ใครมีวิธีไล่ หนู ขึ้นรถมั่งคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย -DeW-(RR), 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เลี้ยงแมวไว้ในรถกันไปเลย.....ขำๆคับ...

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สงสัยเลี้ยงแมวดีที่สุดและ แก้ยากจิงๆ

แฟนบอกให้เอา ตุ๊กตาแมว ใส่รถ

จะไดไหมเนี่ย

3. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0
    รู้จักน้ำส้มควันไม้มั๊ยครับ ผมลองแล้วได้ผลนะ
    ผมเก็บเบาะไว้ในห้องเก็บของ เอาไปวางไว้ใกล้ๆไม่มากวนเลย
    ลองดูละกันนะ

4. nathapong12

nathapong12 New Member Member

5
    0
    0
    รถที่บ้านเคยเจองูครับ แต่ไม่รู้ว่าก่อนว่ามันอยู่ในห้องเครื่อง Start รถ ปั๊บ!! พรึบๆๆๆๆๆ งูเละ ขาด เลือดกระจายในห้องเครื่องเลย T_T

ปล. ลองหาไม้ไล่หนูมาวางซิครับ 555

5. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    อย่าใช้ไรฆ่ามันเลยครับ......... ลองคิดว่ามันไปนอนตายอยู่ในรถสิ อี๋ๆๆๆๆๆ แน่นอน
    รถ ผม พวกมันเคยขึ้นมาแดกเบาะ recaroผมด้วย........สุดๆแล้ว......แม่งมาประจำ เลย
    เหมือน เจ้าของกระทู้เลย ทุกวันนี้สบายครับ หนูไม่มีแล้ว เพราะว่า รถจอดอู่จะ ปี แล้ววววว
    เซ็ง ..... ยิ่งคิดยิ่งเซง

6. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    โดนเหมือนกันเลย หนูไม่มีแล้วแต่แมวฝนเล็บบนหลังคาแทน:cry:

7. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ผมปลอดหนูอะ รถไม่มายุ่งแต่มันมายุ่งในบ้านแทนเซ้ง

8. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ช่วง นี้มัน ไม่เข้าใน รถแล้ว คับ

เพราะ ผมอุด ทุกทาง

แต่ ยังเจอ มัน เข้ ไว้ บน ฝา ครอบวาว ยังกะเป็นที่นอนมัน

นอน ผม ไม่ว่านะ จะ เข้ จะ 4 ผม เช็ดให้

แต่ อย่า แทะอะไร ของ ตูอีกละกัน

9. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    สงสัยต้องเสร็จ ธุระ น้องนู๋ ถึงยอมลง

10. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
  11. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ปกติมีแต่วิธีไล่หนูลงจากรถ แต่ไล่ขึ้นรถยังไม่เคยทำครับ

วิธี
    1.ใช้ยาเบื่อ (แต่ถ้ามันตายในรถละทำไงดีแล้วจะหาศพมันเจอมั้ย)
    2.กาวดัก
    3.จอดรถตากแดดร้อนๆ เด๋วมันทนไม่ได้ก็ไปเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้