@ ขอขอบพระคุณ Super E-Car ด้วยครับ......เจอกันแล้ว update @

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nicecar, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0

แม่นแล้ว :):)

Foam_Advance ถูกใจสิ่งนี้
  2. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    สุดยอดด

3. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    รถตาโจ๊กแปดริ้วครับผม ไม่ผิดแน่นอน

เดี๋ยวจะแจ้งเจ้าตัวให้ทราบอีกทีนะครับ

หรือไปหาที่บอร์ด 8rew ได้เลยครับ เจอแน่นอน

4. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0

นั่นไง....ได้ข้อมูลแล้ว เดี๋ยวจะตามเข้าไปหาในบอร์ดแปดริ้วครับ ขอบคุณท่านที่แนะนำมาด้วย ว่าแต่...น่าจะใช่ล่ะ เพราะผมบอกรูปพรรณรถชัดเจน เดี๋ยวมาแจ้งความคืบหน้าต่อครับ

5. ปรบมือให้อีกคนค๊าบ เยี่ยมยอดจิงๆ

6. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เยี่ยมครับ

7. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    นี่ละครับ วงการรถซิ่งถึงได้เจริญ ตาโจ๊ก อะไหล่ซิ่ง แปดริ้ว พี่น้องชาวแปดริ้วยินดีจริงๆครับ

8. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ดีทั้งคนช่วย และดีทั้งคน Post รู้จักขอบคุณครับ กอล์ฟ ผมยังอยากได้รถคุณอยู่ดีอ่ะแหละไม่มีที่จอด เอารถมาฝากผมก่อนก็ได้นะ

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ตาโจ๊ก นิสัยดีครับ.........

10. Not Bad

Not Bad New Member Member

389
    1
    0
    มีน้ำใจดี น่ายกย่อง

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีครับ

12. สิปปธน

สิปปธน New Member Member

557
    2
    0
    เล่นซะลอยเลยครับ คนไทยด้วยกันครับพี่ ช่วยเหลือกันครับ สังคมจะได้น่าอยุ๋ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ กอล์ฟ Za - Ka - O

ผมว่าโลกกลมนะเนี่ย เพราะเมื่อก่อนผมก้อเคยเล่น sky r30 เหมือนกัน รุ้จักพวกพี่ในคลับอยู่ครับ ยินดีและดีใจจริงๆๆครับที่ได้รู้จักครับ

อ่านแล้วปลื้มครับ สังคมรถซิ่งจะได้น่าอยู่ครับ

ขอบคุณพี่กอล์ฟ Za -Ka - o ด้วยครับ และทุกท่านๆๆที่เข้ามาร่วมอ่านและตอบกระทู้นี้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Foam_Advance และ nitarn ถูกใจสิ่งนี้
  13. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ดีจัง..

อย่างน้อยก็มีเรื่องดีๆ มาประดับกระทู้บ้าง
    ขอบคุณผู้ให้ความช่วยเหลือด้วยคนครับ

14. eakzub

eakzub New Member Member

442
    0
    0
    เยี่ยมมากๆเลยครับ ทำดีต่อไปนะโจ๊ก กิจการจะได้รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป :D

15. nos_nu

nos_nu New Member Member

248
    2
    0
    คนดี หายากครับ.....นับถือครับพี่

16. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    มีน้ำใจน่ายกย่องมากครับ

17. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    อ่านแล้วน่าชื่นใจดีครับ เยี่ยมครับ

nuno69 ถูกใจสิ่งนี้
  18. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เรื่องดีๆ ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้