A31 กับ E36 คันไหนน่าใช้กว่ากันอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PooN_NaRaKa, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ชอบ E36 ครับ A31 ภายนอกก็สวยดี

แล้วแต่ชอบอ่ะครับ

E36 coupe ที่ใช้อยู่ก็ดีนะครับไม่จุกจิกมาก

จะมีปัญหาบ้างก็เรื่องเบ้าโช้คหลังถ้าหาตัวครอบมาใส่ก็หมดปัญหาแล้วครับ

2. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    36 ด้วยคนคับ อิอิ

3. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    ผมเลือก e36 เลยไม่ต้องคิดเลยคับผมว่าเทียบกันไม่ติดเลย

4. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    แล้วแต่จุดประสงค์คับ

5. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    a31 ครับ

ชอบมากมาย ^^

6. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    E36 เอามาทำเวิร์คครับ เคยใช้ การควบคุมดีมากๆ ราคาก็ถูกแสนถูกในตอนนี้
    A31 สวยแต่งแบบญี่ปุ่นได้ครบๆก็สวย

มันดีอย่างเสียอย่าง อยู่ที่วัตถุประสงค์ครับ ถ้างบมากก็ซื้อ E36 มาทำ ก็จะเป็น "คุณหนูรถซิ่ง" (ต้องมีโรลบาร์ครบ สภาพตัวแข่ง)

แนะนำ E36 ดีกว่าครับ...... "รับสาวง่ายกว่า" !!!!!ฟันธง!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้