>>>New Dragster สัมผัสพื้นเอาบรรยากาศ...หมดฝนพร้อมลุยเต็มอัตราศึก (รูปหน้าสุดท้าย) @7.274 Sec. สถิติ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย DEAW SIGNAL*, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    แต่ เดือนนี้ติดตามผลงานในนิตยสาร GTR กันก่อนครับ
    ฉบับนี้ เต่าทอง ลงปกครับช่วยกันอุดหนุนหน่อยนะครับ
    แล้วฉบับต่อไปน่าจะเป็น Race Magazine อย่าลืมเด้อ

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ต้องไปหาอ่านซะแล๊ววว

3. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    แล้วs-14ละเสร็จยังอะครับ อยากกเห็นจัง

4. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

พี่กานต์หายยังครับพี่......กลับมาเร็วๆนะครับพี่รออยู่นะง๊าบบบบบ
    ไม่รู้จะไปหาความรู้ด้านนี้ได้จากใครอีกแว้วววววววววววววววว
    หายเร็วๆนะครับอาจารย์

5. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ได้เลยน้องรัก พี่จะรีบหายเร็วๆ เมื่อวานเป็นไงมั่ง เวลาเท่าไหร่ล่ะ

6. ผิดหวังมากอุตส่าห์นั่งรถทัวร์เกือบวันเพื่อไปดุรถพี่โอ วิ่งได้9กว่า ดูหนังแผ่นที่เขาแถมมมาก็ไม่เคยเห็นเลข7สักทีกระทู้นี้มันจริงหรือหลอกช่วยบอกที สถิติประเทศไทยขอดูสักทีนะชีวิตนี้ หลอกได้หลอกไปยังไงก็จะเชีย

7. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    LOL

โชว์ Timeslip ไปเลย

8. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    นี่ไงครับ TimeSlip ทำไว้หลังงาน Goodyear 3 วัน คือวันที่ 27 /12 / 2008
    นี่ไงครับ แล้วไอ้หนังแผ่นที่คุณว่าบอกไม่เห็น 7 วิ สักทีรบกวนกำตังค์ 95 บาท
    ไปร้าน Proshop บอกขอซื้อ Motortrack ฉบับที่ 49 ดูครับนั่นก้อ7วิเหมือนกัน
    มีภาพวิ่งเข้าเส้นโชว์เวลา แต่ Timeslip ไม่มีได้มะครับ กับเวลา 7.908 วินาที
    กับเครื่องตัวเก่าที่ไปอยู่ในหน้ายาวอีกคันของทีม กระจ่างแล้วใช่มั๊ยครับ
    ผมว่าผมก้อดูแลกระทู้ละเอียดแล้วนะครับ ไม่มีตกบกพร่อง และไม่มีการโอ้อวด
    ใดๆทั้งสิ้นเลยนะครับ เพราะทีมจะเหมือนสันโดษๆ กันสักนิดนึง ทีมผม
    ไม่คุยโวครับ ซัดเวลาออกมาเลยทีเดียวจบ แต่ถ้าเมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมา
    มีหลายคนผิดหวังกับหน้ายาวที่วิ่งได้แค่ 9.5 ผมกราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
    ความผิดของผมคนเดียวเต็มๆ ลืมเปิดถังไนตรัส จิงๆเปิดอยู่แล้วครับ
    ลุกลี้ลุกลนไปหน่อยพอจะออกตัวผมดันไปบิดปิดใส่เกียร์สองแล้ววิ่งได้แค่นี้
    ผมก้อว่าทำไมผิดฟรอม์ ไปเยอะผิดแผนไปเยอะครับ พื้นสนามก้อยอดเยี่ยม
    กว่าเก่าระยะเบรคแบบกางร่มสบายๆ รอทุกอย่างลงตัวเมื่อไหร่ใส่เต็มแม็ก
    แน่นอนครับ ขอบคุณทุกท่านเลยนะครับที่ตามเชียร์กันทั้งในนี้และใน hi5
    ของผมและพี่โอ ขอบคุณจิงๆครับทุกแรงใจ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2009
  9. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ทีมเราไม่เคยหลอกลวงใครหรอกครับ ไม่เคยตั้งโจทย์ให้กับตัวเองครับ
    ทุกอย่างของพวกเราคือความท้าทาย เราไม่ต้องตั้งเป้าครับ เราทำให้ดี
    ที่สุดผลมันก้อออกมาเองแหละครับ เราไม่เคยบอกครับว่าเราจะทำ 7.4
    เพียงแต่เราทเต็มที่แล้วมันเลยออกมา 7.4 แม้เราจะวิ่งด้แค่ครึ่งสนาม
    ก้อตาม หลายปัญหาครับที่หลายๆปีถาโถมเข้ามาทางเว็บ พี่โอสอนผมเสมอ
    อาวุธของพวกเราคือปัญญา อาวุธของพวกที่ทำลายพวกเราคือคีย์บอรด์
    ขอบคุณนะครับที่ยังเชียร์ทีมเราอยู่ แม้ผลงานที่ออกสู่สายตามันจะไม่ดี
    ในสายตาคุณ แต่พวกผมถือว่าผมทำเต็มที่ทุกครั้งที่เอารถออกจากทีมมาวิ่ง

ขอบคุณครับ

10. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    สู้ต่อไปครับ ผมว่าเวลาจะดีกว่านี้อีกมากถ้าเซ็ตทุกอย่างลงตัว
    เป็นกำลังใจให้ครับ

11. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    แบบนี้สิ CLEAR!!!

อาทิตย์หน้าไปเชียร์

12. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

คือไอ้ไทม์สลิปนี่คือลงไว้ตั้งหน้า 8 คือคุณ NinjaB11 ลงไว้ให้ดู
    พี่กานต์ลาดพร้าว42 ก้อมายืนยันอีกเสียง คือเข้าใจครับว่าคงไม่เปิด
    ไล่ดูกันตั้งแต่หน้าแรก บางคนที่เพิ่งเคยเล่นหรือเพิ่งเข้ามาชมกระทู้นี้
    ก้อเล่นคลิกกันหน้าสุดท้ายเลย......แล้วก้อไม่เจอกัน แล้วก้อมาหาว่า
    ทางทีมเราโอ้วอวดอย่างงั้นอย่างงี้ เหอะๆๆๆๆๆๆๆ ไม่เป็นไรครับ
    ไม่ว่ากัน ตัวผมเองยังอบคลิกแต่หน้าสุดท้ายเหมืนกัน จบข่าวครับ
    เปิดฤดูกาลซีซั่น 2009 แล้วมาดูกันว่าทางทีมเราผลงานจะเป็นอย่างไร
    ใครไปสนามก้อเดินมาที่พิทได้นะครับ พิท7 ทักทายกันได้ครับ
    ทั้งผมทั้งพี่โอพร้อมจะให้ข้อมูล รวมทั้งรับฟังทุกความคิดเห็นครับ

13. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ตามนั้นครับ คันนี้เป็นเครื่องที่มีระบบไนตรัส3STAGEซึ่งวันที่เทสวิ่งใช้แค่1STAGEเท่านั้นและยกที่ประมาณ350เมตรซึ่งออกมาได้เวลา 7.4วิ ซึ่งคงยังไปได้อีกแน่นอน เพราะยังไม่ได้ใช้อีก2STAGEถ้าถามว่าแล้วถ้าใช้อีก2STAGEจะเป็นอย่างไร ต้องติดตามชมครับ

14. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ อาจารย์ นี่แหละครับหนึ่งในคนที่ทำให้มันได้ 7.4
    เป้นบุคคลที่เซ็ทระบบช่วงล่างหลัง เจ๋งไม่เจ๋งสังเกตุดูได้ครับเมื่อวันเสาร์
    ใครที่ได้ไปดู Burn ออกไปตรงแหน๋วโบกเข้าเส้น Start ไม่ต้องโยกมือเลย
    เพราะช่วงล่างที่พี่กานต์เซ็ทไว้เนียนมาก เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณครับอาจารย์ที่มาช่วยยืนยันอีกเสียง

15. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

อาจารย์ กานต์ มาตอบเองเลย ชัดเจนนะคับ...:D:D:D

ผมว่าถ้าตามข่าวๆ รึ ติดตามอยู่เรื่อยๆ ไอ้ตัวเลขที่คุยๆกันนี่มันน่าจะผ่านๆตานะคับ

คุณ บุคคลทั่วไปที่ผิดหวัง ยังไงก็อย่าลืมเชียร์กันต่อนะคับ :D:D:D

16. vzapop

vzapop New Member Member

59
    5
    0
    เสาร์ที่ 7 ไปดูมา แทรกช่วงรอยต่อระหว่างผิวคอนกรีตกับผิวลาดยาง(แถวๆหน้าโรงอาหาร)อันตรายมาก
    นะครับ ต้องดูว่าสนามจะแก้ได้เปล่า ถ้าแก้ได้ได้เห็นเลขเด็ดแน่ ถ้าแก้ไม่ได้อย่ากดสุดเลย อันตราย
    นะ อย่าห่วงเรื่องเวลามากนะครับ(อยากจะดูตัวแรงนานๆ) วันนั้นนั่งดูอยู่บอกเลยว่า70% เสียหลักทุกคัน
    ยังไงก็ SAFETY FIRST

17. เชียร์กันต่อไปครับ ...

รอลุ้น ให้เห็นเลข 6 อยู่นะครับ อิอิ

18. มะคืนผมไปดูมา พี่เค้าวิ่งรอบเดียว แต่ประทับใจจิงๆ ออกยังกะลูกธนู เสียดายพี่เค้ากวาดเซ็นเซอร์ตรงปลายแทร็คไปด้วย เลยอดเห็นเวลาดีๆเลย ว่าแต่..มะคืนไปมีช่างไปหน่อยเดียวล่ะครับ2คนเองมั้ง สงสารตอนเข็นรถนี่แหละครับ คงหนักน่าดูเลย ดีนะสปอนเซอร์ดีอุตส่าห์มาช่วยเข็น อิอิ

19. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ก้อผมเองแหละครับคนเข็น เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ใช่ช่างด้วย คนจูนกับผู้ช่วยคนจูน ช่างนอนเล่นอยู่อู่ครับ
    เพราะเครื่องเซ็ทมาจากอู่แล้วไม่ต้องมาก้อได้ V8 นี่สบายๆจิงๆ
    แล้วก้อไม่ได้กวาดเซ็นเซอร์ด้วยครับ ไม่โดนแม้แต่นิดเดียว
    สังเกตุได้เมื่อคืนตรงพิทคนขับ มีกล้องวีดีโอติดอยู่ กลับมาเรามาเปิดดู
    ไม่ได้กวาดเลยครับห่างเป็นเมตร ติดตามดูภาพในรายการนี่แหละมันส์
    ได้ครับ ส่วนเรื่องเวลารอไทม์สลิปครับ เวลาไม่ขึ้นแต่มีไทมสลิปครับ
    ทำลายสถิติตัวเองไปเรียบร้อยแล้วจาก 7.4 แต่ผมยังไม่สามารถบอก
    ได้ว่าเท่าไหร่ ผมรอเอาไทม์สลิปมายืนยันกับเพื่อนๆดีกว่าครับ
    ภายในวันนี้แหละ......อย่าช็อกกันนะครําบบบบบบบบ เหอะๆๆๆๆๆ
    ออกแรงซะขนาดนั้นผมยืนอยู่ กับมร.ริชาด ยังอึ้ง..............

20. รอชมเวลาที่ชัดเจนครับ แต่ตอนออกนี่อึ้งมากๆเลยครับ กระชากออกได้สุดยอดมากเลย ผมว่าต้องได้7 ต้นๆเเน่เลย ขนาดมีเป๋ไปเป๋มาด้วยนะนั่น:)

21. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    มาแง้ววววววววว Timeslip เมื่อวันเสาร์สดๆร้อนๆเลยจากเครื่องแฟ๊ก
    ลองเทียบฟรอม์การขับตอน 7.4 กับอันนี้ดูครับ
    อันเก่า
    0-60ft ET 0.113
    1/8 Mile ET 0.4847
    1/8 Mile Km/h 237.405 KM/H
    1000 ft ET 6.266
    1/4 Mile ET 07.478
    1/4 Mile ET 287.059 KM/H
    Total Time 09.757

ยืนยันได้นะครับว่าไม่ได้กวาดเซนเซอร์ปลายเส้นไปครับ
    พอพี่โอจอดหน้ายาวยังไม่ทันออกมาจากรถหมวกยังไม่ถอด
    ถามผมคำแรก 6 เท่าไหร่วะเดียว เวลาดันไม่ขึ้น เห็นเค้าบอก
    เซนเซอร์กระจายลองขับมอไซค์ไปดูปลายเส้น ไม่ไตแม้นิดเดียวครับ
    เสียงเครื่องตอนเข้าเส้นคงดังไปกวนการทำงานของเซนเซอร์มันอะครับ
    ผมลองคำนวนดูแล้วด้วยสมองอันน้อยนิดของผม ผมว่าได้ 6 ปลายๆอะครับ
    ผมว่าน่าจะ 6.9 ครัอย่างไม่เป็นทางการเนื่องเวลาในไทม์สลิปมันไม่โชว์
    เด๋วไว้จะเอาภาพจากกล้อง On Bord ที่ติดอยู่กับรถมาให้เพื่อนๆชมกันครับ
    กล้องตัวนี้ผมดูแล้วนะครับ ไม่ต่างอะไรกับคลิปยูทูปที่เราดูกันเลย
    อารมณ์ได้เหมือนกันเปี๊ยบ เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ยังไงขอบคุณที่ทุกท่านที่ตามเชียร์กัน เสียดายที่เซนเซอร์ที่สนามมีปัญหา
    เลยอดเฮกันดังสนั่น

22. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ดูจากเวลาเปรียบเทียบทั้งใหม่และเก่าแล้ว บอกได้คำเดียวว่าต่ำกว่าเดิมแน่นอนครับพี่น้อง ส่วนว่าจะเท่าไหร่นั้นต้องติดตามต่อไปครับ

23. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

กราบขอบพระคุณอาจารย์อีกสักคราครับ
    นี่แหละครับ กูรู ของวงการ สอนโผมทุกอย่าง
    บอกถึงการดูเวลา ต่างๆนาๆ ขอคุณครับพี่กานต์
    หายยังครับพี่คิดถึงจัง

24. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    Mission ใหม่ของทีมเราคือการทวงสถิติที่ นิวซีแลนด์ทำไว้ครับ มาติดตามกัน
    กับเครื่อง Super Power N/A ยิง Nitrous 40 หัว เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เมื่อวันเสาร์ยิงไป 10 หัวโดดขนาดนี้ พี่โอยังไม่อยากยิง 40 หัวครับเพราะกลัว
    จะบิน เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. Dr. Jeff Harper

Dr. Jeff Harper New Member Racer

121
    14
    0
    I am not sure that Khun O would have run a "6-second" (6.99) elapse time (ET) run according to the timing slip he posted here. I have researched similar cars (dragsters) and compared their full time slips with his:

"Example=> dragster ... Actual incremental times = 60 Ft = 1.033 330 = 2.919 660 = 4.515 @ 153.37 1000 = 5.912 1320 = 7.116 @ 185.54. "

Notice the 1000 foot time (5.91 vs 6.11 fro Khun O) and the eventual 1/4 mile time (7.11), and an almost identical 60 foot time (1.033 vs a 1.09 for Khun O). Khun O was definitely very close to a 6 second run . . . but perhaps "only a 7.2 second run.

Of course we wouldn't have to be speculating on an actual ET for Khun O if the track had not mysteriously had a "problem" with their timing equipment on that one-and-only particular run that night. We racers will not tolerate any monkey-business with the timing or reporting of the timing of drag races. The track, and the racers, are not toys to be played with in somebody's childish games.

26. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ40หัวมันจะขนาดไหนกัน รอชมละกันนะคราบ

27. คนไทย

รถคันนี้จะวิ่งเลข6คงเป็นเรื่องปกติไม่ได้เป็นความพิเศษเลยคับ..กับเครื่องที่มีความจุ1x,xxxซีๆกับแรงม้หลายพันตัว...ไม่ใช่เรื่องยากคับ...แต่ตอนนี้ส่วนตัวผมคิดว่ารถคันนี้มันทำเวลาได้น้อยกว่าที่ควรจะเป็นด้วยซ้ำเพียงแต่ว่าเพราะเหตุใดแค่นั้น รถคันนี้เป็นที่1ได้ไม่แปลกเพราะผมเห็นรถคันอื่นความจุ3,400บ้าง4,000บ้างเวลาเป็นทางการที่ไม่ใช่คาดเดาเอาตามตำราวิ่ง7วิ่ง8 แถมเวลาอย่างเป็นทางการดีกว่าด้วย ถ้าจะเทียบว่าใช่แก็ส40หัวจะวิ่งเท่าไหร่เมื่อตอนนี้ใช้10หัว แล้วถ้ารถคันอื่นบอกว่าถ้าผมมีซีๆรถเท่าคุนผมว่าเอามาเทียบตามตัวเลขรถคันอื่นคงวิ่ง4-5วิไปแล้วคับ แถมตัวรถก็ได้เปรียบ.....***จะเทียบรุ่นต่อรุ่นรถคันนี้เมื่ออยู่ในไทยแพ้รถคนไทยทำเองหลายคันนะคับ**แต่แค่คนอื่นเขาไม่ได้เอาเงินไปซื้อความสำเร็จสำเร็จรูปมาค่นั้นคับ

---ถ้าอยากให้คนิ่นยอมรับตอกเลข6ต่อหน้าแฟนๆหน่อยคับเอาเลข7ต่อหน้าแฟนๆยังได้แค่ตอนซ้อมเลยถ้าจำไม่ผิดนะ---
    -----เปรียบเทียบนะคับ ไม่ใช่นักบอลทุกคนที่ใส่รองเท้ารุ่นดังๆที่นักฟุตบอลดังๆใส่แล้วจะเตะเก่ง**หรือไม่ใช่คนทุกคนจะขับรถที่มีแรงม้าพันกว่าตัวแล้วจะขับได้ดี---แล้วที่สำคัญรถแรงไม่ได้มีแรงม้าเยอะเยอะไว้โม้แต่มีแล้วต้องใช้ได้จริง ลงพื้นจริง ไม่นั้นทีมฟุตบอลที่เล่นดี นักเตะดัง รูปเกมดีแต่ไม่ได้แปลว่าเขาจะชนะนะคับ หลังเกมก็สงครามขี้ปากอะคับน่าจะชนะถ้าไม่อย่างนี้อย่างนั้น...
    (ขอโทษสำหรับคนที่ไม่เห็นด้วย ด้วยนะคับ แค่ตอนที่พิมผมอารมเสียเลยหาที่ระบาย...555555)

28. 777777

777777 Guest

0
    0
    0
    777

ผมว่าโดนรถมีประตูแน่อะคับปีนี้.....ถ้าหน้ายาวแพ้รถมีประตูคงฮาดีนะคับ5555

29. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

อื่มมมมมมมมมม ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็น

แหม่เข้าใจหาที่ระบายเหมือนมีบางสิ่งบางอย่างไม่ได้ดั่งใจคุณนะครับ
    ผมว่าไอ้เสาร์ที่ผ่านมาก้อคงแคลงใจหลายๆคนว่าทำไมเวลาไม่ขึ้น
    แล้วพี่โอไกวาดเซนเซอร์ที่ปลายเส้นหร๋อ เจ้าตัวยืนยันไม่ได้กวาดไป
    แถมขี่มอเตอร์ไซค์ไปดูปลายเส้นว่ากวาดจิงมั๊ย เซนเซอร์อยู่ครบทุกตัวครับ
    แล้วคุณบอกว่าแพ้รถคนไทยทำอยู่หลายคัน ยอมรับแพ้เรื่องความสวยงาม
    แต่เวลาทีมผมก้อยังยืนอยู่นะครับสำหรับเวลาที่เป็นทางการ 7.4 วินาที
    แถมคำนวนเวลาในไทม์สลิปที่ไปวิ่งล่าสุด ระยะสุดท้ายคือ 300 เมตร
    ก่อนเข้าเส้นแน่นอนครับมันต่ำกว่า 7.4 แน่นอน ผมสายตาเป็นพันๆคู่ในสนามเห็น
    และได้ยินว่ารถของเรากดคันเร่งเข้าเส้นแน่นอน มันไม่ใช่เรื่องที่เราขี้โม้โอ้อวด
    เลยนะครับ เราไม่เค้ยออกมาแหกปากตะโกนบอกนะครับ ว่า เฮ้ย กูจะเอา6วิ
    กูจะเอา7วิ ไม่เคยบอกสักคำลองไปเปิดกระทู้ดูได้ครับ ที่มันมาได้เพราะ
    ความตั้งใจมุ่งมั่นของทาง ทีมช่าง ทีมงาน นักขับ เองครับ
    เรื่องเงินซื้อความสำเร็จ ลองมองให้กว้างครับแล้วจะตาสว่าง
    อะไรบ้างครับที่ไม่ลงทุน คุณมีโรงผลิตลูกสูบเองหรอ มีโรงงาน
    ทำบล็อกเครื่อเองหร๋อ ก้อเปล่าก้อต้องอาศัยเงินกันทุกทีมอยู่แล้ว
    คุณจะแข่งรถแต่คุณไม่มีเงินทุนมันก้อไม่ได้ คุณจะเอาจักรยานมาแข่ง
    เก็บคะแนนสะสมงั้นหร๋อครับ เมื่อคุณมีรถคุณก้อต้องคิดสิครับ
    ว่าทีมอื่นๆเค้าดีกว่ามั๊ย ถ้าดีกว่าเราจะทำยังไงให้เราเทียบเท่าหรือเหนือกว่า
    ก้อแน่นอนครับก้อต้องมีการลงทุน............กรุณาแยกให้ออกนะครับ
    แข่งรถกับลงเรียนหนังสือ อะแน่นอนคุณเรียนหนังสืออะแน่นอนเกรดออกมา
    ดีไม่ดีอยู่ทมี่สมองคุณ คุณเรียนไม่ดีสอบตกคุณก้อโง่ คุณสอบได้ที่หนึ่ง
    ก้อสมองคุณล้วนๆนี่แหละคุณไม่ได้ใช้เงินซื้อเกรดแน่นอน แข่รถถ้าคุณ
    ไม่ลงทุนทำรถที่เป็นที่1ผมว่าก้อจอดปลุก กระเพรา ปลูกสาระเนห่ดีกว่ามั้ง

อ่ออีกอย่างครับ
    "ถ้าอยากให้คนิ่นยอมรับตอกเลข6ต่อหน้าแฟนๆหน่อยคับเอาเลข7ต่อหน้าแฟนๆยังได้แค่ตอนซ้อมเลยถ้าจำไม่ผิดนะ---
    "

ก้อยังไม่เคยเห็นหน้ายาวคันไหนประกบคู่วิ่งเลยครับ หรือคุณเคยเห็นครับ
    ก้อเห็นวิ่งโชว์ วิ่งซ้อมกันทั้งนั้นผมมั่นใจนะครับไม่เคยเห็นประกบคู่เลย
    จิงๆนะ ซ้อมกันทุกคัน

ขอบคุณครับ

30. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

รบกวนใครก็ได้ช่วยแปลไห้หน่อยนะครับ :):)

แปลออกบ้าง ไม่ออกบ้าง กลัวจะเข้าใจความหมายผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้