PSP แจกสูตร PSP บทสรุปทุกเกมส์ CWCHEAT

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย soodgame, 4 สิงหาคม 2018

แท็ก:
< Previous Thread | Next Thread >
  1. soodgame

soodgame Member Member

49
    0
    6

พอเข้าเกมส์แล้วให้เรากดปุ่ม SELECT ค้างไว้ประมาณ 3 - 5 วินาที โปรแกรม CWCHEAT จะรันขึ้นมาทันที ให้เลือก Select Cheats โดยกดปุ่ม X เข้าไป จะมี Code ให้เลือกเปิดถ้าต้องการเปิด Code ให้เลือก [y] ถ้าไม่เปิดให้เลือก [n] พอเลือกเสร็จให้กด O ออกมาแล้วตรวจดูว่าตรง Enable cheats เป็น [y] อยู่หรือป่าว ถ้าไม่เป็นก็ทำให้เป็น [y] แค่นี้ก็สามารถใช้สูตรได้แล้ว นอกเหนือจากกระทู้นี้ ก็ไม่มีกระทู้เกี่ยวกับสูตรโกงเกมในบอร์ดผมแล้วนะครับ ผมไม่สนับสนุนให้ใช้สูตรโกงในการเล่นเกมนะครับ มันหมดความสนุกไปเยอะ

สูตรเกมส์ PSP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้