ระวังนะครับพี่น้อง มันเอาอีกแล้ว เอิ๊ก ๆๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    55 โทรไปด่า ถูกคนซะด้วย

ติเลยจัด ซ่ะ ... 555 :D

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :cool::cool::cool::cool:

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขอ ลาก มา ให้ เห้น ชัด ๆ

J-dayTT140 และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    กล้าๆ หน่อยเหอะวร้า

อี ห่า ลาก ...

เก่ง แต่ ปาก จริงๆ

ทำได้แค่ขู่ ไปวันๆ ถุ้ยยยย....

กรูน่ะ เจอมรึงอยู่บ่อยๆ เห็นมรึงอยู่บ่อยมาก

เห้อ ... ในรถมีปืน ด้วย ป่าวล่ะ

J-dayTT140 และ เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  5. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    กรุณาแปรงฟันก่อนกัดนะจ๊ะ..

:D:D:D:D:D

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า, OaTT_B14 และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. ใจเย็นๆคับ อย่าเล่นถึงตายนะคับขีเกียจไปศาลเป็นเพื่อนอ่าพี่ๆ:D:D:D

ksaEK97 และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  7. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ไม่เป็นไรพี่ติดคุกเพราะฆ่าคนไม่น่าอาย
    ดีกว่าติดคุกเพราะตุยเด็กครับบบบบบบบบ
    อะล่อเล่นนะครับบบบบ:p:p:p:p

ksaEK97, OaTT_B14 และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  8. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  9. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    5 5 5+

ผสม กันได้ ใจ จริง ๆ

10. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    หาว ๆๆ อะไรกันเหรอออ เพิ่งตื่น ตาบั๊ม เอาอะไรมาเล่นน่ะ อย่าซนน่ะนู๋

11. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    :D:D:D:D:D:D

ksaEK97 และ เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    โทรไปหาตาติเนี่ยะนะ โดนของแรงด้วยนะน่ะ
    นี่ถ้าโทรมาหาผมนี่ ผมคงร้องไห้ไปแล้ว

J-dayTT140, ksaEK97, เบนซ์..โต-บ้าน-น้า และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    :D:D:D:D:D:D

J-dayTT140 และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  14. BumpBy

4,054
    807
    113

เห็นมันแปลกๆดี เลยเอามาให้ดู

สงสัยจะโพสผิดกระทู้ 55555++++

:p:p:p:p:p:D:D:D

15. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เฮ้อออออ ยิ่งอยู่ก็ยิ่งแย่ ความคิดที่จะประสานกันให้รู้สึกดีๆ ทำไปแม่งก็เปล่าประโยชน์ เสียดายเสือกขับรถยี่ห้อเดียวกัน เฮ้ออมนุษย์ขี้เหม็น

ksaEK97 และ เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  16. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ขอแก้ไขนะครับ
    ก่อนอื่นผมจะชี้แจงนะครับว่า เหตุการณ์ทั้งหมดเกิดขึ้นจริง
    แต่บางประโยคสนทนาผมขอตัดทิ้งไปนะครับ เพราะว่า
    ผมต้องการใส่ไข่ไปบ้าง เพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่าน
    ผมโดนด่าเยอะครับ เยอะมากจนจำได้ไม่หมดครับ
    แต่หลัก ๆ เลย เค้าอ้างอิง บุพการีผม ซึ่งตรงนั้นผมจำได้แม่น
    แล้วผมก็เริ่มตัดบทตั้งแต่ตอนนั้นมา.... บางบทสนทนา
    ที่ผมได้พิมพ์ลงมานั้น เค้าด่าผมจริง ๆ ประมาณนี้จริง ๆ
    เพราะผมคงจำได้ม่ายหมด นะค๊าบบ แต่จะขอคง
    เนื้อเรื่องความจริงไว้ถึง 90% นะค๊าบบบบ หุ หุ

มาแระค๊าบบ จะเล่าให้ฟังถึงความ(มีอัน)เป็นไป และ เป็นมา
    เหตุเกิด ณ ที่ทำงานผม เมื่อหัวค่ำ แก่ ๆ ประมาณสองทุ่มนิส ๆ
    ของวันจันทร์ที่ 11 สิงหาคม พ.ศ. 2551 ปีหนูทอง (ปีชวด)
    ขณะนั้น ผมได้เลิกงาน แล้วก็เดินไปที่รถเพื่อจะออกจากที่ทำงาน
    เพื่อไป นอกรอบกับ พี่แสบ กะ พี่บัง ที่ร้าน ถึงพริก ถึงขิง คลอง3
    ขณะที่ผมทำหน้าตาหล่อ เดินคิดอะไรเพลิน ๆ ลมโชยเบา ๆ
    พัดเอากลิ่นอายของยอดข้าวบาเลย์ มาแตะจมูก ทำให้อยากไป
    นั่งดื่มกับพวกพี่ ๆให้ไวยิ่งขึ้น..... ตู๊ด ตะ ตู๊ด กรุ๊ก กรู๊!!!!!!!!!
    เสียงริงโทนเวนตะไลก็ดังขึ้น!!! ตอนนั้นผมคิดว่า พวกพี่ ๆ โทรมา
    เร่งกันแหง๋ม ๆ ยกโทสับดูเบอร์ 0-2221-6873 "เอ๊ะ เบอร์ใครฟระ!!"
    ใจเราก็กลัวเป็นเจ้าหนี้ อีกใจก็คิดว่า เป็นพวกแฟนคลับอยากคุยด้วย
    เลยตัดสินใจกดรับสาย...... ขอทุกท่าน เข้าสู่บทสนทนาเลยนะครับ
    อาจจะจำได้ไม่หมดทุกคำพูด เพราะว่าผมไม่ใช่สวนสัตว์ ที่จะจำ
    ทุกสรรพสัตว์ ที่ออกมาจากปาก สาวน้อยเสียงกักฬขะ.........

SuperTI: สวัสดีครับ.......

บุคคลทั่วไป: ค่ะ! คุณ ติ ใช่มั๊ยคะ??

SuperTI: อ๋อ ช่ายยค๊าบบบ (ฮ่า ๆ สาวเฟร้ย ๆ อะจึ๋ย ๆ)

บุคคลทั่วไป: ไอ้ควาย!!!!!!!!! @#$%^&*#$!&^%$# (เยอะคร๊าบชุดแระ เยอะมาก แมร่งอัดอั้นมานาน)

SuperTI: -_-" เห้ย! อารายเนี่ย มาด่ากูทำไม!! (ตอนนั้นคิดในใจว่าถ้าไม่ใช่เพื่อนกรู งานก็เข้า)

บุคคลทั่วไป: มึงเป็นใคร มึงถึงมาโพสต์ด่าพวกกู????

SuperTI: เด๋ว ๆ กูไปโพสต์ด่าพวกมึงอะไรที่ใหน(เอาแร๊ะ~~~~ กรูรู้แระมึงมาจากใหน)

บุคคลทั่วไป: แมร่งไอ้เหี้ย มึงรู้อะไรบ้าง ถึงมาด่าพวกกูอย่างโน้น อย่างนี้

SuperTI: อ๋อ!!! พวกมึง SS ใช่ปะ?? ที่แท้ก็พวกหน้าหนังดากนี่เอง
    ปล่อยให้กูฉงนอยู่ตั้งนาน แต่กูอะไม่รู้เรื่องที่พวกมึงทะเลาะ
    กันหรอกนะ.. แต่กูอยากด่า แล้วมึงจะทำไมกูหล่ะ กูเป็นประเภท
    ชอบแกว่งตีนหาเศษเสี้ยนหนาม อย่างพวกมึงอะ จะทำไมกูหล่ะ
    ถ้ามึงแน่จริง มึงไปโพสต์ในฟอรั่มดิ๊!! กล้ามั๊ย กูท้ารบกะพวกมึง
    หรือจะมาเจอกัน ตัวเป็น ๆ ก็ได้นะ ลัลล๊า~~~~~~

บุคคลทั่วไป: ไอ้ควายย !! ไอ้กระทู้ไร้สาระพรรณนั้น กูไม่ไปโพสต์หรอก

SuperTI: มอ...... เออ คุณครับ ควายเมื่อกี๊ที่คุณปล่อยมาอะครับ
    เขามันจิ้มตาผมอะคับ เออ... ว่าแต่คุณว่ามันไร้สาระ
    แล้วจะเข้าไปอ่านทำติ่งอะไรอะคร๊าบบบบ แล้วเป็นคน
    แบบใหนอะ ถึงคุยกะควายรู้เรื่อง มอ..........

บุคคลทั่วไป: ไอ้เหี้ย!! มึงอย่ามากวนตีนกู
    มึงรู้มั๊ย มึงล้อเล่นอยู่กับใคร มึงเล่นผิดคนแระ
    มึงกับพวก ระวังตัวไว้ให้ดี อย่าหาว่ากูไม่เตือน

SuperTI: เออ.... พี่ค๊าบบบ จะให้ผมเป็น ควาย เป็นเหี้ย
    หรือเป็น สัตว์ อะไรดีค๊าบบบบ เอาซักอย่างค๊าบบบ
    แต่พวกผมเล่นผิดคน หรือ เล่นกะ คนผิด ค๊าบบบบ
    แล้วถ้าแน่จริงนะครับ เอาเบอร์มือถือ โทรมาสิ
    อย่าใช้เบอร์ 02 โทรมาสิ เอาแบบตามตัวง่าย ๆ หน่อย
    กล้ามั๊ย ขนาดพวกผมยังกล้าเอาเบอร์ ขึ้นบอร์ดเลย

บุคคลทั่วไป: ไอ้เหี้ย คนอย่างมึงอย่ามา ยอกย้อนกู
    เรื่องเบอร์โทอะ พวกกูไม่โง่หรอกไอ้ควาย
    คนอย่างกูฉลาดพอเว้ยย ไอ้โง่

SuperTI: นั่นแน่!! เป็นทั้งเหี้ย เป็นทั้งคน เป็นทั้งควาย
    เลยวุ๊ยคราวนี้ แต่มึงเป็นอะไรอะค๊าบบบ
    ชาติเกิดมึงอะ เป็นเหี้ย ยังไม่ได้เล๊ยยยยยย
    พวกมึงอะนะ ขี้ขึ้นสมองกันทั้งคลับแหละ
    แน่จริงพวกมึงออกมาแสดงตัวได้เลย กล้าป๊ะ

บุคคลทั่วไป: ไอ้หน้าตัวเมีย!!! ทำไมกูจะไม่กล้ากับพวกมึง

SuperTI: ฮ่าๆ ถึงหน้าจะเป็นตัวเมีย แต่ก็คงสวยกว่า หนัง
    หน้าอย่างมึงอะแหล่ะ หนังหน้าอย่างมึงอะนะ
    หาผัวให้ได้ก่อนเถอะ น๊ะ!! อย่าใช้บริการนิ้วตัวเอง
    บ่อยสิ เด๋วขี้เล็บมันหลุดเข้าไป เด๋วจะเป็นหนอง

บุคคลทั่วไป: แม่มึงสิ!! ใช้นิ้วอะ มึงแอบดู แม่มึงมาแล้วมาพูด
    ไอ้ควาย!@#$$%^^&**^^%$ (สงสัยของขึ้น)

SuperTI: แม่ผมสวยครับ มีพ่อเป็นผัวเป็นตัวเป็นตน
    เลยไม่ต้องใช้โปรโมชั่นบริการนิ้วกลาง ครับ
    พรุ่งนี้วันแม่ ขอบคุณนะครับ ที่พูดถึงแม่ผม

SyperTI: เอาหล่ะนะ มึงตั้งใจฟังกูนะ กูจะบอกอะไรให้
    กูไม่รู้หรอกนะมึงเป็นใคร แต่กูรู้ว่าพวกมึงมาจาก SS
    พวกมึงกล้า ๆ หน่อย ถ้าอยากจะมีเรื่องกะคนอย่างกู
    ออกจากรูที่พวกมึงอยู่ให้ได้ก่อนนะ แล้วค่อยมาเจอกู
    พวกมึงอะ ยังเร็วไป พวกมึงมันก็แค่เด็กอ่อนหัด
    กูไม่มีพวก กูไม่ใช่อันธพาล กูไม่ใช่นักเลง
    แต่กูไม่กลัวพวกมึง เข้าใจปะ อยากเจอกะกู ลองได้
    ได้ทุกรูปแบบ มึงท้ากูมาได้เลย อยากรู้ว่าของจริงเป็นไง
    ขอได้เดี๋ยวกูจะจัดให้ มึงมันก็แค่พวกฟันไม่สิ้นกลิ่นน้ำนม
    อย่ามาปีนเกลียวกะกู มึงอาจจะเคยด่าคนอื่นแล้วทำให้มันกลัวได้
    แต่กะกู มึงคิดผิด ไปบอกพวกมึงได้ทุกตัว ใครอยากมีเรื่องกะกู
    กูไม่เกี่ยง เรียงตัวมาได้เลย มาได้เรื่อย ๆ กูไม่รีบ จำไว้

บุคคลทั่วไป: แกว่ด ๆ ๆ ๆ !@#!@#!%^&^*(&^%$#@!#$%^&*(
    !@#$%^&*(*&^%$#$%^&*()(*&^%$#@!
    ( -_-" เยอะมาครับ วิ่งผ่านผมกระจุยกระจาย
    )

จากนั้น..... สายก็ตัดไป ผมก็โทรย้อนกลับเลยคร๊าบบ อยากรู้ที่มา
    แล้วก็เป็นอย่างที่คิดจริง ๆ คือ เป็นสัญญาณ สายไม่ว่าง.........
    เหมือนกะโทมาจาก โทสับ สาธารณะ เพราะระหว่างโท มีเสียง
    รถ วิ่งเยอะมาก แล้วที่สำมะคัญ มันมีเสียงรถ ตุ๊ก ๆ วิ่งด้วย
    จึงคาดเดาไม่ยากเลยว่า น่าจะโทรมาจาก กรุงเตพ!!! (02 มันก็โชว์
    อยู่แล้ว แต่ตอนนั้น เสือกไม่คิด สงสัยผมจะโง่ จริง ๆ ฮ่าๆ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2008
    ksaEK97, เบนซ์..โต-บ้าน-น้า และ deejang ถูกใจสิ่งนี้
  17. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    มาเป้งชุดเลยก๊าบบบบบ :D:p:D

18. SuperTI

534
    383
    0
    เออ จิง ๆ แล้วนะครับ มีเยอะกว่านี้
    วันนั้น ผมเป็นตัวรวมทุกสรรพสัตว์เลย
    ใครไม่เคยเห็นสัตว์ประเภทใหน
    วันมิตติ้ง ผมจะให้ดูนะครับ อิ อิ
    แต่ที่ผมเอามาให้ดู เพราะว่า จำได้
    จำได้ประมาณนี้อะคับ ........
    เสียดายครับ ที่ตอนนั้น สมองไม่สั่งการ
    ให้อัดเสียงมันเอาไว้ ไม่งั้น มีฮาครับ

Rafaant ถูกใจสิ่งนี้
  19. BumpBy

4,054
    807
    113
    555+++ จำได้ขนาดนั้นเลยหรอวะ :D:D:D

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  20. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    สงสัยใส่กระโปรงกันหมดแระ :cool::cool::cool: หรือไม่ก้ออยู่ใต้นั้นอีกที :D:D:D

J-dayTT140, ksaEK97, เบนซ์..โต-บ้าน-น้า และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  21. SuperTI

534
    383
    0

ฮ่าๆ ก็ประมาณ ๆ นี้อะ ฮ่า ๆ
    มีเสริมเติมแต่งบ้างนิดหน่อย
    ให้มีอรรถรส ในการอ่านไง!!
    ถ้าใครร้อนตัวว่า ไม่ได้พูดอย่างนี้
    ออกตัวมาได้เลย แล้วกูจะบอกเอง
    ว่าอันใหนจริง อันใหนเสริม
    ออกมาได้เลย ไอ้พวก SS Club
    กู SuperTI ท้ามึงเลย ไอ้กระจอก
    กรั๊ก ๆ ๆ ฮ่าๆๆ

22. SuperTI

534
    383
    0

ฮ่าๆ ก็ประมาณ ๆ นี้อะ ฮ่า ๆ
    มีเสริมเติมแต่งบ้างนิดหน่อย
    ให้มีอรรถรส ในการอ่านไง!!
    ถ้าใครร้อนตัวว่า ไม่ได้พูดอย่างนี้
    ออกตัวมาได้เลย แล้วกูจะบอกเอง
    ว่าอันใหนจริง อันใหนเสริม
    ออกมาได้เลย ไอ้พวก SS Club
    กู SuperTI ท้ามึงเลย ไอ้กระจอก
    กรั๊ก ๆ ๆ ฮ่าๆๆ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  23. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไม่ได้ขู่นะครับ แต่ผมคนนึงอ่ะ ไม่เล่นกะ SuperTi แน่ๆ

24. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ไม่น่าโทรไปหา Super TI ให้โดนถอนหงอกเลยยยย..... เห้อๆๆๆ

25. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    โหขนาดนี้เลยหรือนี่ ใครยกไปไว้ บอร์ กลางหน่อยดิ เค้าจะได้อ่าน กัน
    :D:D:D

26. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    เรื่องราวมันเป็นยังไงเนี่ย....เด็กน้อยล่ะ งง...แต่รู้สึกว่า เข้าไปหน้า ss หลังๆ มันเงี๊ยบเงียบ....ผิดกับ ST ที่ คนเย๊อเยอะ...

เข้ามาดูครับ.....ผมกลัวจะมีมือที่ 3 ยุให้ พวกพี่ๆทั้ง 2 คลับ ตีกันเองมากกว่า...

27. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    พี่เบิ้มเอา Link ไปวางแล้วครับพี่ เด๋วก็รู้ครับ

28. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D

29. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ได้ใจจิงว่ะ :D:D:D:D:D

30. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ทำไปด๊ายยยยยย อิอิ :D

ksaEK97, เบนซ์..โต-บ้าน-น้า และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้