อยากร่วม ว.4 เขตลาดพร้าว ซ.1 (หรือใกล้เคียง) ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย maxzimus, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maxzimus

maxzimus New Member Member

7
    0
    0
    หมายเลขสมาชิก RCT#044 (ปุ๊)
    คันไหน หน่วยไหน ต้องการลูกหาบ ที่อยู่ในบริเวณลาดพร้าว ซ .1 (หรือใกล้เคียง)
    ขอร่วมออก ว.4 ด้วยค้าบบบบ จะเป็นพระคุณอย่างสูง

เพิ่งเข้ากรุงเทพ หลังจากกลับไปอยู่บ้าน(เชียงราย)หลายเดือน แล้วได้นำมอไซมาใช้ด้วย
    ทำให้เดินทางไปออก ว.4 สะดวกขึ้น จึงอยากรบกวนท่านที่มีที่ว่างช่วยนำติดสอยห้อยตาม
    ไปด้วยคนนึงครับ

เบอร์โทร 084-0220003 (ปุ๊) หรือทิ้งเบอร์โทรไว้ก็ได้จะโทรติดต่อไป

ขอบคุณครับ

2. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ใครอยู่กใล้เคียง จัดหน่อย

3. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ถ้าต้องการจริง เด๊ยวจัดให้ แต่อย่าให้เสียคนจัดก็แล้วกัน
    บ่ายๆจะมาแจ้งอีกทีว่า จุดไหน หน่วยไหน แต่อยู่แถบนั้น
    แน่นอน ไม่ต้องเดินทางไกล.........

4. maxzimus

7
    0
    0
    ขอบคุณค้าบบ จะรอฟังผลคับ

5. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ตามนั้นครับ

6. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ฝากหมายเลข ว.13 ไว้ที่ข้อความส่วนตัวแล้วนะน้อง

7. maxzimus

7
    0
    0
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

8. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    อืม..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้