รวมพลคนใช้ E-Car จ้า ไม่รู้ของเดิมหายหัวไปไหนแล้ว

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuwatwls, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    นั้นจิ..หายไปไหน..ร่วมด้วยช่วยกันคับ....

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    มาแว้ว คับ พี่ เอารูปมาให้กันบ้างดิ ว่า เค้าทำรถกันแนวไหนบ้างคับ

3. ขอแจมด้วยคนคับ เอิกๆๆ

4. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    โห... ก็น้องวี สอบนี่คับพี่เอก

ขนาดไม่สอบยังลงไปเตะบอลเยยอ่ะ

อิอิ

5. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ทำไมถึงทำกะฉันได้.....

6. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    และมาทักทายจากเชียงใหม่ครับ หุๆ

สบายดีกันรึเปล่าพี่น้อง

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    พี่เอกคร้าบ กันหน้าพังแล้ว คร้าบ ช่วยจัดของแท้สวยๆมาให้หน่อยดิ เพ่

8. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    โอเคงั้นงานหน้านะจ้านู๋วี...

ท่านตุลย์ใครไปทำรัยให้อีกล่ะ.. หรือว่าไปโดนสาวที่ไหนข่มขื่นมาล่ะ แล้วเขาไม่รับผิดชอบเหรอท่าน. อิอิ..

หวัดดีสมาชิกที่เชียงใหม่ด้วยครับ.. อากาศดีเลยป่ะ..

ตกลงรถมึงเนี่ยจะพังรายวันเลยป่าวว่ะมิ้ง...

9. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    อิอิ

หวัดดีตอนเช้าครับหายหน้าหายตาไปนานหน๋อยครับ:D

10. makonk evo III

595
    5
    0
    รายเดือนคับพี่เอก

11. mInnu

434
    10
    0
    ดึกแล้ว ฝันดีนะครับพี่น้องงง

12. anuwatwls

458
    10
    0
    กลับมาแล้ว.. หายหน้าหายตาไปหลายวัน..

พันธมิตรสู้ตายวุ้ย.

13. mInnu

434
    10
    0

ส่งแรงใจไปครับ

14. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0
    รบกวนด้วยครับ มีคำถาม
    กันชนหน้า ทรง อีโว 3 สามารถที่จะใส่กกับ อี คาร์ ได้เลยไหมครับ หรือ ต้องแปลง
    ผม งง บางคนบอกใส่ได้เลย บางคนบอกต้องแปลง กลัวงบบานอ่า

15. anuwatwls

458
    10
    0
    ถ้าเป็นกันชนหน้าแท้ ๆ เลยนะ อีโว 1-3 จะต้องใส่กับแก้มโปร่งเท่านั้นครับ..
    แต่ถ้าเป็นงานไฟเบอร์บ้านเราก็จะมีทั้งสองแบบคือ ใส่กับแก้มเดิม แล้วก็ใส่กับแก้มโปร่งครับ...เวลาซื้อให้ถามเขาดูเลยครับว่าใส่กับแก้มโปร่งหรือแก้มเดิมครับ

16. ต๊อกต๋อย

200
    2
    0

:D:eek::D:eek::D

วันนี้เมื่อยต้นคอพิกล

17. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0

กระจ่างครับ ขอบคุณพี่ครับ :plane::plane:

18. ton8997

ton8997 New Member Member

22
    0
    0
    พัง....หาย หมด :cry::cry::cry:

19. anuwatwls

458
    10
    0
    โห.. สเต๊ปเทพมาแล้วแหง๋ม ๆๆ

20. makonk evo III

595
    5
    0
    กลับมาแล้ว.. หายหน้าหายตาไปหลายวัน..

พันธมิตรสู้ตายวุ้ย

ชนะพี่เอกเค้าโดนยุบพรรคไปแล้วคับ ชนะแล้วพี่ ชนะ

21. anuwatwls

458
    10
    0
    Cool

22. ต๊อกต๋อย

200
    2
    0
    สีสันห้องเครื่องบาดใจจัง

23. makonk evo III

595
    5
    0
    อิอิ ทานข้าวกันแล้วยัง

24. anuwatwls

458
    10
    0
    เฮ้อ.. เศร้าจังเลย

25. makonk evo III

595
    5
    0
    ถ้าเมื่อยก้อต้องชวนพี่เอกเค้าไปนวด แกมีแหล่งดีๆ สาวสวยๆเพียบ คร้าบ

26. FF_Slide

FF_Slide New Member Member

4
    0
    0
    มาทักทายตอนบ่ายๆคับ.............................

27. muhn

muhn New Member Member

23
    0
    0
    หวัดดีครับ :D:D

28. anuwatwls

458
    10
    0
    หวัดดีครับ.. อาทิตย์หน้ารถไม่อยู่แล้ว.. เฮ้อ.. เศร้าจัง

29. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เปลี่น มั่ง
    [​IMG][/URL][/IMG]

30. makonk evo III

595
    5
    0
    สวยคับพี่แกะ แล้วพี่เอกจะเอาคันใหม่ไปรับสาวๆเมื่อรั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้