..ปรกติเครื่อง G มันตัด บูส หรือตัด รอบ หรือเปล่าครับ..

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย tan.tan, 25 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tan.tan

tan.tan New Member Member

33
    0
    0
    ..ปรกติเครื่อง G มันตัด บูส หรือตัด รอบ หรือเปล่าครับ..

2. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    น่าจะตัดมั้งคับ มาจากโรงงานมันตัด บูสกะรอบอยู่แล้ว

3. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ตัดจ้า เพื่อกันเครื่องน็อคกลางอากาศครับ กล่อง MINE'S ช่วยคุณได้นะครับ ลองไปหามาเล่นดู จ่ายน้ำมันพอ รอบไม่ตัด บูสได้เกินปกติ(แต่อย่าเยอะล่ะ ถึงจะใจถึงก็เถอะนะ) รถผมเสร็จเมื่อไรลองมมามดูก็ได้ครับ เครมแล้วว่า เจจะหนีไม่รอดครับ เพราะผมได้ตูดมาใหม่ ตูดหล่อจากช่างเล้ง โฆษณาสะหน่อย

4. juk-ku power

282
    2
    0

แรงกันใหญ่แล้วนะพี่แจน 555555

5. tan.tan

tan.tan New Member Member

33
    0
    0
    แล้วถ้า กล่องเดิม จะพ่วงไม่ให้ตัดรอบ ตัดบูส...ต้องใช้อะไรพ่วงดีครับ...(e-manage.rsm.ฯลฯ)..ไม่มีความรู้อะครับ..

6. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    พ่วง e-manage ต้องมีหลักหมื่นนะครับ หา stand alone ของตรงรุ่น เลยดีกว่าครับ ไม่เกิน 4 พัน จบแบบ แรงรู้สึกได้เลยครับ:D

หรืออยากลองกับกล่องเดิมก่อนเพื่อจับอาการก็ได้ ไม่ว่ากันครับ เอาเบอร์ไปครับ เค้ามี PFC ของ F-CON ตรงรุ่น 1G ครับ ราคาพันนิดๆ ลองจีบดูครับ อาจจะถ้วนๆก็ได้ 084-138-7550

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2006
  7. juk-ku power

282
    2
    0
    :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้