~* แนะนำตัว ชื่อ Email และ เบอร์ Lady RacinG Club *~

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ReaL Happiness, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    ไม่รู้จะไปไหนก็เข้ามาคุยได้คับ [email protected]

2. hatcha

hatcha New Member Lady Member

24
    0
    0
    ดีค่ะ ชื่อ ออนนะค่ะ เมล [email protected]
    089-1149378 โทรหาได้ตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ :p(อิอิ ไม่ต้องนอนกันพอดี)
    :D

3. mizs_oum

mizs_oum New Member Lady Member

6
    1
    0
    อุ๋ม คร๊าบบบบบบบ ม.กรุงเทพ

[email protected]

ร่วมด้วย นะ ค๊ะ อิอิ

มีข่าวสารอ่ะไรแจ้งด้วยน๊า

4. อิอิ แอนค่ะ ขอเปงน้องใหม่ด้วยนะค่ะ [email protected]

5. KenGANDBenZ

KenGANDBenZ New Member Lady Member

17
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2007
  6. radadao

radadao New Member Member

1
    0
    0
    ดาวค่ะ ขออยู่ด้วยคนน่ะค่ะ

7. cartoon_mania

cartoon_mania New Member Lady Member

28
    1
    0
    ร์ตู ... ค่ะ

สถานะ : โสดดดดดดด 555 ไม่ช่าย .... member ใหม่กิ๊กค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าค๊า...

MSN : [email protected]

8. Nu'Fah

Nu'Fah New Member Lady Member

2
    1
    0
    ฟ้าจร๊า...........ว่างๆคุยกันน๊า[email protected]

9. Dj_zaa

Dj_zaa New Member Lady Member

8
    0
    0
    ชื่อ ตาล ค่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนจร้า

10. bullgette

bullgette New Member Member

9
    0
    0
    ดีคะ ชื่อติ๊ก นะคะอยู่หาดใหญ่
    [email protected] คุยกันได้คะ

11. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    ชื่อ ม่อนค่ะ

JaZZ ดำ ค่ะ

ชอบ JAZZ ที่สู้ด

เข้ามาเพราะผู้หญิงคุยกันง่ายๆค่ะ จะได้ปรึกษาสะดวกๆ

12. bbirdy

bbirdy New Member Lady Member

5
    0
    0
    เบิร์ด คะ

ยินดีได้รู้จักทุกคนคะ..เบิร์ดรักทุกคน

13. Pango

Pango New Member Member

0
    0
    0
    สาหวาดี ทุกคนๆ เลย น๊ะค๊ะ

เค้า ชื่อ แป้ง น๊ะ

เข้ามาคุย กานได้ เลย [email protected] เฮ้อ...

14. prettygirl

prettygirl New Member Lady Member

9
    1
    0
    สมัครนานแล้ว เพิ่งมาเล่น

อิมจ้า [email protected]

มีไรคุยกันได้ www.alaiyon.com

15. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    คุ้นแป้งมากเลยคับ แต่นึกไม่ออกว่าเคยคุยที่ไหน

16. หลอด

หลอด New Member Member

7
    1
    0
    น้องใหม่นะคร๊า....ฝนค่ะ
    รัก+Jazz+ที่+สุด+เหมียน+กัน+คร๊าบ.....:teeth:

17. note-110

note-110 New Member Member

110
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีคับ ...ผมโน๊ตคับ......

พวกคุณน่ารักจังเลยนะคับ พอดีผมเห็นลงหนังรถเนี่ยล่ะ

แหะๆ เพิ่งเข้ามาอ่ะคับ อีกอย่างผมต้องขอโทษด้วยนะคับที่เสียมารยาทเข้ามาผิดห้อง

อยู่ ฉะเชิงเทรา นะคับ

เอม คับ[email protected] คับ หรือ 081-4167867

เล่น MSN ได้ นะคับหรือฝากข้อความมาคุยก้อได้นะ

เราอยากมีเพื่อนหญิงบ้างอะ

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ น้องๆ ทุกคนคับ

ผมอยู่คลับ 8 ริ้วเรดซิ่งคลับ คับ

18. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    มีใครขับ e-car มั่งคับ

19. Queen_of_Devil

Queen_of_Devil New Member Member

1
    0
    0
    `ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนน๊า...
    นัท26จ้า.......................

20. อาร์มจ้า เหอะๆๆ เพิ่งเข้ามาอ่าค่ะ [email protected]นะคะ

21. GizEch_@Pp!3

GizEch_@Pp!3 New Member Lady Member

24
    0
    0
    ดีค่ะ ชื่อ เปิ้ล ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

22. NU_Rin

NU_Rin New Member Member

3
    0
    0
    รินจ้า ขออยู่ด้วยนะค่ะ
    พี่งจาสมัครเองอ่ะ
    ขับ Civic ef sr20det แตนๆๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

23. NU_Rin

NU_Rin New Member Member

3
    0
    0
    ริน จ้า
    พี่งจะสมัครวันนี้เอง ขออยู่ด้วยน้า
    ขับCivic ef

24. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    สวัสดีค่ะชื่อแตงกวาค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
    civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  25. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    ด้วยคร๊า....

:p .....หมูหวานค่ะ..... :p

แวะมารวมตัวด้วยคนคร๊า[email protected]

.....แวะมาทักทายกันบ้างนะค่ะ.....

26. Mai_Na

Mai_Na New Member Member

188
    4
    0
    สวัสดีค่ะ ขอเป็นสมาชิกของคลับนี้ด้วยคนนะคะ

ชื่อ ใหม่ จ้ะ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อน ๆ ชาว lady racing club ทุก ๆ คนค่ะ

mail : [email protected]

27. jubjub

jubjub New Member Member

29
    0
    0
    ชื่อเล่น ....เฟิร์สท.
    -ชื่อในบอร์ด....... CasNovy^ おはよう
    -ที่อยู่.....คลองหลวง
    -วิ่งโซน....รังสิต - คลองหลวง (วิ่งขึ้นรถเมล์)
    -กิจกรรม : ตีแบตย่าน ม.กรุงเทพ รังสิต สนใจติดต่อได้นะจร้าา
    -เบอร์โทร.........0814424363
    -สีรถ....ทองซีด
    -รถคู่บ้าน....... Ford
    -เครื่องยนต์......ดูม่ะเป็น
    >>>>>>>> ขับก็ไม่เปนนนนนนนน ขอเป็นสามัครด้วยนะค่ะ <<<<<<<<<

jubjub

28. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    รักทุกคนเลย

29. Tharada

Tharada New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ เกต นะคะ
    ที่อยู่ กรุงเทพฯ
    ตอนนี้ขับ Civic FD
    mail : [email protected]

ยินดีที่รู้จักทุกคน...สุขภาพแข็งแรงกันทั่วน่านะค่ะ
    สารด่วนติดต่อโดย นกพิราบสื่อสาร...อิอิอิ

30. arm200sx_injec

arm200sx_injec New Member Member

2
    0
    0
    ^^ น่ารักทุกคนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้