เปิดโหวต มิตติ้ง เดือนก.ย 51 ร่วมใจกันโหวตจ้า

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เดือนนี้ผมว่างทุกเสาร์ ยกเว้นพรุ่งนี้ ตั้งแต่เช้ายันเย็น
    ส่วนวันอาทิตย์วันครอบครัวไม่ได้จริงๆ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    จัดไปๆ ผมก็หยุดวันเสาร์ อิอิ

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เม มีซีบีขาย 22000 สีเดียวกับนายแต่งเหมือนนายเลยแพงป่ะ
    แต่ตอนนี้เราไม่มีตังไปเอาว่ รอเปียแขสิ้นเดือนนี้คงไม่ทันว่เสียดาย

4. mayuct

941
    4
    0
    ไม่แพง แต่ถ้าให้ดีน่ะ ดูกล่อง กับคาร์บิวด้วย ว่าเดิมหรือเปล่า คาร์บิวเดิมRepsol นมหนูน้ำมันจะเบอร์118 กล่องจะรหัส 241

5. nai_tot

471
    5
    0
    .................. เหงา..................

6. urvan

423
    0
    0
    เปงเสาร์ที่ 20 มั๊ยคับ ที่ตะวันนา2 มีงานแข่งจิมคาน่าด้วยวันนั้นอ่ะแล้วเราจะไปต่อร้านพี่โอมก็ง่าย

7. nai_tot

471
    5
    0
    แล้วมันอยู่ที่ไหนหละ ไปม่ายถูก

8. urvan

423
    0
    0
    อยูเลยตะวันนา1 นิดเดียวคับป๋า ก็อยู่ใกล้กับแม็คโครบางกะปิไง

9. nai_tot

471
    5
    0
    น่านนนน ว่าไปผมอยู่ฝังธน ไปบางกะปิครั้งสุดท้ายตอนน้ำท่วมรามคำแหง
    แล้วก็เลิกเที่ยวมาจะ สิบปีแล้ว สงสารคนแก่บ้างมีแผนที่ก็ดี นี่ตอบแบบนี้อยู่
    ใกล้ๆ ฮึๆๆๆ

10. mayuct

941
    4
    0
    ไมคะแนน มันแดงอีกแล้วฟ่ะ ใครลบของตรูอีกเนี๊ยะ - -*

11. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ร้านพีโอมดีกว่ามั้งพี่

12. urvan

423
    0
    0
    สรุปหน่อยคับ ภายในวันพุธนี้เลยคับ ช่วงนี้ผมยุ่งมากมายคับ แล้วก็ถึงสมาชิกใหม่ด้วยคับ ใครที่จะเอา
    สติกเกอร์คลับ โทรมาบอกด้วยคับที่เบอร์ 083-7097957 คับ จะได้เตรียมไว้ให้ ชุดละ 400 คับ

13. mayuct

941
    4
    0
    แชมป์เพื่อเราเล็กๆชุด1 จะมาติดหน้ามอไซค์

14. CARTOON in 124

CARTOON in 124 New Member Member

0
    0
    0
    เสาร์นี้เจอกันครับ

15. urvan

423
    0
    0
    กี่โมงดีคับ เพื่อนๆพี่ๆนอง
    แล้วยังไม่มีใครติดต่อสติกเกอร์มาเลย ผมไปตัดให้ก่อนไม่ได้นะคับ ช่วงนี้จน

16. mayuct

941
    4
    0
    เสาร์นี้ไม่ว่างแล้วอ่ะ โทษที - -*

17. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

จัดมาให้ด้วย นายแชมป์ 1 ชุด

เพิ่มแรงม้าได้ด้วยไหมเอ่ย

18. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    มาสาย แฮะๆๆ งานจัดกันไปรึยังครับ

19. urvan

423
    0
    0
    มิตติ้งยังไม่ได้สรุปเลยคับ ว่างกันรึเปล่าเดือนนี้ ไม่อยากเลื่อนอีกแล้ว55

20. urvan

423
    0
    0
    พี่โอม หาล้อ VIP ใส่ วอลโว 740 ให้หน่อยคับ เอาล้อมือ2 ก็ได้ตับ

21. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

จัดให้ได้ครับผม

22. super_hice_1995

super_hice_1995 New Member Member

6
    0
    0
    แล้วจะมีมิตติ้งหรือเปล่าอ่ะคับถ้ามีเมื่อไรฝากบอกด้วยนะคับจะได้ไปด้วยคนนะคับขอบคุณคับๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้