รถดับครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jit95, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    .....:)

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    คุณekk@5852 ครับ ความรู้สึกผมวันนั้น นะ เศร้า แบบหมดไรตายอยากอะ มองดูรถแล้วจอดไว้ตรงนั้นทิ้งไว้คืน
    กลับมาบ้านมานอนคิด ชาวบ้านเค้าว่าเตือน แล้วอย่าใช้รถรุ่นนี้ ทุกคนบอก ก่อนหน้านั้น นะเรียกช่างมานะ ส่ายหน้าหมดเลย
    ยังไม่พอไปเรียกอู่ไม่มาอีก พอได้เห็นความรู้และคนที่มีประสบการ ในเว็บ โดยเฉพาะ ท่าน neon_mp ให้ความรู้และอะไหล่ ผ่านปัญหาไปด้วยดี คนรอบข้างงงๆๆเคลียด่านนี้ได้งัย ฮ่าๆๆ ตอนแรกกะขายคืนเต้น แปดหมื่นแล้ว ตอนนี้เปลี่ยนใจ คลับเราให้ความรู้และ
    ช่วยเหลือกันแบบนี้ใช้ยาวครับ

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    เรามีกันแค่นี้ รวมกันเราถึงอยู่ได้คับผม

4. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ง่ะ.........

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ดีจายด้วยๆๆ
    น้องเป้ อย่าซีเรียสจิ
    แชร์ความคิดเห็น แชร์ประสบกาม เอ๊ย(การณ์) ยังไงก็มีแต่ได้ความรู้เพิ่มเติม
    ยิ่งมีคนแชร์มากก็ได้มาก

ขับอีออนนี่ดีอีกอย่าง คือ ไม่มีใครกล้ายืมไปใช้ คริ.คริ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้