------@@รูปแข่งDRAGที่คลอง5ครับ(6/กย/51)@@------

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย aek_shinobu, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ORiON]

[ORiON] New Member Member

35
    0
    0
    ขอบคุณครับ พอดีกำลังเก็บตังซื้อรุ่นนี้อยู่ เลยอยากรู้ว่าจะมีชุดแต่อะไรสวยๆ
    บ้าง เพราะไม่ค่อยเห็นใครแต่กัน ถ้าได้เมื่อไหร่จะมาขอความชี้แนะอีกที
    ฝากเนื้อฝากตัวล่วงหน้าครับ

2. The_PooM

The_PooM New Member Member

9
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ชอบแพนเค้ก เหมือนกันเลยคับ

เห็นทีไร หัวใจมันหวั่นไหว

3. [ORiON]

[ORiON] New Member Member

35
    0
    0
    แสดงว่าใจตรงกันเลยครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้