ทักทายครับ เวลาไปไหนมาไหนไม่เจอเพื่อนๆเลยครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย taiong, 2 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    แล้วของเราไม่มีมี๊ตติ้งบ้างเหรอครับ อยากมีติ๊กเกอร์กับเขาบ้าง

2. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ตอนนี้พี่ต้น คงกำลังวิ่งมาตอบอยู่เนื่องจากว่าอายุ........แล้วอิอิ คงจะเข้ามาตอบในอีกมะนานครับ รอหน่อยๆ อิอิ

3. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    อยากมีmeetingกะเค้ามั้ง ได้จะรู้จักเพื่อนๆพี่เพิ่มขึ้น พลพรรคของเราจะได้แข็งแรงเหมือน... อิอิ

4. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    คับถ้าไม่ติดอะไรไม่พลาดคับ

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    รอกันไปก่อนเน้อ อิอิ

6. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    รอพี่ต้นมาตอบ รอปายเรื่อยๆๆแล้วก้อเปื่อยๆๆ อิอิ

7. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    รอ ครับ รอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้