ถามผู้รู้ อยากแต่ง Hi 2.5

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย zumo_X, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    ผมใช้ ISUZU Hilander 2.5 Ddi
    1.อยากทราบว่า ควรเปลี่ยนเทอร์โบอะไรดี เอาแบบไม่รอรอบมาก กดเป็นมา แต่ปลายได้มากกว่าของเดิมน่ะครับ (เน้นต้น - กลาง) ปลายไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่ (05H ดีมั๊ย)
    2.แล้วกล่องของอะไรดีครับ แล้วทำร้านไหนดี
    3.ควรบูสท์เท่าไหร่ เอาแบบไม่พังน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แวะมาอัพให้ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้