ภาพบรรยายกาศนอกรอบบางแสน By ninekeng

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ninekeng, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    คราวหน้าขอเรียนเชิญท่านประธานไปเพื่อเป็นเกียรติด้วยนะครับ แบบว่าหนุกหนานครับท่าน

ไม่นานเกินรอ เช้า บ่าย ไหว้พระ ช่วงดึกๆไปไถ่ชีวิตโค....กัน :D :D :D

ถูกต้องนะคร๊าบ เยอะมาก :sad: :sad: :sad:

2. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    อบอุ่นกันเหมือนเดิม

( อิจฉาพี่บอยว่ะแม่งทั่วไทยจริงๆเลย )

3. ninekeng

897
    70
    0
    1-3 ภาพนี้สำหรับคนที่ไปเป็นคู่ น่าอิจฉาจังงงงงงงง :) :)
    ส่วนภาพที่เหลือ คือสปอร์นเซอร์ของเรา ทั้งแจกเหล้า แถมถ่ายรูปด้วย น่ารักเจง เจง :D :D

4. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    อิจฉา ตัวเองจิงๆ เลย ++555++

มื่อรัยพี่เก่งจะเอา สาว มาด้วย อยากเห็น

5. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    ของครายเปงของครายเดี๋ยวจะโดนมะช่ายน้อย เอิ๊กๆๆๆๆ

6. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    เอิ๊ก เอิ๊ก งานนี้ เมามัน

ดูคนมีคู่แล้ว อิจฉาจัง เฮ้อ... บี หรือ เก่ง ก้อด้าย วานเก็บสบู่ที

7. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    พี่มุขนี้เล่น สองครั้งแล้วนะ ชักเริ่มเสียวพี่แล้วนะ สงสัยเอาจริง อิอิอิ;);)

8. ninekeng

897
    70
    0
    ฮือ ฮือ เอาเจง เจง หรอ ผมว่าเพ่เค้าเอาจิงนะ :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้