แถวพุทธมณฑล มีร้นไหนขายผ้าเบรกของ national บ้างมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย fit man, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fit man

fit man Guest

0
    0
    0
    พอดีผมหาแล้วไม่เจอเลยอ่ะครับ ใครพอจะทราบบ้างช่วยบอกที ขอบคุณครับ

2. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    มีจีเนียลตรงสาย3 ครับ

3. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    มีตรงสายสี่ครับ

หลัง ม.มหิดล ร้านอยู่ทางขวา

ป้าย National ใหญ่ๆ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    SRR บางแคคับ...เพชรเกษม 63

5. fit man

0
    0
    0
    โทษนะครับ ไม่ทราบว่าหลังมหิดลที่บอกนี่เข้าไปหลังศาลายาเปล่าครับ หรือตรงข้ามม.เลย แล้วราคาแรงมั๊ยครับ ขอบคุณครับ

6. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    เคยเจอที่สาย 4 แล้วข้ามไปทางที่ไปนครชัยศรีคับ ขับไปตามทางไม่ไกลก็เจอร้านอยู่ทางขวา

7. End

End Active Member Member

525
    39
    28

หลังศาลายาครับ

อยู่เลย Lotus express ไปนิดนึง

แต่ก่อนถึง ปั๊ม ปตทครับ

อยู่ทางขวามือ หาไม่ยากครับป้ายใหญ่มากก :D

8. fit man

0
    0
    0
    สรุปติดที genial ดีที่สุดใช่มั๊ยครับ รู้สึกราคาจะถูกกว่าใครเพื่อนเลย( รึป่าว) ขอบคุณทุกๆคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้