ทำเบาะใหม่

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    หน้า หลัง ประตู ทำไป 8000 แพงปละ สวยดีเหมือนกัน

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สวยครับพี่
    ผมว่าไม่แพงอะ
    หรือใครมีที่ที่ถูกกว่าแล้วทำได้เนียนๆเหมือนของพี่
    แนะนำบ้างก็ดีนะครับ
    ว่างๆจะเข้าไปหาครับ
    ไปชมรถสวยน่ะ

3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    สวยครับพี่ ค่อยสมกับชาติตระกูล หน่อย
    กี่วันเสร็จ
    ต้องถอดเบาะ ทิ้งให้ที่ร้านไหม

เปลี่ยนครบทุกอย่างหรือยังครับพี่

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อย่างหล่อเลยน๊ะเพ่ใหญ่ !!!

วันอาทิดนี้ มาด้วยน๊ะค๊าฟ !!!!

5. ttsoft

632
    1
    0
    รถพี่เปลี่ยนหมดแล้ว รอดูรถน้อง คงอีกไม่นานหรอก..... 5555 ..... หัวเราะทีหลัง จะให้ดังที่ซู้ดเลย.....

6. pause

pause New Member Member

26
    0
    0
    เป็นหนังแท้หรือสังเคราะห์คะ ราคานี้

แต่สวยสมกับเป็นรถตระกูลหรูหน่อย

7. ttsoft

632
    1
    0
    หนังสังเคราะห์ มัง หนังแท้ 19000 แพงไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้