สิงห์เหนือ เจอ เสืออิสาน ( 4 ตุลาคม 2551 )มีตติ้งขอนแก่นอุดดิต พิดโลก เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ว่างัยว่าตามกันครับ

2. OK ครับ ว่างัยก็ว่าตามกัน

3. ตุ๊กมีปัญหามากๆๆๆเลยกะเรื่องของยางเนี้ย....
    .....ยางหนังหน้ามันไม่มีอ่ะ...หรือที่เค้าเรียกว่า....หน้าด้านรึเปล่าหนอ.....55555+
    กำ..ว่าตัวเองก็เปงคนอาราย..

4. สุดๆเลยครับคุณตุ๊ก

5. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    พี่ #202 ค่ะ ตัวจริงของน้องเจ้าตอนนี้นะนุ่งขาวห่มขาว ทางใจแล้วค่ะ

เอาสวยไว้ก่อนนะพี่ตัวจริงว่ากันอีกที ..จริงไมจร้าท๊อป...

6. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    # 202 ครายเอ่ย.................อ้าว..........เรานี่นา อนุโมทนาครับน้องเจ้า ว่าแต่...... นุ่งขาวห่มขาวเฉพาะทางใจเหรอครับ งั้นกายก็ไม่นุ่งสิครับ(ขาวห่มขาว) :D:D

7. kku

772
    40
    0
    ยางสลิค........:D

8. :cry::cry::cry:
    ว่าเจ้าของยางด้วยรึเปล่าค่ะนี้.....เดี๋ยวมีสวย....
    :cool:ระวังนะ..ความสลิดของยางจะโดนจาย..คนขอนแก่นเข้าให้แล้วจะหาว่าไม่เตือน:eek::eek:

9. kku

772
    40
    0
    เปล่าว่า.....................ไม่ได้ว่านา......กลัว........:D:D

10. nvclub030

1,074
    17
    0
    น้ำเยอะรึป่าวจะได้เตรียมเบ็ดไปตกปลา

11. คิดว่าน่าจะจริงครับผม

12. น้องเจ้า

28
    1
    0
    ไม่รู้ว่าจะได้ปายด้วยหรือเปล่านะ:cry:

13. ไม่เป็นไรเพื่อนเราไปด้วยกันก็ได้...
    ถึงไงเราก็จะไปหาหนุ่มๆๆกันที่นั้นอยู่แล้ว....จริงมั้ย

14. kku

772
    40
    0
    สงสัยทางขอนแก่นต้องเตรียมหาหนุ่มๆเผื่อไว้เยอะๆซะแล้ว....เดี๋ยวไม่พอ

15. //เห็นเราเป็นอารายอ่ะ....หาเย:cool::cool:อะๆๆนะจร้า

16. หนุ่มๆไม่พอเอาแก่ๆก่อนจะได้บ่อ...............เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. 55555+แก่ๆๆๆๆๆเค้าเอาไว้บนหิ้ง
    หรือ...บน...แต่หนุ่มๆๆๆๆเค้าเอาไว้..ล่าง..กันจร้า...
    งง.....อย่าคิดมากนะ....(พิมพ์เองยังงงเลย)

18. น้องเจ้า

28
    1
    0
    จริงจร้าเพื่อนขอนแก่นเตรียมหนุ่ม ๆๆ ไว้ ... อุดติดจะเตรียมสาว ๆ ไป

19. อืมมม.....จารอเบิ่งสาวๆ อุดดิต

20. ท็อปปปป...........เลิกกับแฟนแล้วหรือ................

21. nvclub030

1,074
    17
    0
    ใครเลิกกันอ่ะ ทางขอนแก่นนะ

22. ยังพี่..................บ่มีปะมีแต่หาตื่ม.............อิ อิ อิ

23. kku

772
    40
    0
    คนเดียวก็แย่แล้วววววววววววววววววว

24. ไม่เป็นไรนะถ้าเลิก...ทางอุตรดิตถ์เตรียมรองรับไว้แล้ว

25. mujjurach

mujjurach New Member Member

24
    0
    0
    อยากไปจังแต่ว่าบ้านน้ำท่วมครับพี่

26. นั้นอ่ะดิแล้วน้ำมันจะลดทันรึเปล่าค่ะเนี้ย.......พี่ๆๆๆคร้า

27. เดี่ยวพรุ่งนี้ผมโทรถามทาง จนท.เขื่อนดูครับ แล้วจะมาบอกนะ แต่ว่าอยู่ขนเขาที่สูงไม่น่าท่วมน้า..........

28. nvclub030

1,074
    17
    0
    ยังงัยส่งข่าวกันด้วยนะครับ

29. ช่ายแล้วส่งข่าวบอกด้วยเด้อ.....

ไม่น่าท่วม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้