>>>New Dragster สัมผัสพื้นเอาบรรยากาศ...หมดฝนพร้อมลุยเต็มอัตราศึก (รูปหน้าสุดท้าย) @7.274 Sec. สถิติ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย DEAW SIGNAL*, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สุดยอด อลังการมากครับ

2. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    น่าไปดู ยังไงไปแน่ๆ คับ
    มันส์ๆๆๆ ฮ่าๆ

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สุด สุด

4. ตอนนี้สเตปใหม่เป็นยังไงมั่งอ่ะครับ
    จขกท.มาอัพเดต หน่อยครับ.........

5. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    วันนี่น่าจะมีเซอร์ไพรซ์ Dragster หน้ายาวลำที่สองจาก Signal
    จะผยองเดชในงาน Race Drag ที่สนามเทพนคร
    วันนี้ชุดใหญ่ไป 4 คัน หน้ายาว2 เฟรม1 บ้าน1
    หน้ายาวลำใหม่เครื่อง วี8 ดมไนตรัสอีกแล้วครับท่าน
    มาดูกันวันนี้จะ7ไหม ได้ข่าวว่าวันนี้สนามเทพนครโค๊ทแทร็ค
    มันสืแน่ๆ ไปเจอกันค๊าบบบบบบบบ

6. แรงมากๆๆๆเลยครับ(ปาก)

7. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    ว๊าอีกนิดเดียวเอง อิอิ

ถ้าออกตัวได้ดีทิ้งผมหายแน่เลย :D แรงจริงๆ

ว่าแต่คะแนนเท่าไรกันแล้วพอรู้บ้างไหมครับ

8. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    ไม่รู้เลยคับพี่นัท เหอะๆๆๆๆๆ เพิ่งสายจากคุณอภัสพงศ์ เมื่อกี้เองพี่
    ก้อยังถามแกอยู่ แกบอกไม่รู้ แต่เมื่อคืนมันส์สุดๆแล้วพี่ สองคันนี้นี่มันส์จิงๆ
    เมื่อคืนนี่รอไฟเขียวทั้งคู่เลยนะกว่าจะโดดออกกัน แต่เมื่อคืนพี่นัทโดดออก
    เกือบครึ่งลำนี่พี่ 100 เมตรผมยังเห็นนำอยู่เลยแต่มันส์จิงๆเมื่อคืน
    แต่สนามที่แล้วไม่ต้องสืบพี่ พี่นัททิ้งไปสองลำตั้งแต่100เมตรแรก
    เหอะๆๆๆๆๆๆๆ เดือนหน้าเจอกันครับพี่ สุโค่ยยยยยยย

9. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    ครั้งหน้าอีกตัวแรงม้าน้อยกว่าด้วย เวลาออกตัวก็น่าจะฟรีทิ้งน้อยลง (งานนี้มีโดนทิ้งห่างแน่ๆเลย 55)

พี่โอสดจริงๆไหล่หลุดจนรถจอดที่ปลายเส้น ผมช่วยดึงให้เข้าที่ กลับมาที่ต้นสนามยังไปกระแทกไหล่ให้เข้าที่กับซุ้มขายน้ำอีก ทำไปได้เจ็บนะนั่น *0*

ว่าแต่คนก็แรงนะครับ เดิมๆก็ขับเนียนอยู่แล้วโด๊บเพิ่มขับเนียนกว่าเดิมได้อีก อิอิ

10. สุดยอดคับ

11. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    คืนนี้เจอกันที่สนามคลอง5 ค๊าบบบบบบบบบบ
    ครบทุกคัน ดมไนตรัสทุกคันเช่นกัน

12. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    น้องฝนมาอีกแล้วคืนนี้ อดไป.................................

13. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    แดดเปรี้ยงๆ...ไม่มีเสียงฝน มันสืแน่ๆครับวันนี้ได้วิ่งคู่กับพี่ตาสักที มันสืแน่ๆ หึหึหึหึหึหึหึหึ
    ไปเจอกันที่สนามนะครับ ตอนนี้อยู่อู่เตรียมรถกันอยู่ครับ ไปเจอกันที่สนามน๊าค๊าบบบบบบบ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  14. Aod+Otto

292
    22
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยคน

15. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เดี๋ยวเจอกาน

16. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เดี้ยวรอฟังผล...นะพี่

---------- Post added at 19:45:37 ---------- Previous post was at 19:45:22 ----------

เดี้ยวรอฟังผล...นะพี่

17. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    จัดไปสถิติใหม่คร๊าบบบบบ

18. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0
    เมื่อคืนก้อเป็นอีก1คืนที่สนุกสนานกันไปนะคร๊าบบบบบบท่านผู้ชม รันแรกใครได้ไปดูตรงม๊ากกกกกก ตรงไร้ที่ติจิงๆ
    ตามระเบียบครับเราอยู่ในแทร็ก A ซึ่งเป็นแทร็คที่เสียเปรียบเพราะมีความลื่นอยู่ ขนาดโค๊ทแทร็คแล้วก้อยังลื่น
    คูแข่งของเราฟาวล์ไฟไปเราเลยวิ่งกระชากออกตัวแรงคนขับเค้าดันยกคันเร่งเซฟเครื่องเพื่ออีกสองรันที่เหลือ
    เลยได้มาแค่ 7.267 วิ เลยกลายเป็นเหมือนฟ้ากลั่นแกล้งไม่ 6 วิสักที รันที่สอง เราก้อทำการวางแผนตามที่เรา
    เตรียมการไว้โดยการ เข็นรถเอาล้อไปจุ่มน้ำไว้ก่อน รอให้พี่ตาติดเครื่องก่อนเราค่อยติดตาม 5555555555+
    (แผนตรงไหนวะเนี่ย) ก้อเบินร์ออกไป แต่รันนี้เบินร์ไม่นักเท่ารันแรก เพราะรันแรกเรากะเกิดเลยเบินร์หนักๆ
    รันนี้ก้อกะปิดบัญชีไปเลยเพราะพี่โอเห็นความเหน้ดเหนื่อยของลูกน้องจึงไม่อยากให้มีรันที่3เกิดขึ้นจึงเข้าไฟ
    แล้วชิงไฟออกตัวไปก่อนนิดเดียวเท่านั้น แทบจะออกพร้อมๆกัน ........."และแล้วสิ่งที่แฟนๆชาวไทยอยากให้เกิด
    ก้อเกิดขึ้นเมื่อพี่โอฉีดไนตรัสครั้งแรกในประวัติศาสตร์ ไฟออกท่อสวยงามหยดย้อยลุกไฟสีฟ้าๆได้อารมณ์มันส์ๆ
    แต่หารู้ไม่ฉีดแล้วเลววววววววววววกว่าเดิมอีกครับ"
    แทร็คไม่จับยางได้เต็มที่ทำให้การฉีดปุป ฟรีทิ้งปั๊ปทันที
    เสียดายแก๊สแต่ก้อฉีดเอาใจกองเชียร์ครับ อุตสาห์มาเชียร์กันเลยเอาซะหน่อย และก้อเข้าเส้นไปด้วยเวลา 7.5 วิ
    ส่วนพี่ตาเข้าไป 8.0 จบเกมส์ชนะไป 2-0 ส่วนอีกคันมีปัญหานิดหน่อยครับเด๋วแก้เสร็จคงได้ชมได้ดูกันแน่นอน

ป.ล.ใครเมื่อวานที่เอาไม้ตีหัวผมแล้วชิงไทม์สลิปไปรบกวนลงให้ด้วยยยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    รูปพรรณชายร่างท้วมสูงวัยนิดนึง.....รบกวนลงให้ด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

19. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    555 รอแปรบดิเพิ่งกินข้าวเสร็จ แหม่จายร้อน

20. DEAW SIGNAL*

421
    54
    0

เอาทั้งสองรันเลยนะพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

21. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เอารันสถิติไปก่อน ติดงานด่วน 7.265 วิ

22. สงสัยต้องเสียตังค์เติมน้ำมันไปดูที่สนามซะแล้วมั้งเนี่ย อยากไปฟังเสียงหววานๆจากเครื่อง V8 จะแย่อยู่แล้ว

ได้แต่ชมภาพทางทีวี เรื่องโปรแกรมที่จะลงแข่งเดี๋ยวผมโทรเช็คจากท่านเดียวอีกทีนะครับ

23. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    RT 0.009 แม่เจ้า

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:48:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:48:10 ----------

RT 0.009 แม่เจ้า

24. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ยิงแก๊สด้วย....หุหุ

ดีใจด้วยนะคับ กับเลข สวยๆ...

25. Aod+Otto

292
    22
    0
    ยังแรได้อีก

26. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    >>>หล่อที่สุดในซอย...เมื่อจงอางพลัดถิ่น ปราบ งูดินเจ้าที่กับสถิติใหม่!! 7.274 Sec.สถิติประเทศไทย By Super Dragster N/A Nitrous จากพี่โอ SIGNAL*

แหม่พาดหัวกระทู้ ซ่ะ อันนี้น้องกานไม่รู้เรื่องน๊ะ

ว่าแต่สถิติเนี่ย 7.265 น่ะ

27. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D

28. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    จ่าเดย์ ยิ้มฟันขาวเลยน่ะ

29. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ยังแรงได้อีก....รอชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้