แนะนำหน่อย ............ชื่อไร ใช้รถไรกันบ้าง

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย joyce626_kms, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Indygirl69~

Indygirl69~ New Member Member

3
    0
    0
    เป้จ้า
    VOLVO940 จ้า

2. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    อยู่มานานแหละแต่ลืมลง...

ป่านคะ W124<standard> & E36<1jz gte m/t>

อยู่แถวสะพานใหม่กับติวานนท์ เรียน มกท(กล้วย) เจอกันทักด้วยนะ

mafiabeer ถูกใจสิ่งนี้
  3. ^poonim^

^poonim^ New Member Lady Member

19
    0
    0
    หุหุ.........แรงดีกันจัง

หวัดดีจ้า น้องเอ มาขอร่วมชายคาด้วยคน

ชื่อ ปูนิ่ม จ้า Accord Diamond Eye สีดำ วิ้งๆๆๆๆๆๆๆ

โซน ลำลูกกา - รามอินทรา - มีนบุรี จ้า:rolleyes: :rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2007
  4. boatae110

boatae110 New Member Member

54
    1
    0
    ผม boatนะคับ ขับ a31 แวะมาทักเฉยๆคับ มาจาก casanova cars club ยินดีที่ได้รู้จักด้วยนะคับ

5. ไตเติ้ล

ไตเติ้ล New Member Member

60
    1
    0
    สวัสดีครับผม " เติ้ล " คร๊าบบบ
    eg 3D สีเหลือง spoon ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบบ :D

6. mafiabeer

mafiabeer New Member Member

17
    8
    0
    หวัดดีด้วยจ้า...

7. aphro-dite

aphro-dite New Member Member

7
    0
    0
    white 3 door b 16 A คะ

8. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ชื่อเอค่ะ...

เฮ้ย!..ผิดบอร์ด

9. pba

pba Member Member

55
    1
    8
    เพิ่งเข้ามาครั้งแรก ขอแอบชมด้วยคนคับ

10. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    หวัดดีค๊า...

ชื่อ.... ปิ่นค๊ะ Yaris สีน้ำเงิน

วิ่ง : บางกรวย - พญาไท ค๊ะ

11. >o<ToOdTu>o<

>o<ToOdTu>o< New Member Lady Member

12
    0
    0
    สวัสดีค่ะ ชื่อ ตุ๊ดตู่ นะคะ
    ขับ Soluna เดิมๆค่ะ

12. OreO_AweeN

OreO_AweeN New Member Member

89
    1
    0
    ดีค๊า ชื่อ อวีน นะ
    ขับ BenZ ค่ะ เดิมเหมือนกัน

13. hatcha

hatcha New Member Lady Member

24
    0
    0
    ชื่อ ออนนะ ค่ะ
    ขับ BenZ ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

14. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    สาวๆเพียบ...แต่หนุ่มๆยิ้งกว่าเนื่องมาจาก...(รู้ๆกันอยู่)
    สาวๆสมัยนี้เก่งนะ ไม่ว่าจาขับรถแรง แต่งรถสวย แถมรวยเสน่ร์อีกด้วย...(แล้วผู้ชายจาไปไหนรอด)
    ใครเห็นด้วยกับผมบ้าง

15. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
  16. มะเหมี่ยว

มะเหมี่ยว New Member Member

11
    1
    0
    ชื่อ มะเหมี่ยว จ้าาา
    - EK ตาโตหน้าหวาน-

ทีมงานมอสยาม ทีมเดียวกะเจ๊ a'mad dog เลย จำได้อ้าป่าว
    (เด็กหยามยู)

17. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    จำได้ อิอิ

18. หวาดดี ค๊าาา ชื่อ ขวัญ ค่ะ

City Type Z สีแด๊งแดง .. จ๊ะ

วิ่งโซน ประชาชื่น - เกษตร - นวมิน - เรียบด่วน - กม.5

:):):)

19. ดีค่ะแอนนะค่ะวิ่งโซน เพรชเกษม ขับD4D ยินดีที่ได้รูจักทุกคน ฟ๊ากเนื้อฟ๊ากตัวด้ายนะค่ะ

20. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    เรียนธุรกิจใช่ป่าว หน้าคุ้นๆ เรียนstat ภาคค่ำห้องเดียวกับเราป่ะ :D:D:D

21. KenGANDBenZ

KenGANDBenZ New Member Lady Member

17
    0
    0
    ชื่อเบนซ์...ค้า....ขับเซฟฟิโร่ A31 สีข๊าว สีขาว แม๊ก 18 หน้า 8 หลัง 9 เครื่อง 1 JZ TURBO ........บางแสนค้า

22. Kungking_civic

Kungking_civic New Member Lady Member

10
    1
    0
    กุ๊งกิ๊งค่ะ 4 Door วิ่งเทพารักษ์ - ศรีนครินทร์ค่ะ

23. Dj_zaa

Dj_zaa New Member Lady Member

8
    0
    0
    ตาลจร้า
    ขับมิตซู สีขาวจร้า

24. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0

อ่านะ ทำเนียนนะเป้ เหอๆ

25. @6426@

@6426@ New Member Member

430
    0
    0
    แหม..ไม่มีคำบรรยาย ครับ เลิด มาก ครับ คลับนี้

26. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    เหอเหอ

27. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    ชื่ออาร์มนะครับถ้าเจอกันบนถนนทักทายกันได้นะครับ

28. beamby

beamby New Member Member

3
    0
    0
    บลีม ค่ะ.. new vi os

29. bullgette

bullgette New Member Member

9
    0
    0
    ดีคะ ชื่อติ๊ก

ขี่ FD1 กำลังจะเป็นลัทธิ mugen :D

30. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    ม่อนค่ะ jazz ดำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้