@ ความหมาย ที่มาของ " เซียงกง " @

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nicecar, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เพิ่งรู้เหมือนกันครับ มันเป็นยังงี้นี่เอง

2. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

3. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ฮ่าๆตอนนี้กลับไปเหลาให้นายฟังอย่างเต็มภาคภูมิ.....สะใจจริงๆ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อ่อ เป็นแบบนี้นี่เองคับ ขอบคุณมากเลยคับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เข้าใจแล้วครับหลงสงสัยมานาน

6. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    ยอดมากครับ

7. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ขอบคุณครับ...

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ละเอียดดีมากๆครับ
    เซียงกง ที่แรกของกรุงเทพ ผมก็เรียกไม่ถูกอ่ะครับ ว่าอยู่ที่ไหน
    แต่ มันเลย ถนน บางรัก ขึ้นไปหน่อย แถว สี่พระยา อ่ะครับ ทุกวันนี้ ยังมีศาลเจ้า เซียงกง ที่ว่าอยู่เลยครับ

9. nudeez

nudeez New Member Member

50
    1
    0
    เพิ่งรู้เหมือนกัน

10. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    โฮ้วขอบคุณมากครับ ความรู้เลยจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้