tui013, NUM RE และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  21. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อัพเดท ๆ .................. ค๊าบบบบบบป๋ม..............อิอิ

วันนี้....เข้าสู่สภาวะปกติ...........แล้วค๊าบ ท่านพี่ทั้งหลาย............อิอิ

งั้นก้อ.....เข้าสู่สโลแกนเดิมเลยคับ .............+บวกกันให้ตัน ดันให้มันทะลุกันไปเลย...............555

( หน้านี้......ทั้งหน้า จัด+ไปเรียบร้อย.........ค๊าบบบบ )

tui013, kungking5 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  22. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    น่าเบื่อไอ้พวกนี้จิง ๆ

Ahtrun_Sala, ironman และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  23. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สนุกกันล่ะครับ :D

Ahtrun_Sala, tui013, NUM RE และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  24. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    แถวบ้านแม่มเรียกเกรียนใจ ตุ๊ด :cool::cool:

Ahtrun_Sala, tui013, NUM RE และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  25. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขออัพ หน่อย ครับ

Ahtrun_Sala, tui013, NUM RE และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  26. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขอ อัพ อีก ที

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  27. Ahtrun_Sala

740
    270
    0
    ชอบสโลแกนนี้จังเลยครับ "บวกกันให้ตัน ดันให้มันทะลุ"

link2pik และ kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  28. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  29. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ผมเองไม่อยากให้.....มาเครียร์เพราะอยากฟังนิยายเรื่องยาว:D

J-dayTT140, MeowRacing, kungking5 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  30. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    1. เค้าจะกล้าออกจากหลืบได้งัยละครับ ลบแต้มชาวบ้านเค้าจนทั่วแทบทุกบอร์ด เริ่มรู้กันในวงกว้างออกไปแล้ว
    2. คลับ ST มีแนวร่วมเยอะขึ้นเรื่อย ๆ (ตามคาด) ครับ
    3. แผนก่อการร้ายล้มเหลว ไม่รู้จะมาไม้ไหนอีก (มุกแป็ก เพราะฉลาดน้อยไปหน่อย อิ อิ เสร็จพี่ ST หมด)
    4. คงไม่ได้เกิดแน่แล้ว (โสน้าหน้า)

NUM RE, MeowRacing, kungking5 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้