ใครที่อยากให้จัดมีตติ้งเชิญทางนี้นิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตอนรับหน้าหนาวกำลังดี ครับ!!!!!

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ขับไปเที่ยวไกลๆ กันไหม

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ไปก็ดีนะครับ แต่ แม่ผมเขา จะม่ะให้อ่ะงิ แต่ ต้องดู ก่อน งิ ถ้า รมดีๆ ก็ให้ไป อิอิ

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    อยากไปๆ รอปิดเทอมจัดเลยครับ

5. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    * ไม่มีไคมาเชียงใหม่มั่งหรอ

ไว้ ปิดเทอมเด่วจัดมิตติ้ง กาน เน้อ อีก 2 อาทิดก็จะสอบเสดแล้ว

ไว้ปิดเทอมเมื่อไหร่เจอกานนะค่ะ แล้วจาไปมิตติ้ง ที่ไหนกานดีอ่ะค่ะ

.... เอ่อ...ส่วนเรื่อง ที่พักแอม คงไป นอน บ้านแอม ที่แถว บางกะปิดีกว่า ...... อิอิ

(^___^)/ แต่อยากไปทะเล อ่ะ

มิตติ้ง รอบนี้ จาไปให้ได้เลย ค๊า

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไประยองกันไหม

7. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ยังไงก็ได้ถ้าพี่จุ๊นเลี้ยงอ่ะ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    เลี้ยงกาแฟคนละแก้วพอได้

9. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    อ่าว แล้ว ไม่เลี้ยง ที่ อยู่ พี่แอม เหรอ 555+ ไม่มี คนเลี้ยง เดียว ผม เลี้ยง เอง อิอิ

10. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    จา ไป ไหน กาน ดี

ไป ทะ เล มั้ย

อยากไป ๆๆๆๆ

(^______^)/

11. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ไปด้วยคราบ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    ว่าจะ ทะเล ที่ระยองครับไปดูที่มาแล้วน่าเล่นมากๆเรื่องการเดินทางเดี่ยวค่อยว่ากัน

13. pep

916
    1
    0
    เหมารถบัส2ชั้นไปเลยพี่จุ๊น
    ไปอย่างอลังการ ลงจากรถมาแค่10กว่าคนอิอิ...

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    หรือจะมาดู ปลาตีน ที่ตากอากาศบางปู ขี่คลิกมาได้ไม่ไกล

15. TuM_Hz

136
    1
    0
    ดีครับ บรรยากาศดี วิวสวยด้วย

16. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    ย้งไงก็ได้ขอเป็นวันอาทิตย์นะงับ..งับ

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    ครับจะหาวันที่ทุกคนว่างครับ จะได้พร้อมหน้าพร้อมตากัน

18. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไกลไม่ไหวครับ คนแก่สายตาไม่ค่อยดี

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    แหมๆๆๆ รีบออกตัวเลยนะลูกพี่เก๊า

20. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    มาที่โคราชดิ นะๆๆๆๆๆๆ

ขอแนะนำสมาชิกคลิ๊กคลับ ให้มาเที่ยวที่เขาใหญ่คับ
    บรรยากาศน่าจะดีเนอะ ที่ว่าน่าจะดีไม่ใช่อะไรคับ
    อยู่มาตั้งนานยังไม่เคยไปเลย.....
    ก็รอคลิ๊กคลับเนี่ยะแหละคับ จะได้ไปพร้อมกัน

แล้วจะรอนะคับ.......................

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    ดูความเห็นส่วนใหญ่เป็นหลักครับผม

22. TuM_Hz

136
    1
    0
    ดีครับเอาวันที่ทุกคนว่างจาได้ไปกันพร้อมหน้าพร้อมตาครับ....

23. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    เอ๊าาา ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มิสสส ติ้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

โย้ววววววววววววววววววววว เรา จา ไป มิสส ติ้งงงงงงงง อิอิ

ไป ที่ ไหน กะ ได้ คับบบ ไม่มี ปัน หา เเต่ ปัน หา ก็ คือ ตัง ค้าบบบบบบบบ 55+

รบ กวน ช่วย กำหนด วัน เวลา ด้วย น่ะ คับบบบบ

จา ได้ เคลียร์ วัน ว่าง กัน คัฟฟฟฟ

24. tech0808

32
    0
    0
    ตกลงจะไปไหนกัน

ขอเอาแบบ.............แน่ๆ
    สถานที่ วัน เวลา

จะได้เคลียร์.........เรื่องก่อนล่วงหน้า

กลัวอดไป

:)

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดช่วงปิดเทอมครับ รถไม่ติดทุกคนว่าง ok

26. tech0808

32
    0
    0
    ผมปิดเทอมแล้วคับ

:cool:จะจัดช่วงไหนก็บอกกันด้วยนะคับ

แล้วจะรอ..................:cool:

27. juntcivic

1,549
    34
    0
    ปิดแล้วเหรอ น้องผมยังไม่ปิดเลย

28. TuM_Hz

136
    1
    0
    จัดเลยดีกว่าพี่จุ๊น
    วันศุกร์เย็นๆหลังเลิกงานและเลิกเรียนของทุกคน

29. pep

916
    1
    0
    ใครมีปัญหาเรื่องเงินติดต่อ พี่เอิร์ธ กะพี่จุ๊นได้เลยค๊าบบบบ555++

มิตติ้งตอนกลางวันดีกว่าครับ
    กลางคืนมองม่ะเหนนนน

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใครทำงานวันเสาร์บ้างครับ ขอเสียงสักนิดนึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้