กระทู้ลงรายชื่อและรายละเอียดของเพื่อนที่อยู่แถวๆเมืองทองธานีครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย toonkoshika, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Neung_Donmuang

Neung_Donmuang New Member Member

66
    0
    0
    อยู่ดอนเมือง พอไหวไหมครับผม คุคุ
    ผมหนึ่ง ครับ ขับ volvo740 สีน้ำตาลทอง ล้อด๊ามดำ วางเจ อะครับ
    เบอร์ 06-6262621 หนึ่ง ครับผม

2. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ได้ๆเด๊วจัดให้คับ ต้น

3. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    จัดไปครับ :D :D

4. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    ....

เมื่อไรหก็โทรตามนะครับไปแน่นอน :D

5. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ได้จิครับ แต่ถ้ามีmeetingกันก็คงจะในเมืองทองนะครับ:D

6. red shock

334
    6
    0
    ทำเป็นเล่นไป นี่ก็เยอะแล้วนะเนี่ย คริคริ

7. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    ดีครับ ทุกคน
    ไงต้น อิอิ

ชื่อ เต้คับ อยู่ตรงข้ามซอฟแวร์ปารค ขับ CELICA เบอร์ 0817525350 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  8. red shock

334
    6
    0
    เดือนหน้าเจอกันแน่นอนครับ เด๋วให้เพื่อนๆ(ผมด้วย อิอิ)สอบเสร็จก่อนละกันนะ แล้วเรามาว่ากันครับว่าจะเอายังไงกันดี

9. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    ก๊อบ_fatchild เปงน้องพี่ต๊อบกะพี่ตูน ขับเซฟ RB20อ่าคร๊าบสีเขียวฝากาโปงขาว,BMW 525i สีบรอน 1j คร๊าบ อยู่เมืองทอง ซ.7 063186345

10. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    พี่ที่ขับแท๊กซี่สีน้ำเงินน่าจาจามได้น้า ยังวิ่งเส้นแจ้งด้วยกานอยู่เรย

11. nomuta power

nomuta power New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีคับพี่น้องทั้งหลาย

12. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6

555+ อ้าวต้น เปลี่ยนไปขับ แท๊กซี่ตั้งแต่มะไร คิคิ :D

13. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    ได้เรยจ้า โน๊ต ^^

14. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    บอลครับ Nissan NX สีบรอนซ์ อยู่ไม่ไกลเมืองทอง เข้าเว็บทุกวันครับ

15. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ทำเลยแล้วว่างๆมารับด้วยนะ อิอิ

16. red shock

334
    6
    0
    ลงเบอร์ติดต่อด้วยคร๊าบบ:p

17. amm_za

amm_za New Member Member

13
    1
    0
    ขอโทษที่มาช้าครับ ชื่อ แอม คร้าบ
    อยู่กฤษดา รถก็ ACCord สีดำ มีสติกเกอร์ KU CLUB ครับ
    เดิมทั้งคันครับ ถ้าช่วงนี้ผมคงไปด้วยไม่ได้ครับ หมอสั่งห้ามขับรถ 2 เดือน(เซ็ง)
    เบอร์โทรก็ 089-133-1133

18. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    มาช่วยอัพจ๊า ว่าแต่ meetingไรpostบอกด้วยนะครับ ยังไม่รู้จักใครเลย

19. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    อ้าวเป็นไรไปคับ ไปโดนไร

20. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    เอาเลยจิ ^^

21. nomuta power

nomuta power New Member Member

7
    0
    0
    วัน เวลาแบบที่ต้นพูดเปล่า :eek: :eek:

22. red shock

334
    6
    0
    เด๋วรอ update อีกทีดีมั้ยครับ แต่ผมว่าก็ดีนะวันที่ 7 เพื่อนๆว่าไงครับ

23. red shock

334
    6
    0
    เป็นอะไรอะครับ ยังไงก็หายเร็วๆนะครับ

24. red shock

334
    6
    0
    ถ้าจะนัดmeetingกันวันที่7ตอนค่ำๆเพื่อนๆว่ายังไงดีครับ ขอความเห็นด้วยนะขอรับ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

25. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    เดี๋ยวขอความคิดเห็นของเพื่อนๆนะครับถ้าเราจะมาลองมีตติ้งย่อยๆเหมือนมาแนะนำทำความรู้จักกันก่อนดีมั้ยครับ เรื่องถ้าวันเป็นวันที่ 7 ตุลาผมก็ว่าดีครับแต่ขอเป็นช่วงหลัง4ทุ่มที่ปั้มเอสโซ่ในเมืองทอง ดีมั้ยครับในปั้มไฟสว่างมีlotusด้วยเผื่อหิวที่จอดรถพอสมควรและผมว่าเพื่อนหลายคนน่าจะรู้จักและมาถูก ที่ต้องหลัง4ทุ่มเพราะเป็นช่วงที่ปั้มปิดจะได้มีที่จอดรถเยอะๆและไม่ทำให้ปั้มเค้าทำงานลำบากเราจะได้มาจอดกันได้บ่อยๆครับ....ขอความคิดเห็นด้วยครับแย้งได้ครับ...ลองมาทำคว่มรู้จักกันก่อนครับแล้วเดี๋ยวเรามาคุยเรื่องจัดมีตติ้งใหญ่กันอีกที..เดี๋ยวเพื่อนๆที่ไม่ได้เข้า web ผมจะโทรแจ้งให้ทราบครับแต่ตอนนี้ขอความคิดเห็นของเพื่อนๆก่อนครับ...ตูนครับ

26. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    ยังไงก็ด้ายครับ ไปแน่เลยครับ แต่ไปแล้วไม่รู้จักใครอะดิ

27. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ไม่เป็นไรครับเพื่อนใหม่กันทั้งนั้นครับ:) :)

28. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    ส่วนผม ok กับวัน เวลาที่นัดครับ

29. amm_za

amm_za New Member Member

13
    1
    0
    ผ่าตัดใหญ่ครับ เอาเนื้องอกออก แต่มันดันไปอยู่ข้างหัวใจเลยเรื่องใหญ่ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงนะครับ ใว้หายดีแล้วเราเยกันนะ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

30. ^ToM^Foreplay

^ToM^Foreplay New Member Member

5
    0
    0
    มาช้ามากๆๆๆ.....เรยยยย....โทดทีคับ....

ชื่อ..ต้อมคับ

บ้านอยู่เมืองทอง 1 คับ แต่ตอนนี้อยู่ปากเกร็ด...

รถที่ใช้อยู่ก้อคันใหญ่ๆชื่อบึกบึนในรูปข้างๆอ่า...

ยังงัยถ้าไปมิตติ้งได้ก้อจาไปคับไปกะหวานใจ อิอิ...

ว่าแต่เคยมีใครเเคยห็นรถผมบ้างป่าวหว่า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้