สิงห์เหนือ เจอ เสืออิสาน ( 4 ตุลาคม 2551 )มีตติ้งขอนแก่นอุดดิต พิดโลก เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aids1055

aids1055 New Member Member

12
    1
    0
    บ่าวหนุ่มหนองบัว ฯ กะอยากไป ... ซ้อมคอรอเทียบรุ่น...
    สิว่างบ่อหนอเนี่ย...

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มาดูพี่ๆ เค๊า รัว กัน อิอิ

3. ถ้าป๊อกให้ดี..และอร่อยต้องตุ๊กฟั่นเฟือนทำให้สิ...จริงป่ะ.พี่โต้ง..

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้

4. ว่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    :D:D:D:D:D
    มหกรรมดวลครั้งยิ่งใหญ่
    :sad::sad::sad:

5. จะพากันนอนเต๊น.............หรือบ้านพักดีครับ พี่น้องป้องปายยยยยยยยย

6. :eek::eek::eek::eek:
    พี่อาร์ทติดต่อกลับนำเด้ออ โทรหาไม่ติด

7. ตุ๊ก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป็อก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เร้ววววววววววววววววววว

8. นอนเต้นดีกว่ามั้ยค่ะพี่ๆๆๆๆๆ
    เพราะนอนในห้องมานเบื่อแย้ววววววอ่ะ
    เปลี่ยนบรรยากาศกันบ้างก็ดีนะค่ะ
    ....อยากกกกกให้ถึงงงงงงงงเร็วววววววววจังงงงงงงงงเลยยยยยยยย.......

9. ป๊อกๆๆๆๆๆ8888888 หรือ ป๊อกๆๆๆๆๆๆ 9999999
    หรอค่ะ.....พี่โต้งงงงงงงง.........:D:D

10. kku

kku New Member Member

772
    40
    0

เอ.........???...........ไม่กัวเหนื่อยเหรอคับ.....:D:D:D ล้อเล่ง.....:D

11. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ขอให้ ม่วนหลายๆเด้อครับอิอิ

12. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    อิอิอิงานเข้าอ่ะคร้าบพี่โต้ง1-3 ต.ค.อบรมที่กทม.แต่ยังไงก้อจากลับมาให้ทันคร้าบพี่เพราะอยากไปมั๊กม๊ากๆๆๆ

13. ต้อnvก๊าบ

14. ยินดีต้อนรับจร้า.... คุงต้อnv

15. มีเวลาถึงเย็นวันที่ 5 ครับ
    :):):):):):)
    ไม่ต้องรีบก็ได้
    :sad::sad::sad::sad::sad:

16. ........ต้อ NV..............ถ้าสนใจไปตามกำหนดการได้ครับ

17. เจอกันครับพี่น้องครับ.........................มาวแน่ๆเลย

18. งานนี้ครายมายกิง....โดนปรับ...เป็นขวดเหล้าล่ะกันนะค่ะ...(ฝากถึงพี่ไชยันต์อ่ะ) หุหุ

19. ตาอ้วน..............แย่แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆเลยเสี่ย โดนแน่งานนี้ ระบบป้อนแอลกอฮอ์อิสระ

20. แล้ว พรรค คกม. ล่ะจะกินหรือเปล่าเนี้ย

21. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    วัดใจกันเลยนะคราวเนี่ยใครไม่กินโดนระบบป้อน Lกฮ อิสระแน่ๆเลย

22. ถ้าเหล้าจะเข้าปาก มงเมียไม่มีกลัวกันแระ

23. เมีย...........ไม่กลัว
    แต่รำคาญเวลาบ่นนะ อิอิอิอิอิอิ

24. ผมไม่กลัวหรอกครับ แอลนะ กลัวแต่มันจะไม่มีให้แอลนี่ซิครับ ( อ้วกไม่นับหลับแพ้ครับ คติพจน์ ) สู้เพื่อ....................มาว

25. ท็อปเคยได้ฟังนิทานมั้ย ตาบอดกับติดอ่าง พายเรือไปด้วยกันน่ะ.............มีการมาพูดเสย อ้วกไม่นับ หลับแพ้..อิอิอิอิอิอิอิออิอ

26. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แซวกันมันป่ะสองคนเนี่ย

27. //จัดไปอย่าให้เสียชื่อล่ะ...กลัวถึงวันจะมีคนมากัก....ล่ะจะหาว่ามายเตือนเด้อ..พี่น้อง:D:D:D:D

28. คนกักมาน้องเค้าขอตัวเลย

29. :embarassed::embarassed::embarassed:
    อ้าว..........
    ไม่เห็นมีใครพูดถึง " ประธาน คกม.เล้ยยยยยยยย "

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    เงียบหายจากยุทธจักเลยลูกเพ่ลาว

สู้ตายครับพี่ไม่ถอยอยู้แล้วเดี๋ยวเอากำลังใจไปเชียร์ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้