สรุปยอดทำบุญ..ที่หน้า 1 กับงาน...นอกรอบ....งานบุญ อาทิตย์ที่ 31 สค. 51 บ้านพักคนชราหญิง กับ Sunny Th

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    ม่ายเป็งไร คับ น้าเจ งานบุญ ลุง...ไม่เคยเกี่ยง สู้โว้...ย อิอิ ลุงขอบคุณน้าเจ ที่เป็นธุระให้ด้วย ครับ ขอให้ สุขภาพร่างกายแข็ง แต่แรงไม่มี ...เอ้ย ไม่ช่ายพันนั้น ขอให้ผลบุญกลับไปหา น้าเจและเพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน 10 > เท่า คร๊าบ.... สาธุ

2. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เมื่อเช้าโอนเข้าธ.กรุงไทยให้แล้วนะครับน้าเจ อยากไปด้วยครับ
    แต่น้ำมันแพงบริจาคแบบนี้ดีกว่าครับ

J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

สาธุ...........ด้วยครับ คุณลุงหนุ่ม...........อิอิ

ขอให้คุณลุงหนุ่ม และครอบครัว รวมถึงพี่ๆ น้องๆ น้าๆ ชาวหน้าแหลมคลับ....ทั้งหมด

มีความสุข มีเงิน มีทอง แข็งแรงๆ กันถ้วนหน้าเลยคร้าบบบบบบบ :D :D

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

ขอบคุณคร้าบบบบบบ น้องแมว.............ขอให้ร่ำๆ รวยๆ นะคร้าบบบบบบ :D

อัพเดท....รายชื่อผู้ร่วมทำบุญทั้งหมด....ที่หน้าแรกคร้าบบบบ :)

5. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันบริจาคนะครับขอให้ร่ำรวย สุขภาพแข็งและแรงกันทุกคนนะครับลุงหนุ่มและแมวด้วยนะครับ ว่าแต่แมวสบายดีนะครับใครว่างพรุ่งนี้เจอกันที่ปั้ม ปตท. ตามแผนที่ที่น้าเจแสดงให้ดูนะครับบ่าย 2 โมงแล้วเจอกันครับพี่น้อง

6. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ตาม ๆๆ กัน

7. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    แล้วพรุ่งนี้............เจอกันคร้าบบบบบบบบบบ

8. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอบคุณ น้องเจ พี่น้องหน้าแหลมคลับใจดีแล้วก็ใจบุญมาก ๆ คร๊าบบ ขอให้หล่อให้รวยทุกท่านเลยคร๊าบบ เมื่อวานอย่างเหนื่อย แต่สบายจายย

9. J-dayTT140

2,017
    263
    0

ขอบคุณ.....พี่กาน....และพี่น้อง Sunny Thailand เช่นกันค๊าบบบบบบบบบ

งานนี้.....ทาง ST แม่งาน......คงเหนื่อยกันมากหน่อยนะค๊าบบบบบ

แต่ก้อ...........ได้บุญ.....ได้ความสบายใจ ..........กันไปถ้วนหน้าเลยคร้าบบบบบป๋ม

โอกาสหน้า...........คงได้ทำบุญ...ร่วมกันอีกนะคร้าบบบบ พี่กาน.........อิอิ :D:D

10. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อัพเดท.......ยอดเงินบริจาค.....และรายชื่อผู้ไปร่วมทำบุญในครั้งนี้.....ที่หน้า 1 คร้าบบบบบ

11. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ได้บุญกันทั่วหน้าเลย...........สาธุ

12. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    เอาบุญมาฝากทุกๆคนอยู่แล้ววววววว.......ค๊าบบบบบบบบบ

รวมทั้งน้าโจ.......ด้วย..........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้