ประกาศจากผู้ดูแลคลับ เรื่องบุคคลที่มีปัญหา

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย pai dragon MTC 081, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ผมก็อยู่แถวนี้เหมือนกัน

2. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับคลับมินิทรัคนะครับเป็นเรื่องเข้าใจผิดกันในเด็กของ

ธนบุรีทรัค คือ น้องเขาเป็นสมาชิกธนบุรีทรัคแล้วทำตัวไม่ดีขับรถผิด

วินัยชอบปาดหน้าคนอื่น และชอบพูดจาไม่ดีหาเรื่องให้แก่คนอื่น แต่เมื่อ

2 วันที่เขาโทรมาขอโทษกับผมและสมาชิก ผมก็ให้อภัยและว่ากล่าวตักเตือน

ก็เลยเป็นอันจบ

3. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    อ่อ เรื่องมานเปนแบบนี้นี่เอง

แบบนี้ดิคับ ผู้นำที่ดี มีไรคุยกานตรงๆ

4. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เอ๊ะ อารายหว่าาาาาาาาาาาา

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    นึกว่า...จะไม่เฉลย................คนกันเอง...ปล่อยให้ทายจน..ปวดกะโหลก......อาทิตย์หน้า..ไปวิ่งงาน HANKOOK อีกดิ...........

เดี๋ยว..ตามไป...เช็คบิล..สปอนเซอร์ให้...5-5-5

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ขอบคุณครับเสี่ยโอ๊ต สนามหน้าจะเอาที่หนึ่งมาครับผม

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ให้มันจบๆก็ดีแล้วครับ คนไทยทั้งนั้น

8. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ไม่มีอะไรแล้วครับทุกอย่างจบลงได้ด้วยดี

เอวี่^เรซซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  9. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    เป็นมิตรกันดีกว่าครับ

10. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ถูกต้องครับเสี่ยก้าว

11. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0

อืม:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้