จับเจ้า tiger โหลด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย yousakorn, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    เสาร์อาทิตย์นี้ คงจะได้เอารถไปทำแล้วแบบว่า ลีลาอยู่ยังไม่ว่างซักที ทำแล้วจะเอามาให้ดููนะคับ

2. yousakorn

190
    3
    0
    กันชนหน้า ไปหาที่ไหนหรอคับ อยากได้มั่งอ่ะ

3. พูดถึงเรื่องเตี้ยๆแล้วสะดุ้งทุ๊กที เฮ้ออออออ.......

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    งบน้อยคายาบ้ากระบอกเงิน แกนสั้น ประมาณ1300ต่อ1คู่ ราคา วรจักรนะครับ
    2-3นิ้วกำลังสวยครับ เรื่องที่จะกระด้าง มันก็ตามจำนวน นิ้วที่โหลดอะครับ
    ทุกสิ่งไม่มีอะไร ที่ได้มาแล้วไม่เสียไปหรอกครับ อยู่ที่ว่าทำยังงัยให้พองาม
    ใช้งานได้ นะครับ

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ชุบครับ 2,000 ไม่แนะนำ ผิวมันไม่เนียนอีกอย่างสนิมเริ่มจะขึ้นแล้ว ดูของตัว 4WD จะสวยกว่าคับเนียนดี กะจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน ไม่รู้กี่ตังค์

6. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  7. noo__nicky

noo__nicky New Member Member

203
    1
    0
    ของผมกะว่าจะไปดัดแหนบตรงอยู่ครับ แต่ติดอยู่ที่ว่าผมขับโหดไปหน่อยเพื่อนๆห้ามเอาไว้
    ตอนนี้ใส่ 215/50/17 ข้างหน้ายังขูดซุ้มอยู่ครับถ้าใส่ 215/45/17 จะหายมั้ยครับ

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    โหลดๆๆๆๆ

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ดัดตรงไม่ถอด รอง2นิ้ว กันกระแทกบางๆ โช้คดีๆ ไม่บรรทุก ก็พอไหวขับได้นะครับ รถโหลดต้องขับระวังครับ ขับโหดๆน่ะล้อกะยางเจ๊งก่อนคับ

10. yousakorn

190
    3
    0
    โหลดมาแล้ว แต่ทำไมเหมือนไม่ได้โหลดเลย ?!?
    ติชมกันได้นะคับ

11. yousakorn

190
    3
    0
    แม๊กเป็นรอยด้วย อายจัง

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    โหลดระดับนี้ก็วิ่งได้สบายแล้วครับ แต่ถ้าไม่ได้บรรทุก หน้าลงได้อีกนิ้ว หลังลงได้อีกนิ้วครึ่งครับพอดีซุ้มเลยงามแน่.....บังโคลนหน้า น่าจะทอดออกอะครับมันแปลกๆ อิอิ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อยากเห็นวีโก้โฟลร์มดเอ้ย....โฟวิล โหลดบ้างจังอ่ะ

14. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ล้อ 17 ใช่ป่ะคับ ของผม18 ยังไม่อมเลย ระดับนี้เป็นระดับที่วิ่งสบายคับ อยากเท่ห์ ปรับหน้า รองหลังอีกได้คับ ขยับดูง่ายๆคับ แล้วจะรู้แต่ละระดับมันมีดีต่างกันยังไง
    ของผมก็กะจะกดลงอีกเหมือนกัน ให้มันอมๆ เลียๆ อีกหน่อย ...แหล่ม:D:D

15. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

หนับหนุน อีกแรงคับ...:sad:

16. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อืม.....เตี้ยได้ใจจิงๆ

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหล่มคับ สนับสนุนอีกเสียงคับ เรื่องบังโคลนนะ

18. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สอบถามนิดนึงครับ ระหว่างขอบ 18 กะ ขอบ 17 อันไหนจะดูสวยกว่ากันอ่ะครับ เพราะจะกดหน้ามากกว่าหลัง
    หรือว่า 17คู่หน้า 18คู่หลัง ในใจตอนแรกกะใส่ 16หน้า 17หลังแต่เหนพี่ๆใส่ 18กันได้ ช่วยแนะนำทีครับ

19. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

ถ้าชอบเต็มๆ อมๆ ต้อง 18 คับ

20. yousakorn

190
    3
    0
    แล้วพี่ๆ รองสเปเซอร์ กันรึป่าวครับ แล้วถ้าจะรองเนี่ยต้องรองกี่ มิล ถึงจะสวยอ้ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้