นัดฉลองครบรอบ 6 ปีการรวมตัวกันของ Skyline club Thailand

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GOF C110, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ไม่ได้ป่วยหนักเหมือนคุณแจ๊สหัวใจโดนัท
    แต่ไกลจัดดดดดดดดดดดดดด

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ไป.......ไป.....ไป

3. ไปครับไป...ถ้าไม่ลืมจะเอาไป 2 อันเลยสำหรับโดนัท
    ปล.แถวปากน้ำมีใครไปบ้างครับ

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    จัดไปเล๊ยยยย

ไกลจัดกลัวที่ไหนละพี่โจ้ ยิงตรงลงมาเลยย

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

โดนัท แบบนี้ได้ป่ะ :D

6. ไปแน่ๆครับ เดี๋ยวจะเอารถไป เซอร์ไพร์ส ตอนนี้ซุ่มทำอยู่

7. BRYAN

BRYAN New Member Member

38
    0
    0
    ไปด้วยครับ แล้วก็อาจจะมีสมาชิก 210 จาก bangkokclassiccar ไปด้วยอีก 2-3 คันครับกอล์ฟ รบกวนหาซื้อโดนัทไปเผื่อด้วยนะครับ :D:D:D

พี่โคร่ง

8. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ลงชื่อหน่อยมีใครไปบ้าง

9. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    ผมไปครับ เตรียมทำรถไปเพื่องานนี้เลย :D มด

10. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    กำลังเดินทางครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้