การแข่งขันรายการ Auto Special Gymkana วันที่ 22 ต.ค.49 ณ.โรงเบียร์เยอร์มันตะวันแดง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย godzilla150, 6 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    แวะมาให้กำลังใจ:D

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ถึงจะแพ้ แต่ก็ยังสู้อยู่ครับ ยังไม่เลิกเล่นง่ายๆ อยากซ้อมให้มากกว่านี้ พี่ๆไปซ้อมกันที่ไหนมาโพสบอกด้วยนะครับ สู้ๆๆๆ :p :p :p

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อย่าลืมสเต็ปการเซ็ทรถที่พี่บอกไปนะ... เด๋วจะค่อยๆ บอกเราไปเรื่อยๆ น่ะ อย่าคิดว่าพี่สอนเลยนะ พี่แค่ทบทวนสิ่งที่พี่เรียนรู้มาจากประสบการณ์การแข่งมาก็พอน่ะ...:)

4. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    สู้ๆๆๆๆด้วย ว่าแต่แนะนำผมบ้างน่ะ รถน่าจะเรียบร้อยเดือนหน้า อิอิอิ:D

5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แพ้แค่เสี้ยววิเอง-ไว้มีที่ซ้อมให่มก่อนแล้วจะบอก:) :)

6. balloon.com

687
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่ ผมจะพยามทำให้ได้ ทุกคำพูดที่พี่ และพี่ๆคนอื่นๆแนะนำมาผมจะจำและจะพยามนำไปใช้ บอกตรงๆว่าผมชอบมากเลย Gymkhana และผมจะพยามคิดว่ามันไม่ใช่การแข่งขันที่เอาเป็นเอาตาย มันเป็นแค่กีฬาเพื่อสร้างประสบการณ์ที่นำไปใช้ในชีวิตประจำวัน จะได้ไม่เครียดเวลาแพ้ :D :D :D

7. balloon.com

687
    4
    0
    ดีๆ ครับซ้อมเมื่อไหร่ชวนด้วย เมื่อเช้าต้องโทรไปกวนพี่ ท่อน้ำแตก แต่เรียบร้อยแล้วเสียตังเรียบร้อยแล้ว :D :D :D

8. 3d-top1

767
    3
    0
    :D :D

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เมือวันอาทิขับรถไม่ดีเลยนะ
    ต้องกลับมาทำการบ้านอีกมากเลยนะเพราะว่าเครื่องสู้ไม่ได้
    ทำรถใหม่จะได้ไปวิ่งสู้รถเขาได้บางนะ
    ทำอีกมากเลยนะสู้ไม่ได้จริงๆๆๆเลยนะแล้วขับไม่ดีด้วยนะ

10. 3d-top1

767
    3
    0
    ขับไม่ดีโทษเครือง.......อีก:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้