รวมกระทู้ : แฟนนอกใจ เพราะเราทำตัวไม่ดี แต่ทำไมต้องนอกใจกัน????

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย กล้าขึ้นอีกนิด....., 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ลามกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

2. anuwatwls

458
    10
    0
    เฮ้อ...

3. เปล่านะ มะได้ลามกเลยยย ออกจะไร้เดียงสาจะตาย ที่พิมไปอ่ะ ไม่ใช่เล๊ยยยย ไม่ใช่ตัวตนที่แท้จริง อย่าเข้าใจผิดนะค่ะ เสียภาพพจน์เด็กน้อยหมด

4. เฮ้อ ด้วยคน ไปไหนไปด้วย ทำไรทำด้วยคน

5. ขอระบายหน่อยเถอะ เครียดดดด

เช้ามาก็ดีใจได้แปปเดียว แล้วก็มาเสียใจอีก ใช่สิ ในสิ่งที่เค้าบอกว่าเราไม่มีความคิด ไม่มีสติปัญญา อะไรกันเนี่ย ไม่ว่าเราจะทำอะไรหรือเป็นอะไร เราไม่เคยดูดีในสายตาเค้าเลย เรามันแย่และเลวมาตลอดในสายตาหนึ่งปีที่คบกันมา

เซ้งเป็ดได้อีกเยอะเลยยยยย:cry::cry::cry::cry:

6. จะบ้า ตาย เซ็งเป็ด อืม

7. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ใจเย็นนะครับ :D

8. คุณแอบแซงเพราะแรงน้อยค่ะ จะเซ็งเป็ดทำไมค่ะ?? ทุกวันนี้เป็นรับเคราะห์หลายแล้วค่ะ พอดีเราก็แค่น้อยใจเค้าแหละค่ะ แต่สุดท้ายเราก็เข้าใจเค้าแหละค่ะ ว่าเค้าห่วงและหวังดีกับเรา อย่าเซ้งเป็ดบ่อยนะค่ะ เป็ดจะรับเคราะห์นะ :p

9. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เป็ดมันทำไรให้กันหลอเซงมันทำไม...ไม่เข้าใจ

10. anuwatwls

458
    10
    0
    ไร้สาระกันจริง ๆๆ บอร์ดเลอะเทอะหมด

11. ด่ากันอีกแหละนิ ด่ากันตรงๆก็ได้จ้า :cry:

12. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    เป็ดมันทำได้หลายอย่าง
    แต่ไม่ได้เรื่องซักอย่าง :D

13. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    มันก็ปล่าวทำให้ใครเดือดร้อนซะหน่อย....เซงมันทำไม...

14. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เซงเมงอะ ไม่เอารูปมาลงซะที แสดดดด :mad:

15. anuwatwls

458
    10
    0
    ถูก... เห็นด้วยอย่างแรง...

16. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    อะ...ก้อกรูกวนตีนอยู่...

17. anuwatwls

458
    10
    0
    งานหน้าเจอเพียว จับมันแก้ผ้าดีก่า.. ใครเห็นด้วยบ้าง

18. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    เหนด้วยอ่าพี่ อิอิ

19. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    อะเคๆๆ...เดี๋ยวคืนนี้เลยคืนนี้โพสรูปให้เลยพอใจยังอีพี่บ้ากะอีน้องเวร....

20. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกกก !!!!! :D:D:D:D

21. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    ตลกมากไม๊เพือน..

22. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไม่ได้มาเเปปเดียวปาไป3 หน้าเเย้ววุ๊ย เเรงจิงๆ คุงน้องสาว5 5 5 ไว้คุยกาน เด้อ

23. ดีจ๊ะ หายไปนานเลยนะค่ะ ไม่เห็นออนเอ็มเลยนิ สบายดีไหมจ๊ะ??? เด้วจะรับไปหม่ำข้าวนะค่ะ อิอิอิ เคลียร์คิวล่ะ คิวแน่นเอี๊ยดดดดดแน่ๆๆเลย :p:p:p ไว้คุยกันเด้อออออ

24. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ได้ๆ จัดไป เเวะมารับเเล้วเลี้ยงด้วยนะ จะยืนรอหน้าอ๊อฟฟิตเลย เอิ๊กๆ กินฟรี สบายยยยย5 5 5

25. เอิ๊กกๆๆๆๆ ด้วยคนจิ ได้ๆๆๆ พาไปกินส้มตำปลาร้านะ!!!!!! อิอิ สนบ่???? แซ่บอีหลี อิอิ

26. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    จัดมาอย่าให้เสีย ขอไก่ย่าง น้ำตกด้วยนะ หุๆๆ

27. ลาบด้วยพี่ ปลาร้าเป็นตัวๆ เดทครั้งแรกก็ประทับใจซะแล้ว อิอิ :p

28. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ด้วยคน

29. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    จัดมาเลยน้องงง

โอเชค่ะคุณพี่ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้