The Fast & The Furious PS2 ออกแล้ว!!!

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Cain, 1 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    ตอนนี้ผมกับ 86 เริ่มตันแล้วแฮะ ขาขึ้นของ Atami มันชันมาก สงสัยคงต้องไปหารถที่ Torque หนักกว่้านี้แล้วละ ไม่พ้นพวก S ไม่ก็ Altezza แหงม

2. good_boy

good_boy New Member Member

23
    1
    0
    ตันเหมือนกันเลยครับ
    ไม่รู้ว่าจะใช้รถอะไรมาสู้ดีคับ
    อยากทราบว่ามสีอะไรแรงกว่าGTR V specหรือป่าวคับ

3. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    โอ๋ ตกข่าว เร้ยย ต้องไปโดน มั้งแล้วว ท่าทาง จะ มันส์ สุดๆ

4. mai_mugen33

mai_mugen33 New Member Member

19
    0
    0
    เล่นไป 55 เปอร์เซนแล้วครับ

แต่สบายใจกว่าพวกพี่ๆหน่อยตรงที่เคลียดริฟขึ้นลงเขาข้างล่างหมดแล้วครับ

ตอนนี้มาเก็บซัดบนทางด่วนข้างบนรถดริฟที่ผมใช้แข่งมี2คันครับผม

เป็นรถที่ชนะบอสได้มาทั้งหมด

1. s15 TOPSECRET ที่ชนะบอสได้มา

2. PONTAIC (พิมผิดป่าวหว่ะ) GTO ที่แข่งดริฟดังๆอยู่อเมกาอ่ะ ของรอย มิลเลี่ยนอะไรซักอย่าง เนี่ยแหละขอบอกว่าทอร์คหนักมากๆ

ตอนนี้มานั่งเก็บพวกข้างบน

ปล. ขอบอกว่าเบื่อฉากเขาที่เป็นเขาลูกเดียวกับตอนจบในหนังมาก แม่งแคบมากมายต้องใช่เทคนิคยิงครัช+เบรคมือแล้วปล่อยไหลครับ แล้วยิงครัชไปเรื่อยๆพร้อมค่อยๆเร่งเครื่องเรื่อยผมถึงผ่านมาได้แต่ยากมากๆเขาลูกเดียวใช้เวลานานมากหลายวันอยู่

5. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    nsx คับ จัดมาก

ผมใส่ชุดแต่ง ที่คล้ายๆเฟอรารี่อ่า

สวยมาก แรงด้วย

คิกคิก

6. Sic_Rps13

Sic_Rps13 New Member Member

19
    0
    0
    เพื่อนๆ ใช้รถอะไรdriftดีที่สุดครับ

7. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    มันช่ายเกม tokyo xtreen racer drift ป่าวคับ คือยังไม่เคยเห็นเกม the fast เลยอะคับ เหอ ๆๆ งง

8. good_boy

23
    1
    0
    ไม่ใช่คับ เป็นเกม the fast เลย ออกแนวภาคtokyo driftอะคับ่

9. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    เล่นจบและคับ

แหะๆ

เหนื่อยใช้ได้เลย

( มีแอบโกงนิดหน่อย )

10. good_boy

23
    1
    0
    ผมยังdriftกับ350Zไม่ผ่านเลยคับ
    ทางเล็กมากกกเลย
    ป.ล.โกงเงินไงอะคับหรือว่าaction replayคับ
    :D :D

11. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    มีกลวิธีการขี้โกงของผมมาบอกคับ ถ้า Drift คะแนนน้อยกว่า่คู่แข่ง ปล่อยให้มันเข้าเส้นไปเลยคับ เราก็ขับไปจนเกือบถึงเส้นชัย ก็หาที่กว้างหน่อย ทำ Donut ไปเลยคับ คู่แข่งเข้าเส้นไปแล้วคะแนนเราจะลดลงก็จริง แต่เราสามารถทำ Donut ทดแทนคะแนนที่ลดลงไปได้คับ เพราะขณะที่เรา Donut คะแนนจะเพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆ (จะเข้าใจมั๊ยเนี่ย พิมเองยัง งงๆเลย)

12. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    ไม่รู้สิ ไปเล่นบ้านเพื่อน ไม่เหนนุกเท่า nfs เลยอ่ะ ฉากก้อไม่ลื่นไหล เหมือน กระตุกด้วย

13. Sic_Rps13

19
    0
    0
    ชนะdkมันยังไม่จบนะครับ จะเจอกับอีกทีมหนึ่ง ตอนนี้เหลือ s15 คันสุดท้ายคันเดียวเอง จะจบแล้วครับ

14. Sic_Rps13

19
    0
    0
    ชนะ nakata topsecret (730hp แหนะ)แล้วด้วย ยากสุดๆ

15. pekky_aie-ki

45
    0
    0

วิทีเดียวกันเลยค้าบ

555+

ป่อยมันไป แล้วไปโดนัทคะแนนยาวๆทีหลัง

:D :D :D

16. good_boy

23
    1
    0
    เอาใช้ได้ผลรุ้เรื่องเลยคับ
    :D :D

17. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    ใช้ ae86 โมได้ 600 กว่าม้า เข้าโค้งทีหลุดกระจาย 555

18. bask

bask Guest

0
    0
    0
    เกมนี้ แปลกๆนะคับ ผม ใช้ fc ทำ lv 5 หมด วิ่งได้ 230 แต่เอาอีกคันทำเปง s 14 ทำ lv 5 หมด ผมดูค่าแรงม้าในสมุดอะคับ แต่วิ่งจิงๆได้แค่ 195 เอง งง มากๆเลยอะคับ ขนาด 86 ทำlv5 แรงมากน้อย ยังวิ่งได้ 219 เลยอะคับ แต่ก็สนุกๆมากๆคับเกมนี้ ชุด แต่งสวยๆทั้งนั้นเลยคับ ไว้เดียวผมจะลองเอาวิธี ทำโดนัส ไปปราบ DK หน่อย อะขอบคุณมากๆคับ เหลือ สนามนั้นสนามเดียวอะ ครายมีอารายๆแนะนำก็บอกกานบ้างนะคับ

19. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    ผมว่ามันอยู่ที่อัตราทดเกียร์ กะรอบเครื่องของรถแต่ละรุ่นด้วยแหละครับ ที่ทำให้ความเร็วไม่เท่ากัน

20. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18

ผมใช้วิธีนี้เหมือนกัน ไม่งั้นสู้มันไม่ได้ แม่งแซงตูไปแป็ปเดียว คะแนน มันเป็นหมื่น และ

ตอนนี้ใช้ S13 หน้า S15 ล้อ nismo เครื่อง 26
    :D

21. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18

action replay เลยครับ เงิน 9999999 :D :D :D

22. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    ผมใช้เลกซัสครับวิ่ง271แต่ขับยากชิบ
    86ทำครบๆ241น่าจะได้ครับ

23. good_boy

23
    1
    0
    ไม่ได้เล่นไปพักนึง แล้วมาเปิดsaveใหม่ saveดันหายซะงั้น(เล่นจบแล้วด้วยงะ)
    เซ็งโครตตต ต้องมานั่งเล่นใหม่อีก ใครมีสูตรactionของAR2บ้าง ขอด้วยคับ

24. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    ของผมSAVEก็หายครับแม่งโคตรเซ็งเลย

25. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ว่างๆจะไปนั่งเล่นด้วยนะคับ อิอิ

26. good_boy

23
    1
    0
    เล่นใหม่ จบอีกแล้วแล้วคับหลังจากsaveหลุด
    ใช่เวลาวันกว่าๆ ;-p

27. Nguang

171
    7
    0
    หมายความว่าไงอะคับ เล่นจบ 100% แล้วเซฟเราจะหายไป ให้เราเริ่มเล่นใหม่เหรอคับ :confused: เล่นไป 94% แล้ว ชนะ DK เส็ดก็ไม่้ได้เล่นมา 2 เดือนกว่า กลัวต้องเล่นใหม่อะคับ ขี้เกียจเล่นแล้วง่ะ เอิ๊กๆ

28. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    มันออกมาเป็นเดือนละคับ ผมใช้ R34 , silvia ถ้าใครอยากเล่น เกมดริฟที่มีรถเก่าหน่อยก็ tokyo xtreme drift มี civic 3door prelude cefiroA31 และอื่นๆอีกมากมาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กุมภาพันธ์ 2007
  29. Nguang

171
    7
    0
    ตัวนี้ขี้ๆเลยคับ หารถที่โมได้ม้าเยอะๆหน่อย โดน NSX-R ผม 672 ม้าิเอง ทิ้งหายเป็นขี้ฝุ่น 9 นาทีกว่า่ :D :D :D

30. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    โห
    ออกตั้งนานนมแล้ว

จบไปนานแล้ว อยากได้เซฟก็มาก๊อป รถสุดๆทุกคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้