เอ้า เอ้า ใครได้รางวัลอะไรกันมาบ้าง ในรายการ Carclub Drag Battle สนามที่ 2 มาโชว์หน่อยคร๊าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OaTT_B14, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    กรณีเดียวกะพี่ติ่งอ่ะป่าววววว.... :D:D:D

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    คิด มาก ผม ร่วง

อิ อิ อิ

3. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ฮา สองรอบสุดท้าย โคดดดดด อิอิ
    19.9xx คู่ NV สีเขียว แถวบ้านเรียก ทะลุ เข้ารอบ?????????? ฟลุคเห็นๆ
    19.9xx รอบชิงที่ 1 คู่ พี่หนึ่ง AE เข้า 402 เมตร ปุ๊บ พี่หนึ่ง ชูนิ้วโป้งให้ ยังตีความหมายไม่ได้ว่า โกรธ หรือ เยี่ยม อิอิ ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย ซะงั้นนนนนน ?????????? กว่าเดิมอีก ได้ถ้วยเฉยเลย เรื่องมันเป็นงี้แหละคร๊าบบบบบ อิอิ บอกได้เลยคร๊าบบบ ไม่มีซ้ำสองแน่ เพราะ ลูกฟลุค เน้นๆ:D:D:D:D:D

ไม่ ควอลิฟายพลาด ได้ถ้วยแน่นอนพี่น่ะ โอ๋ๆ อย่างอนกันเลยน๊ะะ:D:D:D:D:D

4. KWAN B11

KWAN B11 New Member Member

146
    31
    0
    ได้ความมันกลับบ้านครับ

5. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ยินดีด้วยครับ สำหรับรางวัลต่างๆๆ:):)
    แต่ไม่ยินดีกับรางวัลกองเชียร์ยอดเยี่ยมเลยครับ มีด้วยเหรอรางวัลเนี่ย:D:D
    เดี๋ยวคราวหน้าผมจะเอารีดเดอร์นักศึกษามาสู้ครับ:D:D

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แค่ลม ปาก เป่า ผม ไม่เชื่อ ครับ

ต้อง พา มาเร๊ย พี่ น้อยยยยยยยยยยย

รอ อยู่

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    รองแชมป์มาแว้ววววววววววววววววววว

8. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    แหล่มเลยง๊าบบบบบบบ:D:D:D:D:D

ช่วยบรรยาย บรรยากาศ นิดนึงคร๊าบบบ ท่านที่เปือกษา:D:D:D:D:D

9. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
  10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    รูปไม่มา รออยู้ น้าา :D

11. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบบบบบบ...;)

ต้องขอบคุณทุกคนที่ไปร่วมกันเชียร์น่ะครับ มันเป็นถ้วยของทุกคนที่ร่วมเชียร์น่ะครับ
    ถ้าเชียร์อยู่คนเดียวคงไม่ได้แน่ครับ ขอบคุณพี่น้องทุกคนนะครับสนุกมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้